หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Intel Core i7-3820 Processor Review  (อ่าน 6588 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 20:38:28 »

แรงและแพงสมค่าตัวอย่างที่ท่านโทนี่บอกจริงๆด้วยครับ เอิ๊กๆ

งานนี้ผมว่า rampage เป็นพระเอกเลยนะเนี่ย

ตัวนี้ลุงเชนฟันธงได้มั๊ยครับว่ากากไม่กากครับ อิอิกำ glasses

เอ่อ อันนี้ผมเทส intel นะครับ เง้อออออ

ผมว่ากากเพราะมันแพงมากครับ แม้ว่าจะเร็วและแรง

แสดงว่า ถ้าเป็นAMD นี่ กาก ใช่มั๊ยครับ อิอิกำ drunk

เง้อ ไม่อยากตอบเลยครับ
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 20:40:38 »

แรงเร็วครับ ได้แต่มอง อิอิ 666

ได้แต่มองเหมือนกันครับ อยากได้ อิอิ ว่าแต่นี่บทความไรครับ drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์