หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาบน้ำ  (อ่าน 4088 ครั้ง)
ALUCARD
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 23:49:12 »

เรื่อง ร้ายๆ มันก็ยังอยู่ละครับ
แต่พอผ่านไป เวลา มันก็ค่อยๆ ทำให้ความรู้สึก มันจางลง
จนกว่าเราจะวนกลับ มาเจอเรื่องร้ายๆเรื่องเดิม ความรู้สึกแย่มันก็จะกลับมาเยือนอีกครั้ง whistle
ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ

ส่วนท่านเบียร์ ปลายเดือนเมษา เจอกันครับ
เรียนเชิญท่านที่สนใจมาร่วม งานด้วยครับ ใกล้วันงานเดี๋ยวผมเชิญอีกรอบ go
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 17:15:26 โดย ALUCARD » บันทึกการเข้า
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 23:57:21 »

ถ้าผมจะชวน ใครไปเป็นเพื่อนอาบน้ำ ช่วงสิ้นเดือน เมษา จะมีใครไปเป็นเพื่อนผม ไหม ครับ แค่ 1 คน เดี๋ยวผมเลี้ยงเอง
ขออภัยทุกๆท่านล่วงหน้านะครับ วันนี้ แม่...งโครต..ร กล้วย เลย slap

รีบรีจีส ก่อนเลยครับ อิอิ
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 23:58:49 »

ถ้ามีปัญหา ก็ขอให้ผ่านมันไปด้วยดีครับ Wink
beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:08:34 »

ถ้ามีปัญหา ก็ขอให้ผ่านมันไปด้วยดีครับ Wink

งันผมสละสิทธิ ยกให้ลุงเชนครับ อิอิ
ALUCARD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:09:20 »

ถ้าผมจะชวน ใครไปเป็นเพื่อนอาบน้ำ ช่วงสิ้นเดือน เมษา จะมีใครไปเป็นเพื่อนผม ไหม ครับ แค่ 1 คน เดี๋ยวผมเลี้ยงเอง
ขออภัยทุกๆท่านล่วงหน้านะครับ วันนี้ แม่...งโครต..ร กล้วย เลย slap

รีบรีจีส ก่อนเลยครับ อิอิ

โอ๊วเร็วโครตร เลย ท่านอาจารย์  ท่านได้สิทธิ์ คนแรก เลยครับ เดี๋ยว ผมติดต่อ ไปนะครับ

วันนี้ โคต.ร กล้วยเลยครับ
ALUCARD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:11:35 »

ลุงครับ ผมไม่เคยคุยกับลุง เป็นการ ส่วนตัว แต่ผมขอบคุณ สำหรับ พรของลุงครับ
ส่วนท่านเบียร์ต้อง ไปกับผมครับ  diablo
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:14:45 »

ง่ะ มาไม่ทัน กลุ้มใจเรื่องไรครับเนี่ย อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:30:37 »

ลงทะเบียนคลายเครียดด้วยมั้ยเนี้ย พี่ยศ อิอิ กำ  out

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 08:38:51 »

จัดไซด์ไลน์ได้ป่ะครับ ออกคนละครึ่ง  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 08:52:34 »

อยากไปเหมือนกัน แต่แฟนจมูกดีโคตร ดมผมทุกวัน Cry
beerking

« ตอบ #10 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 10:02:38 »

อยากไปเหมือนกัน แต่แฟนจมูกดีโคตร ดมผมทุกวัน Cry

อิอิ ไม่เชื่อครับ  เอามาเป็นข้ออ้างแน่ๆ เง้อ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 10:22:24 »

อิอิ ไม่เชื่อครับ  เอามาเป็นข้ออ้างแน่ๆ เง้อ
oops oops oops
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 12:04:19 »

ขอให้่ผ่านเรื่องแย่ๆไปได้ด้วยดีครับ
kim

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 17:33:48 »

ใช่แล้ว ไม่เชื่อด้วยคน อ้างทั้งปี บูชาเมียยิ่งกว่าอะไร ก่อนนอนก็กราบที ตื่นนอนก็กราบที เป็นเอามากๆ beurk

แล้วตกลงท่านจะไปอาบน้ำกับใครนิครับ พกผู้เชียวชาญไปรับรองแน่นอน mdr
Chris

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 17:36:28 »

ใช่แล้ว ไม่เชื่อด้วยคน อ้างทั้งปี บูชาเมียยิ่งกว่าอะไร ก่อนนอนก็กราบที ตื่นนอนก็กราบที เป็นเอามากๆ beurk

แล้วตกลงท่านจะไปอาบน้ำกับใครนิครับ พกผู้เชียวชาญไปรับรองแน่นอน mdr
mad
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์