หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “เฮียฮ้อ” แฉแอนนี่ท้องรีดเงิน คบผู้ชายรวดเดียว 4 คน  (อ่าน 36062 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #90 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 21:50:57 »

ยสตน. คือต้นเหตุของเรื่องนี้จริงๆ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #91 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 21:55:02 »

...  ผมว่าความผิดทั้งหมดเป็นเพราะ "รัฐบาล" ครับ.....

อ้าววว...กำ....

ไปล่ะกรู.... go

รัฐบาลยุคเหลี่ยมเหรอครับ

ความผิดทั้งหมดเป็นเพราะเหลี่ยมคนเดียวครับ

รับfitting3/8จ้า
kim

« ตอบ #92 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 21:56:57 »

...  ผมว่าความผิดทั้งหมดเป็นเพราะ "รัฐบาล" ครับ.....

อ้าววว...กำ....

ไปล่ะกรู.... go

รัฐบาลยุคเหลี่ยมเหรอครับ

ความผิดทั้งหมดเป็นเพราะเหลี่ยมคนเดียวครับ

น่าจะนะครับน้า เพราะยสตน.แน่ มะเร็งไข่ถึงถามหา

แว็บ......ไปละอีกนะ go
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 22:13:17 »

ปกติมะเร็งไข่นี่  ส่วนใหญ่มีแต่รายกระสุนด้าน ยิงไม่ออกกันทั้งนั้นนะครับ   อิอิกำ out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 22:24:57 »

บางทีเฮียฮ้ออาจจะมั่วข่าวก็ได้ครับ

จริงๆอาจจะเป็น    จั่วผู้ชายทีเดียว 4 คนรวด.... เง้อ

แบบนี้  ยันฮีชอบครับ เพราะว่า แมทช์เดียว เครื่องทรุดแน่นอนครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #95 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 23:07:34 »

ไม่รู้นะครับ เรื่องเอะอะก็อ้างเพศแม่ เป็นผู้หญิงนะมันเสียหาย เป็นผู้หญิงนี่มันทำอะไรก็ถูกหมดทุกเรื่องเหรอครับ

ตอนมีไรกันนี่โดนข่มขืนเหรอครับ สมยอม ชอบ สนุกกันทั้งคู่ แต่พอท้องขึ้นมา ฝ่ายหญิงเสียหายรุนแรง ให้มา3แสนก็ไม่พอ

ไหนจะผ่อนรถ เลี้ยงแม่ เรื่องที่เสียหายกฏหมายก็มีช่องอยู่ ให้ฟ้องฝ่ายชายได้ ตรวจDNAยืนยัน เรียกค่าเลี้ยงดูรายเดือนได้

จนกว่าลูกจะเรียนจบปริญญาตรีหรือบรรลุนิติภาวะ ตัวอย่างก็มีทำกันมา ดาราชายโดนแบบนี้ก็มีหลายคนแล้ว ขั้นตอนมันมีอยู่

เรื่องมันก็ง่าย จบเร็ว แต่นี่มาแนวใหม่แบล็คเมล์กันมาตั้งแต่อุ้มท้อง พอคลอดมาฝ่ายชายที่โดนแบล็คเมล์ทำไม่ได้ดังใจ ดันไม่พึ่งกฏหมายกลับไปออกสื่อแทน

บีบน้ำตาพล่ามกันไปต่างๆนาๆ พอฝ่ายชายออกมาพร้อมแสดงความรับผิดชอบแต่ขอให้ตรวจ DNA ยืนยันก่อนว่าใช่ลูกจริงหรือไม่

ก็หาว่าดูถูกมั่งล่ะ เสื่อมเสียศักดิ์ศรีบ้างล่ะ กลัวโดนแย่งเอาลูกไปเลี้ยงมั่งล่ะ เลยไม่รู้ว่าออกมาพล่ามอยู่ได้ทำไม เรียกร้องอะไร ความเป็นธรรมที่ต้องการคืออะไร

มีแต่ออกมาพล่ามพล็อตเหมือนละคร ตัวเองดีอย่างนั้นอย่างนี้ ที่แก้ผ้าถ่ายภาพเพราะไม่มีเงิน ไม่มีงาน แก้ผ้าหาเงินคือเรื่องที่ถูกต้องไปแล้วเหรอ?

แล้วที่เรียนหนังสือหนังหาจนจบพยาบาลมา ไม่รู้ว่าเรียนไปหาพระแสงอะไร ผมว่าไม่ต้องดูหรอกครับว่าใครโกหก เอาเรื่องที่เห็นๆจะๆมาเรียงดูก็พอ

คนไทยดูละครน้ำเน่ากันมากไปครับ จนแม่งทะลุออกมานอกจอกันแล้วครับงานนี้ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 23:23:19 »

อ่านข่าวยิ่งมันส์ครับเรื่องนี้ 

มารยาระดับ 8 ล้านเล่มเกวียนของเธอนี่ ไม่ธรรมดาครับ

เรื่องตรวจ DNA นี่  ฟันธงครับว่า ผู้หญิงไม่กล้าตรวจแน่นอน เพราะว่า ยังไม่ชัวว์เลยว่าสเปิร์มของใครเลยครับ เง้อ

ต้องไปอ่านหนังสือของเธอครับ    ถ้าหนังสือเล่มนี้เป็นเรื่องจริงของเธอเองนะ

อันนี้ผมบวกให้ 16 ล้านเล่มเกวียนเลยครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #97 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 09:01:02 »

ไม่รู้นะครับ เรื่องเอะอะก็อ้างเพศแม่ เป็นผู้หญิงนะมันเสียหาย เป็นผู้หญิงนี่มันทำอะไรก็ถูกหมดทุกเรื่องเหรอครับ

ตอนมีไรกันนี่โดนข่มขืนเหรอครับ สมยอม ชอบ สนุกกันทั้งคู่ แต่พอท้องขึ้นมา ฝ่ายหญิงเสียหายรุนแรง ให้มา3แสนก็ไม่พอ

ไหนจะผ่อนรถ เลี้ยงแม่ เรื่องที่เสียหายกฏหมายก็มีช่องอยู่ ให้ฟ้องฝ่ายชายได้ ตรวจDNAยืนยัน เรียกค่าเลี้ยงดูรายเดือนได้

จนกว่าลูกจะเรียนจบปริญญาตรีหรือบรรลุนิติภาวะ ตัวอย่างก็มีทำกันมา ดาราชายโดนแบบนี้ก็มีหลายคนแล้ว ขั้นตอนมันมีอยู่

เรื่องมันก็ง่าย จบเร็ว แต่นี่มาแนวใหม่แบล็คเมล์กันมาตั้งแต่อุ้มท้อง พอคลอดมาฝ่ายชายที่โดนแบล็คเมล์ทำไม่ได้ดังใจ ดันไม่พึ่งกฏหมายกลับไปออกสื่อแทน

บีบน้ำตาพล่ามกันไปต่างๆนาๆ พอฝ่ายชายออกมาพร้อมแสดงความรับผิดชอบแต่ขอให้ตรวจ DNA ยืนยันก่อนว่าใช่ลูกจริงหรือไม่

ก็หาว่าดูถูกมั่งล่ะ เสื่อมเสียศักดิ์ศรีบ้างล่ะ กลัวโดนแย่งเอาลูกไปเลี้ยงมั่งล่ะ เลยไม่รู้ว่าออกมาพล่ามอยู่ได้ทำไม เรียกร้องอะไร ความเป็นธรรมที่ต้องการคืออะไร

มีแต่ออกมาพล่ามพล็อตเหมือนละคร ตัวเองดีอย่างนั้นอย่างนี้ ที่แก้ผ้าถ่ายภาพเพราะไม่มีเงิน ไม่มีงาน แก้ผ้าหาเงินคือเรื่องที่ถูกต้องไปแล้วเหรอ?

แล้วที่เรียนหนังสือหนังหาจนจบพยาบาลมา ไม่รู้ว่าเรียนไปหาพระแสงอะไร ผมว่าไม่ต้องดูหรอกครับว่าใครโกหก เอาเรื่องที่เห็นๆจะๆมาเรียงดูก็พอ

คนไทยดูละครน้ำเน่ากันมากไปครับ จนแม่งทะลุออกมานอกจอกันแล้วครับงานนี้ อิอิกำ

นั่นแหละครับเหตุผลที่ผมไม่เคยอยากจะสนใจเรื่องของพวกดารา โดยเฉพาะเรื่องพวกนี้ ผมว่ามันก็เฮงซวยพอ ๆ กัน ถ้าเป็นคนปกติน่าจะจบไปตั้งนาน แยกย้ายกันไปทำมาหาแดรกนานแล้วครับ

เดี๋ยวตรวจ เดี๋ยวไม่ตรวจ เดี๋ยวบีบน้ำตา เดี๋ยวออกรายการ...E บ้าเอ๊ยยย  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 09:15:29 »

ช่วงทำเงินครับ

คือรูปเกมส์มันออกไปทำนองว่า  เค้าจะให้คนเค้าสงสาร  งานก็จะได้เข้าตัวเองครับ 

กลายเป็นว่า   น้องผู้ชายเค้า งานไม่มี

แต่ผู้หญิงนี่ งานเข้ามาตรึม

คือ  ผู้หญิงเค้านะ อันนี้ผมนั่งทางในให้เลย (แต่ไม่ใช่เสร็จข้างในนะครับ เง้อ)

เค้ากะว่า หมด job นี้   ผู้ชายเสียเรียบร้อย   ทีนี้ ตัวเองก็ออกหนังสือพ๊อคเกตบุ๊ค

สักหน่อย  ค่ายผลิตนมผม อาหารเสริมสำหรับคุณแม่  ผ้าอ้อมเด็ก ก็จะมาหาเค้าไปเป็นพรีเซนเตอร์ครับ  ประมาณ strong mum อะไรทำนองนั้น

คือจากคนที่ไม่มีงานสักเท่าไหร่ ก็จะดังขึ้นมาแทน   

นี่แหล่ะครับ ประโยชน์จากมารยา 16 ล้านเล่มเกวียน  + พลัง ยสตน. เง้อ

ดรามาแน่นอนครับเรื่องนี้   

จนคำสั่งศาลออกโน่นแหล่ะครับ  โยนขี้กันไม่จบสุดท้าย   ก็ อำนาจนิติรัฐเข้าครอบงำแทน        คือ กะวินวินคนเดียวครับสไตล์นี้  แต่คนอื่น เสียหมด      อย่างว่าครับ ตอนยัดเข้านี่  ทำไมถึงปล่อยให้เข้าได้  แถมให้ปล่อยได้อีก   มันก็น่าคิดครับ     งานนี้ คุณคือไก่อ่อนไปเรียบร้อย   ซวยไปนะครับ   หมดจ๊อบนี้ก็ ถือว่า  ตั้งหลักกันใหม่ไม่ว่าจะคนเสพข่าว หรือ  คนที่เป็นข่าวครับ       บางทีก็เบื่อๆครับ ไปร้านขายข้าวแกง   พูดกันเป็นอาทิตย์แล้วยังไม่จบเลยครับ เง้อ   

หรือว่า จริงๆทั้งหมดนี่ แผนของรัฐบาลกลบกระแสข่าวปัญหาภายในก็เป็นได้ครับ  อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 09:18:07 »

!

ตอนแรก ส่งๆหน้าแรก  คิดว่า อัลบัม  ยสตน. ครับ  อิอิกำ drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #100 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 10:06:19 »

เห็นด้วยกับอาจารย์ครับ  ว่าแล้วผมขอไป ยสตขน. ต่อครับ   drunk drunk tuxout out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #101 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 13:23:44 »

ยสตน. แปลว่าไรอ่ะครับ  go

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
charif

« ตอบ #102 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 14:33:16 »

ยสตน. เป็นเหตุ ย้ายไป ยตสน. ดีฝ่า อิอิกำ

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #103 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 14:35:13 »

ยสตน. เป็นเหตุ ย้ายไป ยตสน. ดีฝ่า อิอิกำ

ยสตคป. great jap lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
kim

« ตอบ #104 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 15:41:26 »

ยสตคป. great jap lol

gasp เง้อชอบ Car park เหรอ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9   ขึ้นบน
  พิมพ์