หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องสเปคคับ  (อ่าน 5002 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 10:58:57 »

ดีเหมือนกันครับ แบบนี้เราจะได้ประหยัดเงินกันครับ  เป็นตัวอย่างที่ดีครับ เง้อ

แต่ว่า  ปกติท่านผู้นำซื้อของอะไรนี่ก็ไม่เคยขัดนะครับ อยากได้อะไรก็ซื้อไป    ไม่เป็นไรครับ อีซี่บายยังมีอยู่บนโลกนี้ครับ อิอิกำ drunk

ที่รู้สึกเสียดายสุดนี่  ท่านซื้อกระเป๋าครับ  กระเป๋าต้นทีนอะไรก็ไม่รู้ครับ ลายเหมือนตัวเฮี้ยยังไงบอกไม่ถูกครับ เป็นดอกๆ  ใบนั้นสองหมื่นกว่าๆ       จะว่าให้อยู่ครับ แต่ว่า ใจมันไม่กล้าครับ

แต่พอ เราอยากได้แค่  ซีพียู ตัวละแค่ไม่กี่ตังค์นะครับ  ท่านยังไม่อนุมัติเลยครับ  

หลังๆนี่  แอบเอางบลับไปซื้อครับ   พอมันรู้นะครับ เจอบิลร้านอีจิ๊บนี่  โดนส้นทีนทันทีเลยครับ อิอิกำอีก drunk drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:11:41 »

ชีวิตน้า leim รันทดจัง  Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:36:09 »

รันทดที่ไหนท่าน นั้นมัน Bud sob เลยนะนั้นน๊ะ ::192::

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
kit99
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:48:40 »

ท่าน leim พูดมาซะเห็นภาพเลย อิอิกำ  drunk drunk

ถ้าเป็นชุดของผม จะเอาcpu i5 760 แล้วไปเพิ่มส่วนต่างเป็น GTX470 พอครับ อิอิกำ drunk drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ตุลาคม 2010, 12:52:28 โดย kit99 » บันทึกการเข้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 13:06:25 »

ท่าน leim พูดมาซะเห็นภาพเลย อิอิกำ  drunk drunk

ถ้าเป็นชุดของผม จะเอาcpu i5 760 แล้วไปเพิ่มส่วนต่างเป็น GTX470 พอครับ อิอิกำ drunk drunk

beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 13:11:24 »

ดีเหมือนกันครับ แบบนี้เราจะได้ประหยัดเงินกันครับ  เป็นตัวอย่างที่ดีครับ เง้อ

แต่ว่า  ปกติท่านผู้นำซื้อของอะไรนี่ก็ไม่เคยขัดนะครับ อยากได้อะไรก็ซื้อไป    ไม่เป็นไรครับ อีซี่บายยังมีอยู่บนโลกนี้ครับ อิอิกำ drunk

ที่รู้สึกเสียดายสุดนี่  ท่านซื้อกระเป๋าครับ  กระเป๋าต้นทีนอะไรก็ไม่รู้ครับ ลายเหมือนตัวเฮี้ยยังไงบอกไม่ถูกครับ เป็นดอกๆ  ใบนั้นสองหมื่นกว่าๆ       จะว่าให้อยู่ครับ แต่ว่า ใจมันไม่กล้าครับ

แต่พอ เราอยากได้แค่  ซีพียู ตัวละแค่ไม่กี่ตังค์นะครับ  ท่านยังไม่อนุมัติเลยครับ  

หลังๆนี่  แอบเอางบลับไปซื้อครับ   พอมันรู้นะครับ เจอบิลร้านอีจิ๊บนี่  โดนส้นทีนทันทีเลยครับ อิอิกำอีก drunk drunk

อิอิ  แบบนี้ต้องเม้มงบอาบน้ำมาใช้แล้วสิครับ อิอิ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์