หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดกำลังคิดจะขายคอมชุด ราคาไม่เกิน9000 มาทิ้งสเป็กไว้เลยครับ  (อ่าน 4219 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 16:42:14 »

รับซื้อแยกชิ้นป่ะครับ ผมเหลือ 80GB sata อยู่ตัวนึง ของซีเกท ประกันเหลือปีกว่า ๆ ได้มั้งครับ แล้วก็มีพัดลม 120 มิล ของ silverstone, thermaltake ด้วยครับ

ไม่ทราบว่าท่านอยากได้สเปคประมาณไหน บ้านผมมีอยุ่ชุดนึง ไม่ได้ใช้แล้ว ประมาณว่าเล่นเน็ตเล่นเอ็มได้สบาย จะไปซื้อการ์ดจอใส่เพิ่มก้อได้ (pcie) ไม่ทราบว่าสนใจป่าวครับ
ผมขี้เกรียจประกอบอะดิ แล้วเครื่องท่านสเป็กอะไรล่ะ ราคาเท่าไหร่ ว่ามา ผมไม่ซื้อคนอื่นอาจซื้อก็ได้ ^^
บอร์ดของ asus รุ่นไหนเด่วผมไปดูให้อีกทีเพราะจำไม่ได้แล้ว ที่แน่ ๆ แรม ddr2 บัส 800 1GB ครับ cpu celeron 2.66 (775) hdd 10GB (เก่ามากแล้วครับ แต่ถ้าจะให้ยัดตัว 80GB ลงไปแทน ผมก็จะทำให้ครับ) แล้วก้อมี dvd-rom asus อีกตัวครับ แล้วก้อ PSU เพิ่งซื้อมาใส่ใหม่ ๆ เลยครับ
3000บาท ไหวมั๊ย rules
ถ้าผมขายที่สามพัน ท่านเอาเลยใช่ป่ะครับ คือตอนนี้เครื่องก็อยู่ในสภาพพร้อมใช้ครับ วินโดวส์ผมก็เพิ่งลงสด ๆ
สักวันที่20กว่าๆได้รึเปล่าท่าน ^^
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์