หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Biostar TA890GXE [Ver 5.2]  (อ่าน 8001 ครั้ง)
สบาย-สบาย
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:34:12 »

บอร์ด Biostar กับ AMD นี่ คู่กั้น คู่กัน ยิ่งมี Graphics ออนบอร์ดมาด้วย

ประหยัดทั้งเงิน แถมกินไฟต่ำ ช่วยชาติได้อีกต่างหาก แจ่มครับ เล็กดี รสโต จริงๆ

น้าโตครับ ไม่ถามเรื่องเมนบอร์ดละครับ ถามเรื่องปลั๊กตัวนี้ไฟ 220v หรือป่าวครับ

ผมจะฝากให้เพื่อนหิ้วจาก เมกา มาให้ คิล เอ วัตต์ นะ ดันมีแต่ไฟ 110v จะมาใช้หม้อแปลง ก็ลำบากเกิ้น

เห็นมีของจากจีนทำ 220v-240v ออกมา แต่ไม่รู้มีเจ้าไหนเอามาขายบ้างหรือป่าว

ยิ่งจะฝากน้าเบียร์ ทริป ฮ่องกง ไปกวาดทั่ว HK ก็เกรงใจ้ เกรงใจ ... อิอิ

ตัวที่น้าใช้อยู่เนี่ย ซื๊อที่ไหนมา ราคาเท่าไหร่ บอกมาซะดีๆนะครับน้าโต ... อิอิ

ที่ไต้หวันขายอยู่ 1350เหรียญไต้หวันครับ คิดเป็นเงินไทยก็ 1600บาทได้ครับ jap

ขอบคุณครับน้า บ้านเราไม่มีคนสั่งมาขายเลย หรือยังหาไม่เจอกันก็ไม่รู้ บ้านหม้อเดินถามร้านขายมัลติมิเตอร์

หลายร้านแล้ว ไม่รู้จัก จะยัด Clamp Meter ให้ไปใช้แทนซะงั้น เฮ้อ ...

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:40:52 »

ผมเคยถามแสงชัยมิเตอร์ เขาบอกว่าสั่งได้แต่ตัวละ6000ครับน้า เง้ออออ

เด๋วไว้มีคนรู้จักไปไต้หวันจะลองฝากซื้อให้นะครับ  jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
สบาย-สบาย

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:01:17 »

ผมเคยถามแสงชัยมิเตอร์ เขาบอกว่าสั่งได้แต่ตัวละ6000ครับน้า เง้ออออ

เด๋วไว้มีคนรู้จักไปไต้หวันจะลองฝากซื้อให้นะครับ  jap

THX  Cool

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์