หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจจังต่ำกว่า8นาทีซะที เล่นน้ำจริงๆนะ อิอิกำ  (อ่าน 21591 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 19:08:11 »

แรงมากๆเลยคับ รอดูเต็มๆคบผม lol
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 19:32:04 »

แรงมากๆเลยคับ รอดูเต็มๆคบผม lol

ขอบคุณครับท่าน

เอาจนได้ ว๊ากกกก

เปิดแอร์เร่งสุดเป่าอัดหม้อน้ำเลยป่ะครับเนี่ย เอิ้กๆๆ

นั่นพวกขี้เรื้อนหน้าถังขยะเปียกแล้วครับ อิอิ

ตัวคูณเยอะจริงๆ whip

บอร์ดลากบัสไม่ค่อยไปก็แบบนี้แหละรับ แค่220-230 คนเล่นก็ปลื้มแล้วครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
eg4009
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 19:53:36 »

สุโค่ย  แรงมากๆเลยครับ  lol
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 20:21:53 »

ขอบัส 500 ได้ไหมครับ เง้อ go

เลียโม๊ะคุง
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 00:19:02 »

gasp มีแบบนี้ด้วยหรอ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 01:52:08 »

สุโค่ย  แรงมากๆเลยครับ  lol

ขอบคุณครับ อิอิ

ขอบัส 500 ได้ไหมครับ เง้อ go

ออกงานวัดแน่ครับ ถ้าผมทำได้ อิอิกำ

gasp มีแบบนี้ด้วยหรอ

อิอิครับ เปิดเทอร์โบโหมดครับ ถ้าโหลดเต็ม4หัว8เธรด ก็เหลือแค่4.42GHz แค่นั้นเองครับ mdr

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #21 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 01:59:23 »

อย่างแรงอ่ะพี่น่อม โหะๆ  drunk

pimmachote
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 07:20:05 »

คนอะไรเนี้ยจับอะไรก็แรงสงสัยฝีเต็มมือ หยิบจับอะไรแรงไปหมด อยากเล่น I7 มั่งจังอิอิกำ  love
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #23 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 07:43:47 »

แอร์ในห้องนี่เย็นขนาดต้องใส่เสื้อหนาวเวลาเทสรึปล่าวครับท่านน่อม   lol

ผมสั่งซีพียู i7 920 D0 ไปแล้วนะครับ เมื่อเช้านี้เช็คสถานะ มาถึงพัทยาล่ะครับ วันนี้สายๆคงนำจ่าย

ส่วนเมนบอร์ด RAMPAGE II EXTREME หลังจากโทรไปจิกตั้งแต่9โมงกว่ายังไม่เปิดร้าน

ที่ร้าน JIB ตึกคอมพัทยา พอเที่ยงๆบอกว่ามีประกันดีคอมอยู่ในสต๊อก ผมเลยบอกว่าไม่เอา

จะเอาประกัน SYNNEX เขาก็เช็คกับทางกรุงเทพอยู่เป็นชั่วโมง จนผมโทรไปถามว่าหาได้รึยัง

ถ้าไม่ได้จะไปหาซื้อที่อื่น ราวๆบ่าย3ก็โทรมาว่ามี และสั่งมาให้แล้ว มารับของได้วันพุธ

สงสารพนักงานที่รับสั่งของให้ผมที่ร้าน JIB เหมือนกัน ดันต้องมาซวยเจอลูกค้าเรื่องมากแบบผม  mdr 

ทั้งหมดนี้ทำเพื่อ นั่งคีย์งานกับ Excel และเปิด WMP ได้อย่างมีประสิทธิภาพครับผม

คาดว่าน่าจะคีย์งานได้เร็วกว่าเดิม4เท่าเพราะของเก่าใช้ซีพียู2หัว ตอนนี้จะเล่น8หัว

น่าจะคีย์งาน Excel ของผมได้เร็วกว่าเดิม สาธุ Excel + BitTorrent จงเจริญ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2009, 07:46:51 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 11:37:12 »

อย่างแรงอ่ะพี่น่อม โหะๆ  drunk

ขอบคุณครับท่าน

คนอะไรเนี้ยจับอะไรก็แรงสงสัยฝีเต็มมือ หยิบจับอะไรแรงไปหมด อยากเล่น I7 มั่งจังอิอิกำ  love

อิอิกำครับ ฝีที่มือไม่มีครับ มีแต่แถวตูดครับตอนนี้ :'(

แอร์ในห้องนี่เย็นขนาดต้องใส่เสื้อหนาวเวลาเทสรึปล่าวครับท่านน่อม   lol

ผมสั่งซีพียู i7 920 D0 ไปแล้วนะครับ เมื่อเช้านี้เช็คสถานะ มาถึงพัทยาล่ะครับ วันนี้สายๆคงนำจ่าย

ส่วนเมนบอร์ด RAMPAGE II EXTREME หลังจากโทรไปจิกตั้งแต่9โมงกว่ายังไม่เปิดร้าน

ที่ร้าน JIB ตึกคอมพัทยา พอเที่ยงๆบอกว่ามีประกันดีคอมอยู่ในสต๊อก ผมเลยบอกว่าไม่เอา

จะเอาประกัน SYNNEX เขาก็เช็คกับทางกรุงเทพอยู่เป็นชั่วโมง จนผมโทรไปถามว่าหาได้รึยัง

ถ้าไม่ได้จะไปหาซื้อที่อื่น ราวๆบ่าย3ก็โทรมาว่ามี และสั่งมาให้แล้ว มารับของได้วันพุธ

สงสารพนักงานที่รับสั่งของให้ผมที่ร้าน JIB เหมือนกัน ดันต้องมาซวยเจอลูกค้าเรื่องมากแบบผม  mdr 

ทั้งหมดนี้ทำเพื่อ นั่งคีย์งานกับ Excel และเปิด WMP ได้อย่างมีประสิทธิภาพครับผม

คาดว่าน่าจะคีย์งานได้เร็วกว่าเดิม4เท่าเพราะของเก่าใช้ซีพียู2หัว ตอนนี้จะเล่น8หัว

น่าจะคีย์งาน Excel ของผมได้เร็วกว่าเดิม สาธุ Excel + BitTorrent จงเจริญ อิอิ

เย็นกำลังนิ่งเลยครับ เทสต์ได้สบายแต่ห้ามหลับ เพราะตื่นมาจะแข็ง อิอิ

รอชมความแรงนะครับท่าน อิอิ

2jz_turbo

« ตอบ #25 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 11:52:13 »

แร้งงงงงงงงงงงงงง ขอรับ

yoshiki

« ตอบ #26 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 12:10:22 »

รอชมต่อไปครับ lol
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #27 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 12:18:49 »

รอบนี้คงไม่ได้ทำอะไรแล้วล่ะครับท่านน่อม วิ่งคลาสสิคเรื่อยๆแบบเบนซ์

ที่เลือกบอร์ด RAMPAGE II EXTREME นี้เพราะเน้นออฟชั่น

เรื่องของเรื่องที่อัพไป i7 ก็คือ มานั่งบวกลบคูณหาร ชุด E8500 ของเก่าผมอ่ะนะ

ราคามันพอที่จะซื้อ i7 ได้เลย แล้วผมมาทนนั่งเล่น2หัวอยู่ทำไม?

ประมาณว่ามีรถโตต้าอัสติสอยู่ แต่งไปแต่งมาเพื่อให้วิ่งกวดกับโตต้าซูปร้า

โดยที่เงินซื้อของแต่งที่ทำไป รวมๆแล้วมันซื้อซูปร้าใหม่ๆได้เลย แล้วมีความจำเป็นอะไรที่ต้องมาใช้อัสติส

ทำไมผมไม่ซื้อซูปร้ามาวิ่งเล่นเลยล่ะ ไม่ต้องไปนั่งแต่งกันให้เมื่อยตุ้ม อีกอย่างคอมผมต้องใช้ทำงานทุกวัน

ผมขี้เกียจมานั่งทำ Excel ที่ความเร็ว 4.8GHz แล้วล่ะครับ รอบนี้ขอวิ่งนิ่มๆเรื่อยๆ แต่ฟูลออฟชั่นพอล่ะ  love

ปล. สุดท้ายที่สำคัญอย่างยิ่ง เรื่องของเรื่องทำมากเมียด่าครับผม  mdr

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว

« ตอบ #28 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 13:06:02 »

รอบนี้คงไม่ได้ทำอะไรแล้วล่ะครับท่านน่อม วิ่งคลาสสิคเรื่อยๆแบบเบนซ์

ที่เลือกบอร์ด RAMPAGE II EXTREME นี้เพราะเน้นออฟชั่น

เรื่องของเรื่องที่อัพไป i7 ก็คือ มานั่งบวกลบคูณหาร ชุด E8500 ของเก่าผมอ่ะนะ

ราคามันพอที่จะซื้อ i7 ได้เลย แล้วผมมาทนนั่งเล่น2หัวอยู่ทำไม?

ประมาณว่ามีรถโตต้าอัสติสอยู่ แต่งไปแต่งมาเพื่อให้วิ่งกวดกับโตต้าซูปร้า

โดยที่เงินซื้อของแต่งที่ทำไป รวมๆแล้วมันซื้อซูปร้าใหม่ๆได้เลย แล้วมีความจำเป็นอะไรที่ต้องมาใช้อัสติส

ทำไมผมไม่ซื้อซูปร้ามาวิ่งเล่นเลยล่ะ ไม่ต้องไปนั่งแต่งกันให้เมื่อยตุ้ม อีกอย่างคอมผมต้องใช้ทำงานทุกวัน

ผมขี้เกียจมานั่งทำ Excel ที่ความเร็ว 4.8GHz แล้วล่ะครับ รอบนี้ขอวิ่งนิ่มๆเรื่อยๆ แต่ฟูลออฟชั่นพอล่ะ  love

ปล. สุดท้ายที่สำคัญอย่างยิ่ง เรื่องของเรื่องทำมากเมียด่าครับผม  mdr

ทำ Excel ที่ความเร็ว 4.8GHz ผมเห็นภาพเลยครับท่านเอิ้กๆๆๆๆๆ

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 13:22:33 »

นั้นมัน MV YMCA ใช่มั้ยนั้นนนนนน ตาคนใส่ชุดอินเดียแดง หน้าเหมือนวินดีเซลเลย 555

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์