หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: MOA 2011 รอบคัดเลือกประจำประเทศไทย(เปิดประมูลการ์ดGTX550-Ti 2ตัวเพื่อการกุศล)  (อ่าน 40977 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« ตอบ #75 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 17:45:15 »

ท่านโซล สงสัยเป็นคนเกาหลีครับ  อิอิกำ   drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
HuGnOi

« ตอบ #76 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 18:21:52 »

เง้ออออ จบแล้ว มีดาม่าด้วย หนังชีวิตจริงๆ

เธอต่อสู้เพื่อให้ได้มันมาจริงๆครับ นัมเบอร์วันของเรารู้กติกาเยอะแยะดีจังครับ โดยเฉพาะเรื่องดักกลโกง ไม่รู้ว่ารู้ได้ไงเรื่องแบบนั้น สงสัยประสพการณ์สูง อิอิ อุบผลแล้วยัดพวกตัวเองเข้าแข่งรอบสุดท้ายนี้มันคุ้นๆ อิอิ..กำ

ยินดีกับนัมเบอร์วันด้วยครับ เดี๋ยวรอดักที่ห้องมือสองเเหมือนท่านลิงว่าดีกว่า lol

ว่าแต่กราบเรียนท่านผู้จัดที่อินโด หากผ่านมาอ่าน รบกวนเตรียมเบียร์ไว้เยอะๆนีะครับ  drunk
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #77 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 18:55:31 »

เง้ออออ จบแล้ว มีดาม่าด้วย หนังชีวิตจริงๆ

เธอต่อสู้เพื่อให้ได้มันมาจริงๆครับ นัมเบอร์วันของเรารู้กติกาเยอะแยะดีจังครับ โดยเฉพาะเรื่องดักกลโกง ไม่รู้ว่ารู้ได้ไงเรื่องแบบนั้น สงสัยประสพการณ์สูง อิอิ อุบผลแล้วยัดพวกตัวเองเข้าแข่งรอบสุดท้ายนี้มันคุ้นๆ อิอิ..กำ

ยินดีกับนัมเบอร์วันด้วยครับ เดี๋ยวรอดักที่ห้องมือสองเเหมือนท่านลิงว่าดีกว่า lol

ว่าแต่กราบเรียนท่านผู้จัดที่อินโด หากผ่านมาอ่าน รบกวนเตรียมเบียร์ไว้เยอะๆนีะครับ  drunk

ยินดีกับลุงเชนด้วยนะงับที่ได้การ์ดจอปลูกถั่วงอกกลับไปให้หัวเกรียนที่บ้านเล่นเกมส์ oh

ยินดีด้วยกับกรรมการ moa2011 ที่ตอนนี้ตัวท่านขาวสะอาดใสปิ้งๆๆๆๆๆๆ แล้วนะงับ ไม่ต้องโดนสงสัยแล้วงับว่าโกงให้ใครรึป่าวงับ เพราะมีคนได้ของแล้วงับ เอาเป็นว่าเรื่องทุกอย่างจบงับ

อย่าแปลกใจงับที่ต้องออกมาทำมาหาแดกแบบนี้  drunk เพาะเลิกขายพัดลมแล้วรายได้ก็หายได้มันหายงับ  gasp

เสียใจด้วยงับ msi ที่เสียเวลาจัดกิจกรรม แทนที่คุณจะได้ลูกค้าคนใหม่ๆเพิ่ม เพราะแทนกิจกรรมจะช่วยดึงคนทั่วๆไปที่เป็นกลุ่มเป้าหมายที่แท้จริงมาให้ชื่นชอบ msi มากขึ้น ได้กระจายสินค้าให้คนทั่วๆไปใช้แทนยี่อห้อเดิม

กลับเป็นว่ากิจกรรมนี้ได้ช่วยผลักกลุ่มเป้าหมายที่แท้จริงออกไปไกลจากแบรนด์มากยิ่งขึ้น เพราะเขารำคาญพวกหน้าด้านที่ชอบทำมาหาแดกกับความไม่รู้ของคน

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #78 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 19:46:31 »

เข้ามาแสดงความยินดีกับน้าเชนครับ ได้การ์ดจอด้วย อิอิครับ  Cool great

เห็นอกเห็นใจทางกรรมการนะครับที่ต้องปวดหัว ต้องมาเช็ดน้ำลายเป็นรายวัน
ผมเชื่อว่าปัญหาที่เจอทุกวันนี้ จะเป็นรากฐานให้แกร่งกว่านี้ในวันหน้าครับ
เรื่องอื่นก็ตามที่ท่านลิงได้กล่าวนั่นล่ะครับ

เคยคิดนะครับเรื่องอยากเห็นคนไทยไปเวทีโลก จนป่านนี้ผมไม่รู้จะดีใจมั้ยครับ
เพราะผมยังไม่รู้เลยว่าคนไทยรึเปล่า อิอิกำครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #79 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 20:00:00 »

เข้ามาแสดงความยินดีกับน้าเชนครับ ได้การ์ดจอด้วย อิอิครับ  Cool great

เห็นอกเห็นใจทางกรรมการนะครับที่ต้องปวดหัว ต้องมาเช็ดน้ำลายเป็นรายวัน
ผมเชื่อว่าปัญหาที่เจอทุกวันนี้ จะเป็นรากฐานให้แกร่งกว่านี้ในวันหน้าครับ
เรื่องอื่นก็ตามที่ท่านลิงได้กล่าวนั่นล่ะครับ

เคยคิดนะครับเรื่องอยากเห็นคนไทยไปเวทีโลก จนป่านนี้ผมไม่รู้จะดีใจมั้ยครับ
เพราะผมยังไม่รู้เลยว่าคนไทยรึเปล่า อิอิกำครับ  drunk

ถึงลิงจะสมองใหญ่ไม่เท่าคน แต่ลิงคิดว่าคนไทยจิงๆคงไม่เอาเปรียบคนไทยด้วยกันนะงับๆๆๆๆ  out

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
tpp
True Love Always

« ตอบ #80 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 20:34:03 »

ยินดีกับผู้ชนะด้วยครับ  ^^

สำหรับการ์ดที่ได้เดี๋ยวจะนำไปทำบุญกับผู้ที่มีโอกาสน้อยกว่าครับ ขอบคุณมาก
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #81 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 21:10:01 »

ยินดีกับผู้ชนะด้วยครับ  ^^

สำหรับการ์ดที่ได้เดี๋ยวจะนำไปทำบุญกับผู้ที่มีโอกาสน้อยกว่าครับ ขอบคุณมาก
ขอบคุณน้าเชนผู้หนุ่มแน่นแสนจะใจดีมากครับ สำหรับการ์ดจอ อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #82 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 21:21:40 »

อิอิกำครับ แล้วท่านไม่ได้เหรอครับ อิอิกำอีกรอบ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

« ตอบ #83 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 21:34:40 »

อิอิกำครับ แล้วท่านไม่ได้เหรอครับ อิอิกำอีกรอบ drunk
อ้าวเหรอครับ เฮ้ย จริงด้วยครับ อิอิกำครับ  drunk

Vital_Remains

« ตอบ #84 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 21:50:57 »

ไม่ค่อยเก็ตอ่ะครับดราม่าอะไรกัน

เเต่ ไม่รู้มีจะมีคนไม่ชอบเหมือนผมรึปล่าว ผมเลยต้องหนีมาเว็บนี้ อิอิอิ

Pmเล่าไห้ฟังเเบบ คร่าวๆทีได้ไม๊ครับ

"ทำงานเหงื่อไม่แตก ทีแดกเสือกเหงื่อท่วม"
tpp

« ตอบ #85 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:20:14 »

กำครับ

ว่ากันที่กระทู้นี้เลยแล้วกันครับ

ผมฝากประมูลการ์ดที่ได้เป็นรางวัลจาก MOA 2011 MSI N550GTX-Ti เจตนาคือจะนำไปร่วมสมทบทุน GTX580 SLI เกรียนที่บ้าน เอ้ย เลี้ยงอาหารกลางวันเด็กผู้ด้อยโอกาสโรงเรียนที่นึงในจังหวัดระยอง เดี๋ยวขอยืนยันอีกทีว่าโรงเรียนไหน เริ่มต้นประมูลที่ 990 บาท หมดเขตสิ้นเดือนนี้ครับ

ปล เรื่องจริงครับ ชวนกันทำบุญ
idirex2000

« ตอบ #86 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:21:06 »

ไล่บังกับไปขายถั่วงอกดีกว่า diablo diablo diablo diablo
tpp

« ตอบ #87 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:22:28 »

ไม่ค่อยเก็ตอ่ะครับดราม่าอะไรกัน

เเต่ ไม่รู้มีจะมีคนไม่ชอบเหมือนผมรึปล่าว ผมเลยต้องหนีมาเว็บนี้ อิอิอิ

Pmเล่าไห้ฟังเเบบ คร่าวๆทีได้ไม๊ครับ

อิอิ กำ ไม่มีอะไรหรอกมังครับ  yes
Vital_Remains

« ตอบ #88 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:25:35 »

ไล่บังกับไปขายถั่วงอกดีกว่า diablo diablo diablo diablo

great great great

"ทำงานเหงื่อไม่แตก ทีแดกเสือกเหงื่อท่วม"
MrHelix

« ตอบ #89 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 01:37:55 »

ถ้างั้นนะครับ ผมขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้างสรรค์สังคมนะครับ

ผมจะขอเอาการ์ด N550GTX-Ti มาประมูลเช่นกันครับ
สอบถามเบื้องต้นแล้วครับว่าเป็นของใหม่ไม่มีประกัน ขอเคาะเริ่มที่ราคา 990 บาทนะครับ
โดยที่ผมคิดไว้ตอนแรก ว่าจะเอารายได้ตรงนี้ไปเลี้ยงโต๊ะจีนลิง เพราะน่าจะมีลิงจำนวนหนึ่งที่หิวโหยอยู่ครับ
แต่พอดีแถวนี้ไม่มีครับ ผมเลยจำเป็นต้องเปลี่ยนความคิดตรงนี้เสียครับ

ตอนนี้เลยจะเอาไปสมทบทุนช่วยเลี้ยงน้องหมา สุนัขจรจัดที่น่าสงสารครับ
ตามนี้ครับผม
http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=79368.0
http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=37139.30
http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=36136.40

คิดว่าเราน่าจะช่วยแบ่งเบาภาระให้กับผู้มีน้ำใจเหล่านี้ให้มีกำลังในการสร้างความดีต่อไปได้บ้างครับ

ขอตีคู่ขนานกับน้าเชนไปเลยนะครับ ปิดประมูล วินาทีสุดท้ายของเดือนนี้ครับ  great

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์