หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : nVidia PhysX: Unlock or Development???  (อ่าน 21568 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 09:23:38 »

ลุงเชนลองเทสเกมส์นี้ซิครับ จากเพชรธรรมดา เจอPhysX กลายร่างเป็น เพชรติดเอฟเฟคซะงั้น  lol

ปล. ผมมั่วครับ อิอิ.กำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 09:26:43 »

กระทู้นี้ฮอตจริงๆ  ขนาดเช้าๆยังมาหน้า 2 อดเข้าวินเลย อิอิกำ
yoshiki

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 09:28:23 »

แจ่มมากครับน้าเชน ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  great
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 09:36:58 »

โอ้วว ชัดเจนเลยครับ น่าจะมี Bechmark Badaboom ด้วยนะครับ อิอิกำ  go

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 10:16:51 »

ลุงเชนลองเทสเกมส์นี้ซิครับ จากเพชรธรรมดา เจอPhysX กลายร่างเป็น เพชรติดเอฟเฟคซะงั้น  lol

ปล. ผมมั่วครับ อิอิ.กำ

ผมกำลังคิดอยู่ครับ เห็นลูกชายบ่นๆเหมือนกันตอนเล่น zuma ว่ามันหนืดๆ สงสัยต้องหา 5850 เอามาเสริม 8800GT เล่นดีกว่าครับ แบบว่าพ่อรักลูกมากๆ อิอิ กำ

เจ๋งเลยน้า ทำได้ดีมั่ก ๆ ถ้าจะให้ดีกว่านี้ น้าต้องส่งมาให้ผมลองเทสด้วยครับ out

นี่ถ้าเกมส์ในตลาดรองรับ physx เยอะ ๆ นะ ก็น่าลงทุนที่จะซื้อการ์ดอีกตัวมาทำ

น้าเอาไปเทสกับ msn เหรอครับ เด๋วก็กระตุกหรอก  lol

กระทู้นี้ฮอตจริงๆ  ขนาดเช้าๆยังมาหน้า 2 อดเข้าวินเลย อิอิกำ

เขียนเองยังไม่ทันลุงน่อมเลยอ่ะครับ เง้อ ชอบแอบมาตามซอก อิอิ

แจ่มมากครับน้าเชน ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  great

เท้งกิ้วครับโมทย์

โอ้วว ชัดเจนเลยครับ น่าจะมี Bechmark Badaboom ด้วยนะครับ อิอิกำ  go

เอาจริงป่าวเนี่ย x อำผมป่าว เง้อ
idirex2000

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 10:24:05 »

บอกได้คำเดียวกระทู้นี้สุดยอดครับลุง great great
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 10:28:29 »

เขียนเองยังไม่ทันลุงน่อมเลยอ่ะครับ เง้อ ชอบแอบมาตามซอก อิอิ

ผมตั้งระบบให้มี SMS มาเตือนที่มือถือก่อนบทความใหม่จะขึ้น 5นาทีครับ กินผมยากครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2009, 10:30:08 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Jill

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 10:47:23 »

บทความคนมีอายุ   ขอผ่านก็แล้วกันครับ  อิอิกำ... go
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 10:54:04 »

บทความคนมีอายุ   ขอผ่านก็แล้วกันครับ  อิอิกำ... go

ขอนแก่นhere  jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 11:20:44 »

ผมตั้งระบบให้มี SMS มาเตือนที่มือถือก่อนบทความใหม่จะขึ้น 5นาทีครับ กินผมยากครับ อิอิ

แบบนี้ต้องเป็นระบบนั่งทางในเลยครับ  อิอิกำ

แต่ยังดีครับไม่ใช่ระบบนั่งเทียนแต่งนิยายหลอกสาวก แบบนี้ค่ารถเมล์ร้อนขึ้นเมื่อไหร่คงสำนึกครับ อิอิกำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 11:23:20 »

ง้อโดนกันไป

ท่านหัวหน้าสะบายดีนะครับ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Jill

« ตอบ #26 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 12:08:56 »

ง้อโดนกันไป

สบายดีครับ    ขอบคุณครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #27 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 12:10:45 »

แบบนี้ต้องเป็นระบบนั่งทางในเลยครับ  อิอิกำ

แต่ยังดีครับไม่ใช่ระบบนั่งเทียนแต่งนิยายหลอกสาวก แบบนี้ค่ารถเมล์ร้อนขึ้นเมื่อไหร่คงสำนึกครับ อิอิกำ

เมื่อคืนนั่งแต่งกราฟตั้งแต่หัวค่ำยันดึกเลยครับ อิอิ  lol

เรื่องนั่งเทียนเขียนบทความนี่ ฮาตั้งแต่สมัยเล่นเครื่องเสียงแล้วเหมือนกันครับ นักวิจารณ์ชื่อดัง ที่หนังสือสวยๆอ่ะ เป๊บซี่ยังไม่หมดขวดบทความลำโพงก็เสร็จเรียบร้อย กำ ต่อสายยังไม่เสร็จเลย อิอิ  rofl
Gigolo

« ตอบ #28 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 12:23:32 »

ง้อโดนกันไป

สบายดีครับ    ขอบคุณครับ
เข้ามาขำครับ 555+
beerking

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 12:28:35 »

ลุงเชนสุดยอดจริงๆครับ ขอบอก
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์