หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็น EPU พูดถึงเรื่องนี้เลยลองดูครับ  (อ่าน 3666 ครั้ง)
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 23:32:44 »

รักษาหน้าตัวเองนี่ไวนัก slap

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 07:48:43 »

ไฟเขียว DJ รอบเช้านี่ ยังไม่นอนอีกแน่ๆเลยนะครับ   หรือว่า ผัวฝรั่งปลุกเหรอครับเนี่ย อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 11:04:49 »

lol ฮือ ฮา พอ ควร ครับ ที่ พิมพ์ ไทย ไม่ ได้ ผม ว่า บล๊อก ก็ ดี ครับ ด่า พวก ทัก กี้  ได้ ก็ อย่า ลืม ว่า ควาย แดง ก็ หมิ่น ได้ เหมือน กัน เมื่อ ไหร่ จะ จบ สัก ที ประ ชา ธิป ไตย งี่ เง่า ไม่ เข้า ใจ ความ หมาย นอก จาก คำ ว่า เห็น แก่ ตัว

drunk ไข่ รา คา ตก ต่ำ คน ซื้อ ข้าว ไข่ ดาว ยัง แพง เหมือน เดิม ไม่ รู้ มัน รา คา ไป ตก ตรง ไหน
 drunk เยี่ยว ยา อะ ไร ตาย เพื่อ ใคร การ เมือง พรรค ก็ ให้ พรรค นั้น จ่าย สิ ครับ เอา เงิน ภาษี ไป จ่าย ทำ ไม ทหาร ตำ รวจ ตาย ที่ ภาค ใต้ ไม่ เห็น ได้ เงิน เยอะ ขนาด นี้ ลูก หลาน เรา ทั้ง นั้น ไป ทำ หน้า ที่ เพื่อ ชาติ ชัด ชัด ไม่ได้ ไป ทำ เพื่อ นัก การ เมือง เหียก เหียก
 drunk ขึ้น เงิน เดือน ไม่ ทั่ว ฟ้า คะ รับ ให้ แต่ ข้า ราช การ แล้ว พวก เงิน เดือน ไม่ ขึ้น ต้อง จ่าย ค่า ครอง ชีพ สูง ขึ้น ทั้ง ที่ เงิน เดือน ไม่ ขึ้น เนี่ย ซ้ำ เติม กัน ชัด ชัด สิน ค้า แม่ง ขึ้น รา คา ดัก
 drunk ภา ษี คืน รถ คัน แรก ไฟ แนนซ์ ไม่ ยอม สละ สิทธิ์ การ โอน ตอน นี้ ใคร ผ่อน รถ ไม่ ได้ เงิน คืน ครับ ไฟ แนนซ์ ไม่ เซ็น ส่ง เอก สาร ไม่ ได้
 drunk ประ ชา ชน ส่วน ใหญ่ ขับ มอ ไซ เติม เบน ซิน ก็ บอก ให้ ลด รา คา ให้ ดี ใจ แล้ว อีก หก เดือน ก็ บอก จะ ไม่ ขาย เบน ซิน ซะ งั้น ตก ลง มัน จะ เอา ไง

ผมก็ไม่ได้ขึ้นครับ ที่ขึ้นมีกลุ่มเล็กๆครับ ขรก. ป.ตรี เงินเดือนไม่ถึง 15000 เท่านั้น

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 14:09:43 »

ของผมก็ได้ขึ้นเหมือนกันครับ

แต่ว่า  ได้ก่อนที่ EPU จะขึ้นตำแหน่งนะครับ  

EPU อ่านว่า อีพียู นะครับ อิอิกำ glasses

ที่ว่าได้นี่ จากวันละ 200 บาท ปรับเป็น 500 บาทครับ เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำอีกดอก drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์