หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงาน บึงสำราญ อิอิ  (อ่าน 13900 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 09:46:45 »

เอ่อ  ถามเป็นความรู้หน่อยนะครับ

ปกติถ้าปลาตัวโตมากๆนี่  เค้ารับซื้อคืนเท่าไหร่เหรอครับ คิดตังค์ยังไงครับเนี่ย

แต่ก่อนผมไปตกที่ ฟิชชิ่ง แคมป์ปิ้ง  ที่โคราชครับ   เส้นตรงถนนหน้าโรงบาลมหาราชลากยาวถึงคลองไผ่ครับ  ปลายๆสายออกไปทางคลองไผ่เลย  แต่ก่อนแถวนั้นเป็นทุ่งอยู่เลยครับ ตอนนี้ ไปรอบลาสุด  ไม่มีที่ว่างสำหรับตึกใหม่เลยครับ   กลายเป็นผับเป็นบาร์ไปหมดแล้ว

แต่ไม่มีเบ็ดฝรั่งครับเอาเบ็ดไม้ใส่สายเอ็นพ่วงรำธรรมดาๆนี่แหล่ะครับ  ไม่ค่อยมีตังค์ด้วยครับเรื่องของเรื่อง  ได้ปลานิลมาหลายเหมือนกันแต่ละรอบ    (ห้าหกตัวก็เยอะแล้วครับสำหรับผม)   กลับบ้าน   เตรียมตัวกลายเป็นปลานิลทอดซะงั้น   เง้อ....   เป็นการลงทุนที่คุ้มค่าจริงๆครับ  แต่คิดไปคิดมาก็ไม่เอาดีกว่าครับ รู้สึกว่ามันบาปๆยังไงไม่รู้    แต่ตอนกินนี่  อร่อยดีครับ  เง้อ tuxout

ไม่มีรับวื้อคืนครับปล่อยอย่างเดียวเลยครับลุงเหลิม
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #31 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 10:05:47 »

เอ่อ  ถามเป็นความรู้หน่อยนะครับ

ปกติถ้าปลาตัวโตมากๆนี่  เค้ารับซื้อคืนเท่าไหร่เหรอครับ คิดตังค์ยังไงครับเนี่ย

แต่ก่อนผมไปตกที่ ฟิชชิ่ง แคมป์ปิ้ง  ที่โคราชครับ   เส้นตรงถนนหน้าโรงบาลมหาราชลากยาวถึงคลองไผ่ครับ  ปลายๆสายออกไปทางคลองไผ่เลย  แต่ก่อนแถวนั้นเป็นทุ่งอยู่เลยครับ ตอนนี้ ไปรอบลาสุด  ไม่มีที่ว่างสำหรับตึกใหม่เลยครับ   กลายเป็นผับเป็นบาร์ไปหมดแล้ว

แต่ไม่มีเบ็ดฝรั่งครับเอาเบ็ดไม้ใส่สายเอ็นพ่วงรำธรรมดาๆนี่แหล่ะครับ  ไม่ค่อยมีตังค์ด้วยครับเรื่องของเรื่อง  ได้ปลานิลมาหลายเหมือนกันแต่ละรอบ    (ห้าหกตัวก็เยอะแล้วครับสำหรับผม)   กลับบ้าน   เตรียมตัวกลายเป็นปลานิลทอดซะงั้น   เง้อ....   เป็นการลงทุนที่คุ้มค่าจริงๆครับ  แต่คิดไปคิดมาก็ไม่เอาดีกว่าครับ รู้สึกว่ามันบาปๆยังไงไม่รู้    แต่ตอนกินนี่  อร่อยดีครับ  เง้อ tuxout

ไม่มีรับวื้อคืนครับปล่อยอย่างเดียวเลยครับลุงเหลิม

ทารุณกรรม ทำให้มันเจ็บแล้วก็ปล่อยทิ้ง

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #32 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 10:13:52 »

น้าเบียร รีวิว คันเบ็ด รอก เหยือปลา เหยื่อคนด้วยสิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #33 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 12:26:46 »

น้าเบียร รีวิว คันเบ็ด รอก เหยือปลา เหยื่อคนด้วยสิ

สนใจรีวิวเหยื่อคนมากว่าครับ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
deva
Registered User
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 18:21:19 »

น้าเบียร์  ใช้คันอะไรนิ
beerking

« ตอบ #35 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 11:39:11 »

น้าเบียร์  ใช้คันอะไรนิ

Power Jig  ครับ 5.8 ft
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 08:00:57 »

บาปกรรมๆ 666

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์