หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี Sony Vaio TZ-Series สวย ๆ งาม ๆ บาง ๆ เบา ๆ จอเล็ก ๆ สภาพดี ๆ ครับพี่น้อง  (อ่าน 11225 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:07:47 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณน้องตั้ม Tram มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

พี่น้องครับ วันนี้มี Notebook จอเล็ก ๆ น้ำหนักเบา ๆ สวย ๆ งาม ๆ มานำเสนอพี่น้องครับ เป็นเครื่องที่เก็บไว้ใช้เองครับ แต่ไม่ค่อยได้ใช้ สำหรับพี่น้องที่กำลังมองหา Notebook ตัวเล็ก ๆ ไว้พกพาติดตัวในยามเดินทาง ไปไหนมาไหนสะดวกสบาย ไม่พลาดการติดต่อ เป็น Notebook Sony Vaio VGN-TZ21MN มาพร้อมกับ CPU ประหยัดพลังงาน Core 2 Duo U7500 และจอ 11.1 นิ้ว ซึ่งกำลังเหมาะแก่การใช้งาน น้ำหนักเบาเพียงประมาณ 1.0Kg. เป็นเครื่องนอก สภาพดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor และ Sofecase มาดูรายละเอียดกันเลยครับ

Model
Sony Vaio VGN-TZ21MN
CPU
Core 2 Duo Processor U7500 (1.06GHz)
RAM
1024M DDR2 (Max 2GB)
Harddisk
100GB Sata 5400 RPM
DVD RW
DVD RW (+R double layer) / DVD-RAM
จอ
11.1 in TFT active matrix 1366 x 768
Bluetooth
Integrated Bluetooth
Webcam
Integrated Web Camera Motion Eye
Card Reader
Integrated Card Reader
Wireless Lan
WLAN : 802.11a/b/g
OS
Windows Vista Business License
Ports
2 USB 2.0, VGA, HeadPhone, Mic In ฯลฯ

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 22,900 บาทครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพสวย ๆ งาม ๆ กันเลยครับ

มาชมภาพสินค้าตัวเป็น ๆ กันเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2009, 14:38:30 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:39:12 »

gasp gasp gasp โอ้กกก รุ่นนี้ราคานี้ พี่ครับผมขอจองไว้ก่อนผ่อน3เดือนได้มั้ยครับ อยากได้มั่กๆเลยครับรุ่นนี้  Cry Cry Cry Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
พี่ตี๋

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 14:37:37 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณน้องตั้ม Tram มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 14:40:40 »

ยังไม่ทันได้ดันเลย ป๋าน่อมเสียใจแย่ mdr
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:15:11 »

ขอบคุณพี่ตี๋เช่นกันครับ อิอิ mdr

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:17:45 »

น้ำตาไหลพรากด้วยความอยากได้ Cry

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
thechefcatering.com
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 16:18:52 »

ง่า เสียดายจาง  ถ้ามีอีกก้อบอกได้นะงัฟ  เพื่อสนใจ

พี่ตี๋

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 22:48:30 »

ขอปิดกระทู้ครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากครับ

beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 23:04:45 »

โหยังไม่ทันมาดันเลยครับพี่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์