หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมได้อัพสปีดเป็น 6 เม็กแล้วครับอิอิ  (อ่าน 10168 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:27:14 »

หลังจากที่ผมมึนงงอยู่นาน เพราะถามไปยังคอลเซ็นเตอร์และช็อปทรู 2 ที่ ตอบไม่ตรงกันสักที่ drunk ปลงไปได้ 2-3 วันก็อัพจาก 4 เป็น 6 เม็กแล้วครับ แต่ผมไปดูในเร้าเตอร์มันมาถึง 7 เม็ก ตอนโหลดบิตนี่ก็วิ่ง 6-7 กว่า ๆ เลยครับ

ใครรออยู่ก็ใจเย็น ๆ แล้วกันครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kim

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:46:10 »

ผมรอไงก็ไม่ได้ครับ เพราะมันบอกว่าคู่สายเก่าอัพไม่ได้ เง้อ..... whip
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:53:05 »

โอ้ยินดีด้วยครับ เน็ตทรูเหรอครับเนี่ย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:54:34 »

โอ้ยินดีด้วยครับ เน็ตทรูเหรอครับเนี่ย
อิอิใช่ครับของทรูครับ

ท่านคิมทีแรกผมก็กลัว ๆ เหมือนกันเพราะเค้าบอกว่าคู่สายบางคู่สายมันก็อัพไม่ได้ โชคดีจริง ๆ ครับอิอิ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 21:27:28 »

vbvb เยี่ยมเลย
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 21:30:29 »

สงสัยจังเน็ตแรงอย่างนี้ปิดเครื่องคอมกันบ้างไหมนิ

รับfitting3/8จ้า
Cybernetic

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 22:03:27 »

ผมปิดตลอดครับเดี๋ยวนี้ ไม่ได้เปิดทิ้งไว้เหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ ก่อนนอนผมปิดทุกวัน เมื่อก่อนจะโหลดบิตแล้วปล่อยทิ้งไว้นาน ๆ เอาเรโชนิดหน่อย เดี๋ยวนี้รู้สึกมันเปลืองไฟ เลยปิดทุกวันครับ

สบาย-สบาย

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 22:25:07 »

True นี่ดีจัง แต่ว่ามาไม่ถึงเมืองจันท์ซักที

beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 23:22:02 »

True นี่ดีจัง แต่ว่ามาไม่ถึงเมืองจันท์ซักที

เง้อ ลุงหายไปใหนมาหลายวันคิดถึงนะเนีย จุ๊ปๆ อิิอิ
yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 23:33:46 »

ยังเศร้าเช่นเดิม

อยู่กรุงเทพยังกับหลังเขา grrrrrr out

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 23:37:00 »

เง้อ ลุงหายไปใหนมาหลายวันคิดถึงนะเนีย จุ๊ปๆ อิิอิ
lol ดาราใช้ไอโฟน อยากได๋

kim

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 23:49:19 »

อิอิใช่ครับของทรูครับ

ท่านคิมทีแรกผมก็กลัว ๆ เหมือนกันเพราะเค้าบอกว่าคู่สายบางคู่สายมันก็อัพไม่ได้ โชคดีจริง ๆ ครับอิอิ

ผมไปถามมันตั้งแต่ 8 MB แล้วครับ เจอแบบนี้เซ้งเป็ดเลย
พอจะถามเรื่องเปิดเบอร์ใหม่ ก็ได้คำตอบว่าอัพความเร็วไม่ได้ เพราะคู่สายแถวนั้นเป็นแบบเก่าหมด เซ้งเป็ดอีกรอบเลย
อยู่ในเมืองก็ใช่ว่าจะได้ของดีๆเสมอไปนะ unlove
charif

« ตอบ #12 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 04:57:36 »

ยังไม่ได้เรยคับเศร้า  :'( :'(

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
Cybernetic

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 08:18:38 »

ทีแรกเค้าบอกว่า ถ้าอัพไม่ได้ จะให้เป็น wifi แทน คือคอนเน็ค hotspot ของทรูได้ แต่ผมว่ามันคงไม่มีประโยชน์สำหรับผมเป็นแน่ ผมเลยกะว่าถ้ามันอัพให้ผมไม่ได้ผมจะย้ายค่ายครับ แต่ก็โชคดีที่อัพได้  mdr

ท่านคิมลองไปขู่มันเล่น ๆ สิครับ เผื่อจะได้โปรฯ อะไรกลับมาบ้างครับ lol

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 08:23:54 »

เง้อ  ดูสิครับ  ดูเธอทำ....

น้องนิวอัพให้ก่อนชาวบ้านเลย   

แต่ว่า รู้สึกว่า  มันไม่ได้อัพส้นทีนอะไรเลยครับ  ก็ยังเน่าๆเหมือนเดิม  เง้อ

เผลอแป๊บเดียว เจ้าอื่น    วิ่งขึ้นนำเลยซะงั้น เวรกรรม 

รู้สึกว่า ชีวิตนี้โดนเอาเปรียบยังไงพิกลๆครับ   เง้อ  แย่ดีครับ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์