หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แอบหนีไป สัตหีบ อิอิ  (อ่าน 17954 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #45 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009, 22:09:16 »

ที่บ้านไม่ให้ตกปลาครับ อิอิ กำ

ดีแล้วครับ ถ้าตกปลามากๆ ชาติหน้าจะเกิดมาเป็นอย่างดาราครับ น่ากลัวมั่กๆ  drunk
gasp รับทราบครับ เด็กดีแบบผมจะไม่เอาเป็นอย่างครับ อิอิกำ  out

ส่วนท่าน MrHelix ชาติที่แล้วชอบไปลักไข่เหี้ยมากิน ชาตินี้เลยเจริญด้วยลาภยศสรรเสริญไปทั่วทุกสารทิศ ดั่งที่เห็นเช่นนี้แล

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #46 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009, 22:21:47 »

ที่บ้านไม่ให้ตกปลาครับ อิอิ กำ

ดีแล้วครับ ถ้าตกปลามากๆ ชาติหน้าจะเกิดมาเป็นอย่างดาราครับ น่ากลัวมั่กๆ  drunk
gasp รับทราบครับ เด็กดีแบบผมจะไม่เอาเป็นอย่างครับ อิอิกำ  out

ส่วนท่าน MrHelix ชาติที่แล้วชอบไปลักไข่เหี้ยมากิน ชาตินี้เลยเจริญด้วยลาภยศสรรเสริญไปทั่วทุกสารทิศ ดั่งที่เห็นเช่นนี้แล

อิอิ กำ  out

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์