หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : PowerColor HD4890 PCS+  (อ่าน 14893 ครั้ง)
nu18de29
Registered User
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 10:29:36 »

โครตสวยง่าๆๆๆเราเจอกันช้าไปงุงิ neutral neutral
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 11:11:59 »

หน้าตาสัตว์ประหลาดเหมือนเจ้าของบทความเลย อิอิกำ mdr

คะแนนเทสออกมาค่อนข้างน่าสนใจดีครับ เป็นภาพให้เห็น ดีกว่าเป็นกราฟเหมือนบางที่
อันนั้นไม่ต้องเทสก็ได้ ไปหาข้อมูลจากเวบ ตปท มา แล้วบอกเทสเองก็ได้ อย่างเป็นภาพนี้หลอกยากหน่อย ^^

เทสออกมาครบถ้วนเลยครับดี Cool

ต้องชมเชยเรื่องTempเพราะระบายความร้อนได้ดีมากเลย ^^

อยากได้ไว้ใช้เป็นคู่เหมือนกันนะเนี่ย แต่อยากลองใช้งาน PhysX/CUDA ด้วยจะทำไงดีเนี่ย...อิอิกำ drunk
บอร์ดท่านก็น่าจะทำได้นิ ก็CFแล้วจะเหลือPCIEอีกตัว ท่านก็มั่วใส่8800GTท่านลองดูดิ
ได้ผลยังไงเอามาบอกต่อด้วย ^^

จริงๆลุงโป้งใช้ photoshop เอานี่ครับ เง้อ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:01:22 »

หน้าตาสัตว์ประหลาดเหมือนเจ้าของบทความเลย อิอิกำ mdr

คะแนนเทสออกมาค่อนข้างน่าสนใจดีครับ เป็นภาพให้เห็น ดีกว่าเป็นกราฟเหมือนบางที่
อันนั้นไม่ต้องเทสก็ได้ ไปหาข้อมูลจากเวบ ตปท มา แล้วบอกเทสเองก็ได้ อย่างเป็นภาพนี้หลอกยากหน่อย ^^

เทสออกมาครบถ้วนเลยครับดี Cool

ต้องชมเชยเรื่องTempเพราะระบายความร้อนได้ดีมากเลย ^^

อยากได้ไว้ใช้เป็นคู่เหมือนกันนะเนี่ย แต่อยากลองใช้งาน PhysX/CUDA ด้วยจะทำไงดีเนี่ย...อิอิกำ drunk
บอร์ดท่านก็น่าจะทำได้นิ ก็CFแล้วจะเหลือPCIEอีกตัว ท่านก็มั่วใส่8800GTท่านลองดูดิ
ได้ผลยังไงเอามาบอกต่อด้วย ^^

จริงๆลุงโป้งใช้ photoshop เอานี่ครับ เง้อ

กรั่กๆ อิอิกำ whip

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
idirex2000

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:04:29 »

greatสุดยอดเลยครับ
kongkang
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:24:55 »

ถึงว่าทำไมมันเย็นจัง แอร์ นี่เอง คราวหลังของการเทสต์ขอให้ใ้ช้อุณหภูมิห้องปกตินะครับ ไม่แอร์ เพราะจะได้เป็นเกณฑ์ในการตัดสินใจว่า ซิงค์มันดีหรือไม่น่ะครับ เพราะถ้าเปิดแอร์แบบนี้วัดไม่ได้ครับ ว่าซิงค์มันดีแค่ไหนน่ะครับ เพราะผู้ใช้ส่วนใหญ่ก็อยากเห็นตอนไม่เปิดแอร์มากกว่า
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:44:37 »

ถึงว่าทำไมมันเย็นจัง แอร์ นี่เอง คราวหลังของการเทสต์ขอให้ใ้ช้อุณหภูมิห้องปกตินะครับ ไม่แอร์ เพราะจะได้เป็นเกณฑ์ในการตัดสินใจว่า ซิงค์มันดีหรือไม่น่ะครับ เพราะถ้าเปิดแอร์แบบนี้วัดไม่ได้ครับ ว่าซิงค์มันดีแค่ไหนน่ะครับ เพราะผู้ใช้ส่วนใหญ่ก็อยากเห็นตอนไม่เปิดแอร์มากกว่า

ไม่เปิดแอร์คนทดสอบร้อนทนไม่ได้ครับ ขออภัยครับ jap

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 13:50:50 »

ไม่เปิดแอร์คนทดสอบร้อนทนไม่ได้ครับ ขออภัยครับ jap

เป็นเหมือนกันเลยครับ อิอิ ผมเคยลองเทสต์ซิลิโคน

ที่อุณหภูมิห้อง30องศาดู แทบบ้าเลยครับตอนนั้น อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MXdeFunk
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 17:27:48 »

แรงทั้งระบบเลยครับ  great
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 17:33:04 »

ทั้งสวย ทั้งแรง great

อยากได้จัง อิอิกำ

Red devil tr.

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 22:03:46 »

มาชมความแรง หลังเพื่อนเลยเรา สวยแรงครับ+ราคาก็แรง ..อิอิ great
tony

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 22:31:08 »

amd คุ้มทุกยุคทุกสมัยครัย
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #26 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:51:15 »

สายไฟมันยาวไปนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:57:38 »

สายไฟมันยาวไปนะ

เง้อออ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Merrygoing
*

หากจะลาเจ้าอย่าพาเข้ามาให้เห็น.....

« ตอบ #28 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 17:54:55 »

ราคา ออก มาแล้ว VGA PowerColor HD4890 PCS+ 1GB GDDR5 ราคา 8700  ไม่แพงอย่าที่คิด  น่าสน
Jill

« ตอบ #29 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 22:22:56 »

โอมมม...จงถูกหวย  สาธุ.... tuxout
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์