หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: notebook HP nx6320 มีอะไหล่หรือของมือสองขาย หรือมีช่างรับซ่อมบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 772 ครั้ง)
Yimpung
Registered User
*

« เมื่อ: 11 มกราคม 2014, 14:28:33 »

ผมใช้ notebook ยี่ห้อ HP nx6320 อยู่ครับ ตอนนี้ช่วงที่เป็นส่วนยึดระหว่างหน้าจอกับตัวเครื่องตรงมุมขวา มันแตกชำรุดครับ อยากได้อะไหล่ในส่วนของตัว body หรือถ้ามี notebook รุ่นนี้ แบบมือสองขาย ก็อยากได้ครับ พอจะแนะนำได้บ้างมั้ยครับว่าพอจะหาได้จากที่ไหนบ้าง รับซ่อมบ้างที่ไหนบ้าง หรือหากใครมีของอยู่ และต้องการขายต่อ รบกวนช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2014, 14:30:54 โดย Yimpung » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์