หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดให้สักชุดล่ะกัน (น้องโตเกียว)  (อ่าน 38448 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 13:37:06 »

ผมว่ากระทู้ภาพสวยๆแบบนี้ จะกลายเป็นกระทู้ขัดจรวดแล้วนะครับ   เง้อ tuxout drunk

เง้อออ อิอิกำ ว่าแต่ชื่อน้องโตเกียวผมไม่รู้จักนะครับ รู้จักแต่น้องโอซาก้า รู้สึกว่าตอนนี้จะเปลี่ยนชื่อเป็นน้องธาราวดีแล้วนะครับ มีเว็บด้วย อิอิกำ

http://www.tarawadee.com/
อยู่ตรงข้ามเกษมบัณฑิต ผมเคยเข้าแล้วตรงข้ามมหาลัยผมเอง
สมัยก่อนมีแต่เอ๊าะหมากนั่งถักโคเชเค้าคอยชะเงอมองแขกว่าจะสอยตูเมื่อไหร่ แต่แก่จริงๆ
เลยได้ไปสอยจรินทร์ทิพย์อันดีสาวๆเยอะแพงคิดเงินจุกจิก เข้าห้องวีต้องจ่ายร้านและต้องให้เด็กอีก
ไม่นั้นเค้าไม่ให้สอยและผมจะทนได้ยังไงน้องเค้านวดอยู่ที่เดียว
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 14:04:48 »

นี่มันที่แปลงร่างเป็นมนุษย์น้ำมันนี่ครับ   อิอิกำ

ไปส่องพนักงานใหม่ดูแล้วนะครับ  เจอป้าคนนึงขนรักแร้น่ารักมากครับ  เง้อ tuxout
kim

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:33:47 »

ว่าแต่น้องโตเกียวคุ้นๆมากเลย เหมือนเคยเจอที่ไหนนะ ^^
pod

น่ารักมั๊ย!

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:08:26 »

โตเกียวเนี๊ยะ เมื่อก่อนไม่ได้ชื่อโตเกียวหรอก ชื่ออะไรสักอย่างจำไม่ได้ ชื่อไทยๆ นี่แหละ ไว้นึกออกจะมาต่อ
เมื่อก่อนเคยเป็นดีเจ radio.in.th ทำได้อยู่พักนึงเลิก สมัยนั้นเป็นดีเจที่ xx หน่อย แต่ไม่ x เท่าทุกวันนี้

ข้อมูลส่วนตัวโตเกียวที่พบเห็นได้ทั่วไป (จะไม่ค่อยตรงกัน)

เว็บ a ลงไว้ว่า สูง 160 หนัก 41 สัดส่วน 33 - 22 - 34
เว็บ b ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 42 สัดส่วน 33 - 22 - 34 << อันนี้ไปต่อกระดูกมามั้ง จะ 30 แล้วยังสูงได้อีก 55
เว็บ c ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 43 สัดส่วน 34 - 24 - 35

อันนี้รูปสมัยนู้นนน

เรียนมาเพื่อให้เป็นข้อมูลในการรับชม EIEIGUM  love
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:12:41 »

อ๋อ    ประมาณว่าเริ่มดังแล้วเปลี่ยนชื่อใช่มั๊ยครับ    แสดงว่าชื่อนี้เป็นชื่อเข้าวงการสินะ

จริงๆ   ที่บ้านเค้าอาจจะเรียก   น้องหวึ่ง ก็ได้นะครับ

ถ้าท่านแม่สั่งให้ไปเก็บใบกระเพราริมรั้วแล้วไม่ไปสักที   อาจจะมี prefix เป็น E นำหน้าแทนคำว่า น้อง ได้นะครับ อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:27:55 »

อายุน้องเค้าจะสามสิบแล้วเหรอนิ ดูเด็กจัง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:36:11 »

แสดงว่า  ต้องดูกันตอนไร้เครื่องสำอางค์ครับ   

แต่ก็อย่างว่าครับ   สมัยนี้ผู้หญิงเค้ารู้จักดูแลตัวเอง  รักษาสุขภาพกินแต่ของที่มีประโยชน์กันทั้งนั้นครับ

จะให้มากินหมกกบ หมกเขียด    แกงอื่งใส่ใบมะขาม(ของแท้ต้องมีไข่ด้วยนะ อันนี้ของชอบผมเลยครับ อิอิ)   แบบนั้นคงไม่ได้ครับ เดี๋ยวผิวไม่เด้งครับ 
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 23:36:23 »

โตเกียวเนี๊ยะ เมื่อก่อนไม่ได้ชื่อโตเกียวหรอก ชื่ออะไรสักอย่างจำไม่ได้ ชื่อไทยๆ นี่แหละ ไว้นึกออกจะมาต่อ
เมื่อก่อนเคยเป็นดีเจ radio.in.th ทำได้อยู่พักนึงเลิก สมัยนั้นเป็นดีเจที่ xx หน่อย แต่ไม่ x เท่าทุกวันนี้

ข้อมูลส่วนตัวโตเกียวที่พบเห็นได้ทั่วไป (จะไม่ค่อยตรงกัน)

เว็บ a ลงไว้ว่า สูง 160 หนัก 41 สัดส่วน 33 - 22 - 34
เว็บ b ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 42 สัดส่วน 33 - 22 - 34 << อันนี้ไปต่อกระดูกมามั้ง จะ 30 แล้วยังสูงได้อีก 55
เว็บ c ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 43 สัดส่วน 34 - 24 - 35

เรียนมาเพื่อให้เป็นข้อมูลในการรับชม EIEIGUM  love

ข้อมูลที่กระจายอยู่ทั้งหมดเป็นข้อมูลจากแฟนคลับ ของคุงนายเขาที่ทำขึ้น เคยคุยกะโตเกียวตอนจัดถ่ายเขา เขาบอกว่ามีคนเอารูปน้องเขาไปอ้างเยอะมากกกกก เว็บที่ชัวที่สุดผมแนะนำเลยเพราะเป็นต้นสังกัดของเขาคือ อะลัวของ Mthai ข้อมูลของคุงเธอที่จริงที่สุดครับ....

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
zaddman

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 23:39:40 »

แสดงว่า  ต้องดูกันตอนไร้เครื่องสำอางค์ครับ   

แต่ก็อย่างว่าครับ   สมัยนี้ผู้หญิงเค้ารู้จักดูแลตัวเอง  รักษาสุขภาพกินแต่ของที่มีประโยชน์กันทั้งนั้นครับ

จะให้มากินหมกกบ หมกเขียด    แกงอื่งใส่ใบมะขาม(ของแท้ต้องมีไข่ด้วยนะ อันนี้ของชอบผมเลยครับ อิอิ)   แบบนั้นคงไม่ได้ครับ เดี๋ยวผิวไม่เด้งครับ 

ไม่แต่งก็ดูเดกครับ...ไปเจองานเจอที่มอเตอร์โชว์ตอนคุงเธอดินมาหาเพื่อนไม่ได้แต่งหน้ามา ก็ยังดูใสนะครับ....

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
HuGnOi

« ตอบ #24 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 23:43:05 »

ถึงยังก้อรักครับ อิอิ
นั้งนึกไปว่าเอาลิฟสติกไปขีดข้างแก้มเธอข้างละ3ขีด หน้าคงเหมือนแมว อิอิ
Friday~13rd

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 06:45:18 »

นึกถึงขนมโตเกียว บนรถเข็นหน้าปากซอย  เง้อ   out

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
kim

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 07:10:14 »

ไม่แต่งก็ดูเดกครับ...ไปเจองานเจอที่มอเตอร์โชว์ตอนคุงเธอดินมาหาเพื่อนไม่ได้แต่งหน้ามา ก็ยังดูใสนะครับ....

อะเนะ....อิอิๆ lol คุณเติ้ง

แฟนบอยของน้องเค้ามาแล้ว  love
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 09:21:05 »

รู้สึกว่าจะชื่อแก้วนะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #28 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 10:50:59 »

รู้สึกว่าจะชื่อแก้วนะครับ อิอิกำ

ไม่รู้ว่ามางานที่ route66 ได้ขอถ่ายรูปด้วยเหอๆ แบบว่าช่วงนั้นวุ่นวายอยู่กลับ monitor ที่ route อยู่
ตั้งไปได้ โหมดประหยัดพลังงาน ฉายสไลด์ไป ขึ้นที่หน้าจอไป เหอๆ

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 11:38:58 »

หน้ากำลังอึนๆมึนๆเลย

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์