หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS P7P55D Deluxe Preview  (อ่าน 11216 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 21:54:24 »

คิดว่า   ไปเน้นเรื่อง  จ่ายรวมเยอะได้จริง  แต่  แบ่งจ่ายเป็นงวดๆ  หลายๆงวดหน่อย   มันจะได้ไม่ร้อนถึงครอบครัว  ลูกเมียจะได้ไม่ว่าว่าทำให้ครอบครัวเดือดร้อน เป็นผัวทรพีลูกเมียซะงั้น

ดูๆไป ferrite แบบนี้  คงมาสไตล์นี้ครับ   

บางที เค้าอาจจะ  พยายาม ยัดให้มันใกล้ๆ socket เพราะคงหาที่วางที่ไหนไม่ได้เหมาะเท่านี้ถ้าใช้ stock heatsink นะครับ  เพราะลมก็ช่วยๆกันเปล่าลงบอร์ด  แต่จะไม่ถูกใจขาแรงหาซิงค์มาเปลี่ยนเองจริงๆครับ เพราะกลายเป็นว่า ความร้อนสะสมไปตรงแถวๆนั้นไป 

คงน่าจะนิ่งน่าดูครับ กระป๋องเยอะขนาดนี้   

แต่มีคำว่า  deluxe ต่อท้ายนี่  สงสัยคงจะขอผ่านก่อนครับ  ส่วนต่าง เอาเงินไปซื้อไข่ไก่มาทอดกินได้หลายมื้อเหมือนกัน  อิอิกำ
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:13:01 »

บอร์ดสวยดีครับ lol
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์