หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปอยู่ต่างจังหวัดจัง....  (อ่าน 5093 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 23:25:09 »

ผมถ่าย Land ไม่ค่อยเก่งนะครับ คุคุคุ เอามาให้ชมกันเป็นตัวอย่างเท่านั้นเอง คุคุคุุ

งานถ่ายเหล่านี้ได้มาจากช่วงเมื่อสัปดาห์ที่แล้วได้มีโอกาสไปถ่ายงานที่นครสวรรค์มาครับเห็น ตลาดกะตึกแถว ๆ นั้นเลยเดินกด ๆ มา 2-3 ภาพ ในชวงมีเวลาถ่าย ตอนนี้กลับมากรุงเทพแล้ว รู้สึกอิจฉาคนต่างจังหวัดไงไม่รู้

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 23:35:33 »

ภาพแหล่มมั่กๆเลยครับท่าน อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 23:42:03 »

เดี๋ยวนี้เจอพวกรับซื้อไม้ยกหลังนะครับ

ได้ไปก็เอากบใสไปสองสามดอก ได้ไม้ใหม่มาโดยปริยาย แล้วก็เอาไปขายให้กับบ้านคนรวยกันต่อไปครับ อิอิกำ drunk

กลายเป็นเดี๋ยวนี้    คนบ้านนอก อยากได้บ้านปูน

คนในเมือง อยากได้บ้านไม้ไปซะงั้นครับ     

หมดฤดูทำนาก็ ต้องเข้าเมืองแล้วครับ  นาปีทางเขตแล้งๆอย่างอีสานก็ต้องแบบนี้ครับ

ทำงานรับจ้างตามบ้านนอกก็ เงินไม่ดีครับ   ต้องเข้าเมืองสถานเดียว ไฟต์บังคับกันเลย

ว่าแล้วก็หนวกหูเสียงกบไฟฟ้าจริงๆครับ   สงสัยไม่ได้ลับคบเขี้ยวกบมั๊งครับ เสียงดังโคตร  เหอๆๆ นอนไม่หลับเลยครับ กำ out out
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 03:33:36 »

ภาพสวยสุดยอดตามเคยนะครับ Cool
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 08:55:13 »

โอ๊ะ! HDR+GLOW ผมดูๆไป ได้บรรยากาศ Crysis ไปอีกแบบครับ อิอิกำ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
annyjone
Registered User
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 15:40:18 »

ภาพพวกนี้ต้องแต่งอีกทีใช่ป่าวอ่ะ  สวยดี

tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 17:03:55 »

สวยอีกแล้วครับท่าน
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 19:36:25 »

great งามครับ
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 08:33:29 »

คลาสสิคจริงๆครับ

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์