หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI 890FXA-GD70 & AMD Phenom II X6 1090T  (อ่าน 23580 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 13:41:50 »

i7 860 ครับ ของแท้ อิอิ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #31 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 13:48:43 »

ตกค้าง อีกรูปครับ อิอิ

X264 กันไหมคืนนี้ lol lol

อีกซักพักจะเปิดศึก X264 ชิงหลอดไฟหน้าฮาโลเจนขาว H4 ใส่ได้ทั้งรถเก๋งและปิคอัพ

เง้อ  อยากได้นะเนีย อิอิ  แรงของแท้ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 13:49:43 »

โอ้ว....  เอามาใส่รถผมโคมน่าจะละลายครับ อิอิกำ drunk
ไฟมันออกมาลักษณะยังไงครับ ขาวๆนวลๆกว่าใช่ป่าวครับ  น่าสนๆ

ฟิวก้ามปูขาดไปสี่ห้าดอกแล้วครับ  ไฟจุดบุหรี่    เช็คไปเช็คมาสายชาร์จ GPS จีนแดงทำพิษซะงั้น เหอๆ อันตรายจริงๆครับ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #33 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 13:55:08 »

อิอิกำ แก้วันที่ให้ดาราแล้วนะครับ yes mam dara here ผิดมันทุกดอกจริงๆครับ อิอิกำ

งี้ละครับคนดังต้องโชวตัวหลายที่ พารากอน เซนทรัลเวิลด์ ตลาดไท

แล้วงานก็เยอะ  บทความอีก  อิอิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #34 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:04:34 »

อิอิกำ แก้วันที่ให้ดาราแล้วนะครับ yes mam dara here ผิดมันทุกดอกจริงๆครับ อิอิกำ

งี้ละครับคนดังต้องโชวตัวหลายที่ พารากอน เซนทรัลเวิลด์ ตลาดไท

แล้วงานก็เยอะ  บทความอีก  อิอิ
ยังดีครับที่ไม่มีโผล่ที่ราชประสงค์  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Gigolo

« ตอบ #35 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:05:50 »

แรง ๆ กันทั้งนั้น  ขอทำความคุ้นเคยกับเด็กน้อย I3 530 แล้วจะตามไปเก็บฝุ่นครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:08:16 »

แสดงว่ายังเหลือสีลมอีกที่นะครับ   แต่ว่าน่าจะรอบหลัง 3 ทุ่มเป็นต้นไปนะครับ อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #37 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:18:10 »

เง้อ  แอบเขิลนะเนีย อิอิ  เดียวเย็นนี้ต้องไปเชียร์แขกต่ออีกครับ  เห็นว่าพัดลมขายไม่ค่อยออก กิจการถัวงอกก็ไม่ดี อากาศร้อนเลยเน่าเร็วไปหน่อย  อิอิ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #38 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:34:47 »

แสดงว่ายังเหลือสีลมอีกที่นะครับ   แต่ว่าน่าจะรอบหลัง 3 ทุ่มเป็นต้นไปนะครับ อิอิกำ drunk
ชัดเลยครับ ดาราเป็นพวกเสื้อแดง อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:52:11 »

ผมอยากรู้ว่าHD4890เปิดDX11แล้วTesselationมันจะขึ้นไหมครับ แต่คงไม่น่าจะขึ้น เพราะถ้ามันขึ้นแสดงว่าMicrosoftมันหลอกเราเหมือนDX10

ปล.เหลืองแดงชั่งมันเถอะ การเมืองกับคอมมันคนละเรื่องกัน ผมไม่คุยการเมืองกับเพื่อนแดง แต่ไปเที่ยวกับมันประจำ อิอิ

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
beerking

« ตอบ #40 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 15:50:45 »

ผมอยากรู้ว่าHD4890เปิดDX11แล้วTesselationมันจะขึ้นไหมครับ แต่คงไม่น่าจะขึ้น เพราะถ้ามันขึ้นแสดงว่าMicrosoftมันหลอกเราเหมือนDX10

ปล.เหลืองแดงชั่งมันเถอะ การเมืองกับคอมมันคนละเรื่องกัน ผมไม่คุยการเมืองกับเพื่อนแดง แต่ไปเที่ยวกับมันประจำ อิอิ

อยากเอามาลองเล่นอีกครั้งจัง อิอิ  อยากเห็นเลข 6 ปลายๆ  อิอิ
kingmax

« ตอบ #41 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 20:17:31 »

AMD สู้โคร่ย
kingmax

« ตอบ #42 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 20:19:56 »

อยากเอามาลองเล่นอีกครั้งจัง อิอิ  อยากเห็นเลข 6 ปลายๆ  อิอิ

พี่เบียร์ครับ 6 ตอนปลาย ผมว่าจะไม่ไหวแล้วนะครับ อิอิ(ขออภัยนะครับ ถ้าผมเล่นเบื้องสูง)  lol
beerking

« ตอบ #43 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 21:01:04 »

พี่เบียร์ครับ 6 ตอนปลาย ผมว่าจะไม่ไหวแล้วนะครับ อิอิ(ขออภัยนะครับ ถ้าผมเล่นเบื้องสูง)  lol

อิอิ งัน 18- 22 กำลังดีสิครับ เง้อ
Friday~13rd

« ตอบ #44 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 21:08:47 »

ตอนกำหนดค่า Tesselation ก่อน benchmark มันกำหนดได้ครับ
แต่ตอนเทสฯ  มันไม่ทำงานครับถ้า Hardware ไม่สนับสนุน
สังเกตุจากตอนสรุปช่อง Tesselation มันจะ disable
พอ Tesselation ไม่ทำงาน FPS ก็เลยลื่นไหลครับ  เอิ้กๆๆๆ   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์