หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านนอกคอกนา  (อ่าน 19218 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 20:44:46 »

โอ้สวยมากเลยครับ น่าไปเที่ยวอีกแล้ว  intello

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 21:01:19 »

สุดยอดทั้งสาวเชียงใหม่แล้วก็ภาพน้ำตกที่ต่างๆครับ love

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
สบาย-สบาย

« ตอบ #32 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 01:18:10 »

ไปเชียงใหม่มาก็หลายหน ไม่เคยได้ไปที่แบบนี้เลย

เสียดายเวลาช่วงนั้นจริงๆ

ขอบคุณครับ กับ รูปสวยๆ ธรรมชาติอันงดงาม ขนาดทุ่งนายังถ่ายทอดออกมาได้สวยงามขนาดนี้เลย

paranoid

« ตอบ #33 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 22:22:46 »

อิอิ ชอบเส้นสายลายเส้นของทุ่งนาจัง

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #34 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 22:28:12 »

ไปเชียงใหม่มาก็หลายหน ไม่เคยได้ไปที่แบบนี้เลย

เสียดายเวลาช่วงนั้นจริงๆ

ขอบคุณครับ กับ รูปสวยๆ ธรรมชาติอันงดงาม ขนาดทุ่งนายังถ่ายทอดออกมาได้สวยงามขนาดนี้เลย

ไปแต่กำแพงดินมันก็ไม่เห็นวิวสวยๆอ่ะดิครับน้า อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
thongdee
Registered User
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 18:24:08 »

สวย...น่าไปเที่ยวจังค่ะ

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #36 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 18:41:02 »

Formula One นี่ ท่านหนึ่งป่าวหว่า โหะๆๆ

เห็นแล้วอยากไปเปิดเพลงที่เชียงใหม่จัง อิอิ

FormularOne
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 20:48:58 »

Formula One นี่ ท่านหนึ่งป่าวหว่า โหะๆๆ

เห็นแล้วอยากไปเปิดเพลงที่เชียงใหม่จัง อิอิ

อ่อผมไม่ใช่ ลุง หนึ่งนะครับ แต่ลุงหนึ่งก็ไปร่วมหนีทากด้วยกัน เหอๆ
ลุงหนึ่งฝากบอกว่า มาวิ่งป่าราบด้วยกันไหม อิอิ

วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้นัดหมายกันว่าจะไปเส้นทาง โป่มกุ่ม แจ้ห่ม อีกครั้ง ไว้จะมาอัพเดตอีกทีครับ
maxie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 22:34:29 »

อ่อผมไม่ใช่ ลุง หนึ่งนะครับ แต่ลุงหนึ่งก็ไปร่วมหนีทากด้วยกัน เหอๆ
ลุงหนึ่งฝากบอกว่า มาวิ่งป่าราบด้วยกันไหม อิอิ

วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้นัดหมายกันว่าจะไปเส้นทาง โป่มกุ่ม แจ้ห่ม อีกครั้ง ไว้จะมาอัพเดตอีกทีครับ

อยู่ฮั้น

ปล.ผมอยู่นี่ท่านโทบิ lol

« ตอบ #39 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 22:38:22 »

555 ผิดคนครับ ตัวจริงมาแล้ววว

Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 23:23:30 »

สวยเกินไปมั้ยท่าน

Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #41 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 19:56:35 »

ภาพได้บรรยากาศมากครับ drunk drunk

FormularOne
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 00:14:58 »

พรุ่งนี้เช้า ขบวนการ ล่าทาก จะออกปฏิบัติการกันอีกครั้ง ฮ่าๆ
วันพรุ่งนี้ค่ำๆ ถ้าไม่เหนื่อยจนสลบไปซะก่อนจะเอาตัวอย่างมาให้ชมครับ
ช่วงนี้ฝนตกหนัก น้องม้าขาว ของผมสงสัยทำงานหนักแน่ ขาโหลดล้อโต ใครสนใจ สมารถไปเที่ยวด้วยกันได้นะครับ
ส่วน ขาซิ่งทางเรียบล้อบางก็มี ครับ ไม่นานได้เจอกันแน่
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #43 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 00:17:49 »

พรุ่งนี้เช้า ขบวนการ ล่าทาก จะออกปฏิบัติการกันอีกครั้ง ฮ่าๆ
วันพรุ่งนี้ค่ำๆ ถ้าไม่เหนื่อยจนสลบไปซะก่อนจะเอาตัวอย่างมาให้ชมครับ
ช่วงนี้ฝนตกหนัก น้องม้าขาว ของผมสงสัยทำงานหนักแน่ ขาโหลดล้อโต ใครสนใจ สมารถไปเที่ยวด้วยกันได้นะครับ
ส่วน ขาซิ่งทางเรียบล้อบางก็มี ครับ ไม่นานได้เจอกันแน่

อิอิเจ๋งเลยครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
FormularOne
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 18:50:00 »

พึ่งกลับมาถึงครับ เหนื่อยมากมาย เอาตัวอย่างมาให้ชมกันพลางก่อนนะครับ
นี่แค่บรรยากาศขณะเดินทางครับ ฝนตกหนักมา อากาศเย็นสบาย เย็นแค่ไหน มีรูปมาให้ดูครับ ภาพนี้ถ่ายตอนเวลาประมาณ เที่ยงวัน เหอๆ

นี่อีกรูปครับ

รูปที่เหลือ เดี๋ยวฟื้นขึ้นมาจะเอามาให้ชมกันอีกครับ
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์