หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีแว่นตา Rayban ของแท้ราคาทุน และมีทุกรุ่น หรือ เยอะรุ่น ขายปลีกให้ผมได้  (อ่าน 1240 ครั้ง)
indysong
Registered User
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 17:08:45 »

ใครมีแว่นตา Rayban ของแท้ราคาทุน และมีทุกรุ่น หรือ เยอะรุ่น ขายปลีกให้ผมได้และไม่มีเว็บหลักเป็นของตัวเอง หรืออันดับไม่ดี พอดีผมสนใจจะเปิดเว็บ Rayban แท้แต่ยังหาแหล่งต้นทุนดีๆไม่ได้ครับ

ใครมีธุรกิจหรือสินค้าดีๆแต่ทำเว็บหรือโปรโมทไม่เป็น ขายไม่ได้หรืออยากให้ยอดขายมากขึ้น ลองมาคุยกันได้ครับ
ใครมีสินค้ากำไรดีๆ หรือต้นทุนถูกๆ หรือราคาต้นทุน ธุรกิจดีๆน่าสนใจ แล้วอยากปล่อยสินค้าหรือขายทางเน็ท
แต่ติดปัญหาทำเว็บไม่เป็น จะไปจ้างเขาทำก็กลัวไม่มีความรู้ ใช้แบบสำเร็จรูปก็งง
โปรโมทไม่เป็น โพสตามบอร์ดฟรีมานานแล้วแต่อันดับก็ไม่ขึ้นซะที ไม่รู้วิธีโปรโมทเพิ่ม จะจ้างเขาทำก็แพง

*ทางผมสนใจโคธุรกิจหรือช่วยปล่อยสินค้าหรือแนะนำสินค้าเผื่อสินค้าตัวนั้นน่าสนใจ ผมก็อาจจะขอติดต่อนำมาปล่อยต่อก็ได้ครับ
ถ้าสินค้าหรือ product นั้นน่าสนใจหรือกำไรดี และสามารถปล่อยปลีกได้ราคาครับผม (ขายตรงไม่เอานะคราฟ)

พอดีผมมีความรู้ด้านทำเว็บแบบรวดเร็วและโปรโมทเว็บพอสมควร ชอบการค้าขายและทำ E-commerce
แต่บางทีคิดได้ก็หาสินค้าเหล่านั้นราคาทุนไม่ได้ และอยากได้สินค้ากำไรดีๆ อิๆ (แต่ผมก็มีธุรกิจของผมอยู่บ้างแล้วนิดหน่อย เดี๋ยวบอกหลังไมค์ครับ)
การขายสินค้าบนเน็ทก็ขึ้นอยู่กับคู่แข่งและ keyword นั้นๆด้วยนะครับ

เมล์มาคุยกันได้ครับ แล้วเดี๋ยวผมจะเมล์หรือ MSN กลับครับผม
ผมแค่อยากได้สินค้ามาทำเพิ่มน่ะครับ พูดง่ายๆคือทำการค้าและ E-commerce น่ะครับ

EMAIL: [email protected] ครับผม

ถ้าอยู่กรุงเทพ สมุทรปราการก็จะดีมากๆเลยครับ ผมอยู่แถว สำโรง บางนา ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์