หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Review “mesoestetic antiaging flash” ไอเทมเด็ดสำหรับสาวๆ ช่วยฟื้นฟูผิวหน้าแบบเร่  (อ่าน 362 ครั้ง)
ittipan1989
Vmodtech Member

« เมื่อ: 31 มีนาคม 2020, 03:21:07 »

Helloooo สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้จ๋ามีผลิตภัณฑ์ดีๆอยากจะมาแนะนำและบอกต่อเพื่อนๆกัน นั่นก็คือ “antiaging flash” ตัวนี้เป็นเมโสค่ะเป็นเอสเซ้นส์เข้มข้นช่วยบำรุงฟื้นฟูผิวให้กลับมาแข็งแรงช่วยลดริ้วรอย กระตุ้นคอลลาเจนให้กลับมากระชับเต่งตึงค่ะ 

(antiaging flash ไอเทมเด็ดของจ๋าเองค่ะ)

ตัวนี้เป็นเอสเซ้นส์ที่ได้รับความยอมรับมาแล้วทั่วโลกและนำเข้ามาจากสเปนด้วย มีดารานักแสดงที่ใช้ mesoestetic ตัวนี้ อย่าง มาดอนน่า บียอนเซ่จ๋าก็เลยอยากมาบอกต่อเพื่อนๆที่รู้สึกว่าตัวเองกำลังมีปัญหาผิวหน้า
ลองดูนะคะเพราะช่วยได้ดีมากๆเลย ซึ่งตัวนี้มีสารสกัดสำคัญถึง 3 ตัวด้วยกัน นั่นก็คือ mimosa acid oil ช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระ micro vitamin c complex เป็นวิตามินซีเข้มข้นช่วยบำรุงฟื้นฟูผิวให้กลับมาขาวกระจ่างใส vegetabletensor เติมอาหารผิวช่วยให้ผิวแข็งแรงยิ่งขึ้นค่ะวิธีการใช้สำหรับจ๋า จ๋าแนะนำให้ใช้ทาก่อนนอนอย่างเดียว เพราะเนื้อเอสเซ้นส์ของเค้ามันเข้มข้นมากเลยรู้สึกว่าเวลาที่จะทาก่อนออกนอกบ้านหรือทาก่อนแต่งหน้าจะรู้สึกว่าฉ่ำไปนิสนึงอันนี้ความรู้สึกของจ๋านะแนะนำว่าให้แช่ตู้เย็นไว้ให้เอสเซ้นส์มันเย็นๆ
ทาก่อนนอนจะรู้สึกว่าโอเคกว่าและสดชื่นมากกกก 
 เวลาใช้จะต้องหักขวดแก้วทาเอสเซ้นส์บนหน้าสีของเค้าจะเหลืองๆหน่อย เมื่อทาแล้วหน้าจะฉ่ำวาวมากเลยค่ะ
แต่ว่านิดนึงตรงเรื่องกลิ่นฟิวมันจะธรรมชาติๆหน่อยบางคนอาจจะติด
แต่โดยรวมแล้วโอเคค่ะ แนะนำให้ทาลงที่มือก่อนแล้วค่อยทาหน้า เพราะตัวนี้เป็นขวดแก้วระวังตรงปากขวดนิดนึงจ้าวิธีทาหน้าก็คือ ให้ปาดออกและปาดขึ้นเพราะจะช่วยดึงหน้าให้ตึงพร้อมทั้งช่วยกระชับรูขุมขนได้ดีเลยค่ะยิ่งตรงช่วงจมูก ให้ถูขึ้น และก็ตบๆนวดๆ  

(รูปก่อนทา-หลังทา)

(รูปปัจจุบัน)
 หลังจากที่จ๋าใช้มาประมาณ 2 อาทิตย์ จ๋าก็รู้สึกได้เลยว่ามันดี ทั้งเรื่องรูขุมขนก็เล็กลงผิวหน้ากระชับขึ้นแบบตึงๆจนรู้สึกได้
สาวๆคนไหนที่กำลังมองหาสกินแคร์หรือผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้าอยู่
ลองเปิดใจไปซื้อมาลองดูค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง สำหรับวันนี้จ๋าขอตัวไปก่อนนะคะทุกคน
บ๊ายบายค่า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์