หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สารคามขอคำปรึกษาหน่อยครับ อกหักนานแค่ไหนถึงจะหายดีครับ  (อ่าน 16463 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #45 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 21:43:23 »

วางใจกลาง ๆ ไว้แล้วกันนะครับ บางทีแฟนท่านอาจเจอคนใหม่ที่แหล่มกว่าก็เป็นไปได้ ท่านกะเค้าคบกันมาปีกว่าผมว่าไม่น่ามาพูดคำว่าไม่มีอะไรดีขึ้น

เค้าไปได้ เราก็ไปได้ครับ แต่เรื่องรีบหาคนใหม่ผมไม่แนะนำเด็ดขาด เพราะท่านจะเจอคนที่แย่กว่าครับ ใช้ชีวิตคนเดียวไปก่อน หัดทำอะไรคนเดียว ไปไหนมาไหนคนเดียว กินข้าวคนเดียว ลองดูนะครับ ผมว่ามันมีสเน่ห์จริง ๆ นะตอนเราเที่ยวคนเดียวนี่ อยากไปไหน อยากทำอะไรก็ได้ทำ ไม่ต้องห่วงอะไรทั้งสิ้น ผมลองมาแล้วเชื่อผมดิ

จำไว้อย่างนะครับ ผู้หญิงสมัยนี้ส่วนใหญ่แพ้เงินครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #46 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 21:44:07 »

ป่านนี้ อีนางร้องเพลงนี้แน่ๆเลยครับ

ป๋าผัว - สาว สมภารpowered by Aeva

ป๊ะแม่มเลยครับ   แล้วหาเอาใหม่ดีกว่าครับสารคาม  เอาตามนี้แล้วกันครับ อิอิกำ glasses
Cybernetic

« ตอบ #47 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 21:51:56 »

ป่านนี้ อีนางร้องเพลงนี้แน่ๆเลยครับ

ป๋าผัว - สาว สมภาร

ป๊ะแม่มเลยครับ   แล้วหาเอาใหม่ดีกว่าครับสารคาม  เอาตามนี้แล้วกันครับ อิอิกำ glasses

out out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #48 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 22:02:00 »

อีกอย่าง ส่วนตัวคิดว่า ถ้าผู้หญิงกับผู้ชายเลิกกันแต่หล่ะคู่ เทียบสัดส่วนกันแล้ว น้อยค่ะที่ผุ้ชายจะเจ็บมากกว่าผู้หญิง

ไม่จริงครับ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #49 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 22:16:02 »

อ่ะแม๊ส์!!!! ไม่ได้พูดน๊ะค๊ะ ว่า เวลาเลิกกันแล้ว ผู้ชายที่เจ็บกว่าผู้หญิง จะไม่มี ...แค่บอกว่า "สัดส่วนน้อยกว่า" แค่นั้นเอง เสียงคัดค้านมาเชียวน๊ะ หุหุ

Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #50 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 22:23:40 »

ถูกค่ะ พวกผู้ชายยยยยยยยส่วนใหญ่ จะไม่ค่อยชอบแสดงออก ไม่ค่อยแสดงความรู้สึก โดยเฉพาะกับแฟนตัวเอง หรือภรรยาที่บ้าน แต่นอกบ้านหล่ะถนัดนักเลยใช่มั้ยค่ะ ^^
Leim1

« ตอบ #51 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 22:58:12 »

เดี๋ยวให้ลุงกับป้า เถียงกันไปก่อนนะครับ ใจเย็นๆนะครับเดี๋ยวหัวใจวายนะครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 23:20:00 »

ลูกครึ่ง ตุ๊ด แต๊ว อันนี้ไม่แน่ใจครับ

แต่ถ้า   เรื่องเกย์ไทย      ผมว่า  เจ็บRoo Dark แน่นอน   อันนี้ รอ DJ คอนเฟิร์มดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

55555+

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #53 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 04:40:23 »

ลูกครึ่ง ตุ๊ด แต๊ว อันนี้ไม่แน่ใจครับ

แต่ถ้า   เรื่องเกย์ไทย      ผมว่า  เจ็บRoo Dark แน่นอน   อันนี้ รอ DJ คอนเฟิร์มดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

55555+

drunk drunk drunk drunk drunk

Cybernetic

« ตอบ #54 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 07:48:18 »

เดี๋ยวให้ลุงกับป้า เถียงกันไปก่อนนะครับ ใจเย็นๆนะครับเดี๋ยวหัวใจวายนะครับ อิอิกำ drunk
rofl rofl

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #55 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 10:08:24 »

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับผม ที่ให้คำแนะนำครับ

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Leim1

« ตอบ #56 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 11:07:50 »

มันดีตรงนี้แหล่ะครับบ้านหลังเล็กๆที่นี่ครับ 

เป็นคนอื่น แซวกันมาขนาดนี้ มีโกรธมีเคืองกันไปจนไม่เข้าเว็บมาคุยกันแล้วครับ

ยังไงก็   ทุกคนหวังดีกับสารคามแน่นอนครับ    มิตรภาพบนโลกไซเบอร์มันมีจริงๆครับ ผมเชื่ออย่างงั้นนะ

เอาเป็นว่า พัดลมตัวที่ได้จากลุงเชนมา   ไม่ได้ใช้ผมรับไว้ 50 บาทรวมส่งนะครับ อิอิกำ glasses
Cybernetic

« ตอบ #57 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 13:16:57 »

มีไรก็เข้ามาถามครับ ทุกคนที่นี่ยินดีให้คำปรึกษาครับ

tpp
True Love Always

« ตอบ #58 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 13:39:42 »

ยินดีด้วยครับ ได้หาหญิงใหม่แล้ว glasses
Leim1

« ตอบ #59 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 14:41:52 »

ยินดีด้วยครับ ได้หาหญิงใหม่แล้ว glasses

บางทีอาจจะเปลี่ยนแนวเป็น หาผัวใหม่ ก็ได้นะครับ อิอิกำ glasses
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์