หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสธ.แดง ถูกยิงเข้าบริเวณศีรษะ ขณะให้สัมภาษณ์กับผู้สื่อข่าวต่างชาติที่แยกศาลาแดง  (อ่าน 41885 ครั้ง)
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #105 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 15:55:18 »

lol อ้าวแสดงว่า รับข้อมูลด้านเดียวมาตลอดเลยท่านสารคาม  ทักษิณกลับมาจะไม่โกง จะไม่มียาเสพติด เกษตรกรอยู่ดีกินดีเพราะมีเงิน 2 พันให้ใช้ทุกเดือนรึ

คนแบบนี้มีเยอะครับ ประมาณว่ารักใครคนนั้นถูก หลงมัวเมา ตด ขี้ ก็ยังว่าหอมหวาน บางคนเกิดมาพร้อมความสามารถพูดโน้มนาวจิตใจผู้อื่นได้โดยไม่มีเหตุผล

คนต่างชาติยังรู้ว่า ทุกอย่างมันเกิดจากทักษิณ แต่คนไทยบ้างคนยังคิดว่ามันคือพระเจ้า

อย่าถามว่าทำไมผมเกลียดทักษิณ แต่ให้ถามว่าทักษิณทำอะไรให้ผมบ้าง ไปแล้วไม่ต้องกลับมา ไปแล้วอย่าโยนขี้กลับมา

กลุ่มเสื้อเหลืองออกก่อความวุ่นวายเพราะทักษิณ ไล่ทักษิณไป ทีนี้เสื้อแดงก่อความวุ่นวายมาเรียกทักษิณกลับ แล้วจะให้ผมโทษแก๊สโซฮอล์รึ diablo go กลุ้ม ฟ้าผ่ามันให้ีทีเถอะจะได้จบๆ

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #106 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 15:58:29 »

แดงแถวบ้านผมมันไม่ขาวอะ มันรับเงินกันแถวตลาดพระ หัวละ 2 พัน

ยึดบัตร ปชช. โดยมากไปวัน พฤหัส รับบัตรคืนพร้อมเงินวันอาทิตย์ตอนกลับบ้าน

แดงหรือแอบแดง บางคนนี่ก็แสบใช่ย่อย

ยื่นบัตร ปชช. รับเงินเสร็จ มันบอกจะไปแจ้ง บัตรประชาชนหายที่อำเภอ

พักนี้ การแจ้งบัตรประชาชนหาย ตัวเลขสูงกว่าปรกติ ถือว่าเป็นเรื่องปรกตินะครับ ... อิอิ

ปล...เสธแดงติงต๊อง นี่น่าจะดวงแข็ง อยากให้รอดกลับมาแฉ เหมือนกัน

แต่โดนเข้าไปที่เนื้อสมอง ยิ่งสมองบวมไม่เลิกนี่ รอดมาอาจกลายเป็นมนุษย์ผัก อดฟังเรื่องแฉเลย

รบกวนโทรไปให้รายละเอียดกับ ศอฉ ในเรื่องนี้ที่่เบอร์ 02-5216712 หรือ 02-5528551

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #107 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 15:59:43 »

lol อ้าวแสดงว่า รับข้อมูลด้านเดียวมาตลอดเลยท่านสารคาม  ทักษิณกลับมาจะไม่โกง จะไม่มียาเสพติด เกษตรกรอยู่ดีกินดีเพราะมีเงิน 2 พันให้ใช้ทุกเดือนรึ

คนแบบนี้มีเยอะครับ ประมาณว่ารักใครคนนั้นถูก หลงมัวเมา ตด ขี้ ก็ยังว่าหอมหวาน บางคนเกิดมาพร้อมความสามารถพูดโน้มนาวจิตใจผู้อื่นได้โดยไม่มีเหตุผล

คนต่างชาติยังรู้ว่า ทุกอย่างมันเกิดจากทักษิณ แต่คนไทยบ้างคนยังคิดว่ามันคือพระเจ้า

อย่าถามว่าทำไมผมเกลียดทักษิณ แต่ให้ถามว่าทักษิณทำอะไรให้ผมบ้าง ไปแล้วไม่ต้องกลับมา ไปแล้วอย่าโยนขี้กลับมา

กลุ่มเสื้อเหลืองออกก่อความวุ่นวายเพราะทักษิณ ไล่ทักษิณไป ทีนี้เสื้อแดงก่อความวุ่นวายมาเรียกทักษิณกลับ แล้วจะให้ผมโทษแก๊สโซฮอล์รึ diablo go กลุ้ม ฟ้าผ่ามันให้ีทีเถอะจะได้จบๆ
ในขณะที่บางคนบอกว่าปัญหาทุกอย่างเกิดจากเสื้อเหลือง  lol lol lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #108 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:02:19 »

ในขณะที่บางคนบอกว่าปัญหาทุกอย่างเกิดจากเสื้อเหลือง  lol lol lol

อิอิ lol lol lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #109 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:04:00 »

ผมไม่ได้รักทักษิณนะ แต่ผม ไม่เอาสุเทพ   rofl

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:10:56 »

อย่างเพื่อนๆผมนี่ก็  ก็รู้นะครับว่า  ไอ้นี่เชียร์เสื้อแดง  ส่วนไอ้นี่ทีมเสื้อเหลืองตัวดีเลย   แต่ว่าเอาเข้าจริงๆ มิตรภาพของเพื่อนมันสร้างกันมานานกว่า  สีบ้าๆบอๆทางการเมืองที่อุปโลกกันให้ลำบากสีอีกครับ    ยังดีนะครับ ปัจจุบันก็ยังรักใครกันดี  ความคิดเห็นต่างกันได้แหละครับคนเราแต่จังหวะนึงมันก็ต้องมีระยะของมันครับ ไม่ล้ำเส้นความคิดกันเป็นดีครับ  เพราะว่าใครๆก็คิดว่าความคิดตัวถูกนั้นถูกต้องอยู่แล้วครับ  แต่ถ้าเรื่องแหย่ๆกันนี่ โดนกันประจำครับ เหอๆๆ  ก็กลายเป็นตลกรายวันไปแทนครับ    จริงๆไม่รู้มันเครียดหรือเปล่าอันนี้ผมก็ไม่รู้นะครับ  ยังดีที่ไม่ถึงขั้น ไม่ทำการทำงาน เอาตัวไปขลุกกับฝูงม๊อบนะครับ  ตายไปคนนึงนี่ก็เสียทรัพยากรบุคคลของประเทศไปหนึ่งคน  น่าเสียดายแหล่ะครับ  ดีแล้วหละครับพอเรื่องพวกนี้ผ่านไป  มันจะได้มีชีวิตอยู่ต่อไปทำงานสร้างคุณประโยชน์ให้กับโลกต่อไปครับ เหอๆ tuxout
beerking

« ตอบ #111 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:17:21 »

อย่างเพื่อนๆผมนี่ก็  ก็รู้นะครับว่า  ไอ้นี่เชียร์เสื้อแดง  ส่วนไอ้นี่ทีมเสื้อเหลืองตัวดีเลย   แต่ว่าเอาเข้าจริงๆ มิตรภาพของเพื่อนมันสร้างกันมานานกว่า  สีบ้าๆบอๆทางการเมืองที่อุปโลกกันให้ลำบากสีอีกครับ    ยังดีนะครับ ปัจจุบันก็ยังรักใครกันดี  ความคิดเห็นต่างกันได้แหละครับคนเราแต่จังหวะนึงมันก็ต้องมีระยะของมันครับ ไม่ล้ำเส้นความคิดกันเป็นดีครับ  เพราะว่าใครๆก็คิดว่าความคิดตัวถูกนั้นถูกต้องอยู่แล้วครับ  แต่ถ้าเรื่องแหย่ๆกันนี่ โดนกันประจำครับ เหอๆๆ  ก็กลายเป็นตลกรายวันไปแทนครับ    จริงๆไม่รู้มันเครียดหรือเปล่าอันนี้ผมก็ไม่รู้นะครับ  ยังดีที่ไม่ถึงขั้น ไม่ทำการทำงาน เอาตัวไปขลุกกับฝูงม๊อบนะครับ  ตายไปคนนึงนี่ก็เสียทรัพยากรบุคคลของประเทศไปหนึ่งคน  น่าเสียดายแหล่ะครับ  ดีแล้วหละครับพอเรื่องพวกนี้ผ่านไป  มันจะได้มีชีวิตอยู่ต่อไปทำงานสร้างคุณประโยชน์ให้กับโลกต่อไปครับ เหอๆ tuxout

เห็นด้วยครับ  + 100 เลยครับ

คนเราให้ชอบแบบเดียวกันทั้งหมดคงไม่ได้ อิอิ  เหมือนผมผมชอบสีแดง ก้ยังคุยกับคนที่ชอบเหลืองได้ปกติ คือไม่เอาในส่วนนี้มาคุยกันแค่นั้นเอง    ผมพูดถูกปล่าวครับลุงเหลิม อิอิ love
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:29:55 »

คนเราให้ชอบแบบเดียวกันทั้งหมดคงไม่ได้ อิอิ  เหมือนผมผมชอบสีแดง ก้ยังคุยกับคนที่ชอบเหลืองได้ปกติ คือไม่เอาในส่วนนี้มาคุยกันแค่นั้นเอง    ผมพูดถูกปล่าวครับลุงเหลิม อิอิ love

อยู่นี่สีเทาครับ  สีเทาผมก็ชอบนะครับ 

โซฟาสีเทานะครับ อิอิกำ drunk
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #113 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:41:32 »

lol อย่างอาจารย์ประมาณว่า แต่ก่อนนี้ประเทศของเรานักการเมืองมีปัญหากระบวนการต่างๆมันจบที่สภา โดนซักฟอกเยอะก็ยุบสภาเลือกตั้งใหม่ แต่วันนี้ พวกนักการเมืองมันไม่เล่นกันในสภาแต่เอาประชาชน มาทำลายกันเอง
ทางออกคือนักการเมืองควรจะยุติบทบาททั้ง 2 ฝ่าย

ส่วนตัวผมอยากบอกว่า
ไม่ชอบสุเทพไม่ได้หมายความคุณต้องเข้ากลุ่มทักษิณนะครับ(ผมเองก็ไม่ชอบ) อย่างที่เคยยกตัวอย่าง ไม่ชอบตำรวจ ไม่จำเป็นที่คุณต้องไปเป็นโจร อย่าไปประสมโลง อย่าไปร่วมมือ

นปช.คือคนของทักษิณจุดมุ่งหมายคือให้ทักษิณและสส.พรรคไทยรักไทย พ้นผิด จะพูดจะอ้างอย่างไร ก็ไม่อาจเปลี่ยนแปลงเป็นอื่นได้ การเข้าร่วมกับนปช.คือการยอมเป็นคนของทักษิณ

我愛泰國。

« ตอบ #114 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:48:48 »

เห็นด้วยครับ  อิอิ  ผมรักอาจารย์เบียร์เหมือนเดิม  อิอิ  เง้อ    ^^ mdr rofl รักนะจุ๊บฟฟอิอิ rofl

tpp
True Love Always

« ตอบ #115 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:56:41 »

ยิงแม่มเลย
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #116 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:59:21 »

เย็นนี้ Call of duty ดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

ใครทำสกินแกนนำม๊อบแดง กับ ม๊อบเหลืองได้  ผมขอด้วยนะครับ เดี๋ยวเล่นสวมบทสไนเปอร์ วาสลี่ ไซเซพตามเก็บทีละคนดีกว่า ทำไม่ได้ในชีวิตจริง จัดหนักในเกมส์แทนก็แล้วกัน ไม่เดือดร้อนใครดี อิอิกำอีก tuxout
beerking

« ตอบ #117 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:00:57 »

เย็นนี้ Call of duty ดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

ไม่ไหวแล้วครับ เล่น drit 2 ตาลายหมดแล้วครับ   คืนนี้ต้องเชียร์แขกอีก อืม  แอบนอนก่อนดีกว่า อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:02:05 »

ว่าแต่ ม๊อบเหลือง กับ ม๊อบแดงนี่

ผมว่ามันคุ้นๆนะครับ  ตอนนี้ผมนึกออกแล้วครับ

Command & Conquer นั่นเอง เง้อ....    เดี๋ยวจั่วอีกเกมส์ดีกว่าครับ glasses
สบาย-สบาย

« ตอบ #119 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:03:51 »

แดงแถวบ้านผมมันไม่ขาวอะ มันรับเงินกันแถวตลาดพระ หัวละ 2 พัน

ยึดบัตร ปชช. โดยมากไปวัน พฤหัส รับบัตรคืนพร้อมเงินวันอาทิตย์ตอนกลับบ้าน

แดงหรือแอบแดง บางคนนี่ก็แสบใช่ย่อย

ยื่นบัตร ปชช. รับเงินเสร็จ มันบอกจะไปแจ้ง บัตรประชาชนหายที่อำเภอ

พักนี้ การแจ้งบัตรประชาชนหาย ตัวเลขสูงกว่าปรกติ ถือว่าเป็นเรื่องปรกตินะครับ ... อิอิ

ปล...เสธแดงติงต๊อง นี่น่าจะดวงแข็ง อยากให้รอดกลับมาแฉ เหมือนกัน

แต่โดนเข้าไปที่เนื้อสมอง ยิ่งสมองบวมไม่เลิกนี่ รอดมาอาจกลายเป็นมนุษย์ผัก อดฟังเรื่องแฉเลย

รบกวนโทรไปให้รายละเอียดกับ ศอฉ ในเรื่องนี้ที่่เบอร์ 02-5216712 หรือ 02-5528551

ขอบคุณครับ ทั้ง 2 เบอร์ที่ว่าผมก็ได้มาจากเวบบอร์ดเสรีไทย

แต่มันเดี้ยงโทรไปก็ติ๊ดๆๆ มาหลายวันแล้วโทรไม่ติด กับติดปุ๊ป สายตัดปั๊ปเลย

แต่ผมแจ้งเพื่อนทหารที่ค่ายตากสินไปแล้วครับ

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11   ขึ้นบน
  พิมพ์