หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน พี่ๆ หน่อยครับ 20k+- ทั่วไป+ตัดต่อวีดีโอ+แอนนิเมฯ  (อ่าน 2074 ครั้ง)
ThePORz
Registered User
*

« เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 00:44:51 »

2หมื่น    รวมจอ เมาท์ คีย์บอร์ด

จอคง lcd 19 นิ้วครับ

ยังไงรบกวนด้วยครับ
เน้นใช้งานด้านตัดต่อวีดีโอ ทำแอนนิเมชั่น ไม่โอเวอร์คล๊อก

อยากรู้สเปค(และราคาด้วยจะดีมากเลยคับ) ที่คุ้มค่าที่สุดหน่ะครับ

คือผมเข้าใจว่า งบยังไม่มากเท่าไหร่

ยังไงพอบอกแนวทางในการอัพเกรดด้วยนะครับว่าจะ เพิ่มอะไร เปลี่ยนอะไร ในอนาคต

ขอบคุณล่วงหน้าครับ เดี่ยวพรุ่งนี้เช้ามาเช็ค แล้วจะไปซื้อเลยคับ
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 01:24:47 »

อืมราคานี้  ขอไปเดินพันทิพย์พรุ่งนี้ก่อนแล้วจะมาตอบให้นะครับ อิอิ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 01:42:13 »

ไม่OCเล่นAMD PhenomII X3 720ก็ดีนะครับ MHzเดิมๆมาเยอะดีครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์