หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ช้ำใจ ลองมาฟังเรื่องของผมกันครับ เสียใจสุดๆ แว้ก  (อ่าน 33941 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #45 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 17:05:38 »

lol lol lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #46 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 21:43:26 »

เหงา Cry Cry

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
ช่วยฉันสักที..กลับมาได้ไหม..
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #47 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 21:58:19 »

เหงา Cry Cry
จังซี่มันต้องถอนนนนนนนน  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #48 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 22:26:10 »

แล้วถ้าเกิดเป็นหญิงล่ะคะป๋า

อิอิกำ

เป้นหญิงต้องอยู่ใต้น้ำครับ..."ดำไม่ห่างเหิน"  out
เกิดเป็นชาย "ดีต้องไม่ห่างเหิน" ครับ อิอิกำ

แล้วกระเทย เกย์ ทอม ดี้ ล่ะครับ

ดีไม่ห่างหำเหินครับ  whip

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
kim

« ตอบ #49 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 17:07:10 »

เหอ......อโหสิกรรมไปกันละกันครับ

อย่าทำประชดประชันอะไรกันอีกเลย ขอบิณฒบาตนะครับ Wink
Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 19:19:47 »

แล้วถ้าเกิดเป็นหญิงล่ะคะป๋า

อิอิกำ

เป้นหญิงต้องอยู่ใต้น้ำครับ..."ดำไม่ห่างเหิน"  out
เกิดเป็นชาย "ดีต้องไม่ห่างเหิน" ครับ อิอิกำ

แล้วกระเทย เกย์ ทอม ดี้ ล่ะครับ

ดีไม่ห่างหำเหินครับ  whip

นี่เป็นการค้นพบครั้งยิ่งใหญ่เลย

ประมาณว่า สุภาษิตสอนเพศทางเลือก

gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #51 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 20:58:29 »

เพิ่งผ่านมาอ่านครับ วีรกรรมเทพดีครับ

ใจร้อนเป็นวัยรุ่นเลยครับผม เย็นๆไว้หน่อยครับ

ผมก็เคยเกิดเหตุการณ์ เห็นตำตาห่างจากตัวผมเองไม่ถึง 1 เมตร

เรื่องเกิดเมื่อประมาณ 5 ปีกว่าๆแล้วมั้งครับ  ผมคบกับแฟนมา 1 ปีกว่าๆ ผมเป็นเด็กดีตลอดไม่เคยมีกิ๊ก แม้จะเที่ยวผับ เกือบทุกวัน  ผมพยายามข่มใจ  พยามเป็นคนดี  แม้น้องชายมันจะเรียกร้องตลอด 555

วันที่เกิดเรื่องคือ ผมไปเดินเซ็นทรัลลาดพร้าวด้วยกัน  ตกบ่ายก็แยกย้าย  แฟนเก่าบอกจะไปบ้านญาติ  ส่วนผมก็เดินดูของในห้างต่อนิดหน่อย  เดินได้ซักพักก็เริ่มเบื่อ  เดินข้ามสะพานลอยไปจะไปขึ้นรถเมล์ฝั่งตรงข้าม  ลงสะพานลอยมาได้ไม่ถึง 10 เมตร  ผมก็เห็นแฟนเก่าผมเดินอยู่ข้างหน้า  ผมเร่งฝีเท้าขึ้นเล็กน้อยเพื่อจะไปสะกิด  แต่ก่อนหน้าที่ผมจะสะกิด มีผู้ชายมาจากข้างหลังผมมาสะกิดแค่เสี้ยววินาทีเดียวจริงๆ  ผมเริ่มตะหงิดๆ เลยเดินตามไปเรื่อยๆ  ทั้งคู่เดินเข้าซอยแถวๆนั้น และเริ่มจูงมือกันขึ้น  ผมเริ่มปรี๊ดแตกจะวิ่งเข้าไปเหนี่ยวแล้ว  แต่ได้สติ  ตามแล้วต้องตามถึงที่สุด  ผมเดินตามไปเรื่อยๆ จนทั้งคู่เดินเข้าไปในบ้านหลังนึงด้วยกัน  ผมก็เครียดมากแหละ  โทมาเพื่อนสนิท  เพื่อนผมอยู่เซ็นทรัลพอดี เลยเดินมาหาผม 

ผมก็โทหาแฟนเก่า "ว่าอยู่ไหน"
แฟนเก่า "อยู่บ้านญาติ"   --> ผมนิ่งไปแป๊บนึง 
ตอบกลับด้วยเสียงธรรมดา "เราอยู่หน้าบ้าน ออกมาหาหน่อยซิ"
แฟนเก่า "ไม่สบาย ออกไปไม่ได้"  เสียงเริ่มผิดสังเกตได้

ผมยื้ออยู่นานก็ไม่ออก  ตอนแรกว่าจะปีนเข้าบ้านไปแหละ  แต่ก็นั่นแหละ... ไม่ได้ไร

ผมคิดว่าผมโชคดีที่ผมมีสติ ผมได้เห็นความจริง  ไม่โง่ต่อไป  เห็นสันดารของคนคนนึงได้ทะลุเลย

ใจเย็นซักนิด อดกลั้นมากๆ  แล้วเราจะได้รางวัลอันยิ่งใหญ่ครับ

ปล. ผมมีคติในใจ 2 อย่างครับ
1. เผื่อใจครับ ผมเผื่อใจกับทุกเรื่องครับ  "โลกนี้ไม่มีอะไรแน่นนอน"
2. ครอบครัว คือ คนที่ควรจะให้ความสำคัญที่สุดครับ  ที่สุดของมนุษย์ก็เหลือเท่านี้ครับ  อีกอย่างคือ ตัวเองครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:09:12 »

มีสติแบบเยี่ยมมากเลยครับท่านgorilla  ต้องตามดูถึงที่สุดแบบนี้แหละครับถึงจะดิ้นไม่ออก อิอิ great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #53 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:31:18 »

มีสติแบบเยี่ยมมากเลยครับท่านgorilla  ต้องตามดูถึงที่สุดแบบนี้แหละครับถึงจะดิ้นไม่ออก อิอิ great

ผมเล่าให้เพื่อนผมหลายคนฟัง เพื่อนผมมันก็บอกว่า  มึงนิ่งมาก  หรือไม่ก็ นิ่งไปป่าวว่ะ

เป็นกูซัดไปนานแล้ว  555

ผมว่าคนเรากับเรื่องความรักมันบ้าบอกันมากอ่ะครับ ผมเห็นเพื่อนผมเยอะแหละ 

- กินยาตาย  สุดท้ายพ่อนอนเฝ้าโรงพยาบาล
- จะโดดตึกตาย  ผมวิ่งไล่จับหัวปั่นเลยครับ
- .... เยอะ  555

เข้าใจครับว่าเสียใจ  ระบายอารมณ์บ้างไม่ผิดครับ   มีสติกันนิดก็ดีครับ

คืนวันที่ผมเห็นแฟนเก่าเดินเข้าบ้านผู้ชาย  ผมก็ออกไปเมากับเพื่อนครับ  ร้องไห้โฮกเลย  แมร่งเจ็บใจสาดดดดดดดดดด....   

MrHelix

« ตอบ #54 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:37:18 »

โหท่าน ผมอ่านแล้วผมก็พุ่งเลยนะเนี่ย  great
ยอดไปเลยครับ  great great great

Alphabetz

« ตอบ #55 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:03:03 »

เพิ่งผ่านมาอ่านครับ วีรกรรมเทพดีครับ

ใจร้อนเป็นวัยรุ่นเลยครับผม เย็นๆไว้หน่อยครับ

ง่า ผมยังวัยรุ่นอยู่ด้วยครับเลยไม่ยั้งคิด พอมาคิดได้ก็ทำลงไปแล้ว
แต่ได้บทเรียนมาล่ะครับ ไม่อยากให้ใครมาลบหลู่พ่อแม่เรา เหมือนไอ้ลุงนั่นด่าพ่อแม่ผม

ผมคิดแบบแอบเข้าข้างตัวเองนิดหน่อย
หลังจากเหตุการณ์นี้

ผมว่าความคิดผมเปลี่ยนไปน่ะครับ อยากจะพูดให้รู้เรื่องก่อนมือมันจะไป

พูดได้ครับเดียวครับ เข็ดขี้อ่อนขี้แก่

yoshiki

« ตอบ #56 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:20:43 »

อ่านเรื่องของท่านแล้วรู้สึกจี๊ดเหมือนกันครับ เป็นผมนะจะฝากรอยกรีดไว้รอบคนของ Camry ซักหน่อย (ล้อเล่นครับ อิอิ)  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #57 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:31:20 »

อ่านเรื่องของท่านแล้วรู้สึกจี๊ดเหมือนกันครับ เป็นผมนะจะฝากรอยกรีดไว้รอบคนของ Camry ซักหน่อย (ล้อเล่นครับ อิอิ)  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

อิอิ อย่าไปทำแบบนั้นดีแล้วครับ คนที่ไม่เคยจริงใจกับใคร

ถึงจะปากหวานหลอกลวงเก่งยังไง สุดท้ายก็จะไม่มีใครจริงใจด้วยครับ

ผมเชื่ออยู่อย่างว่าทำอะไรกับคนอื่นไว้ สุดท้ายมันก็ต้องได้อย่างนั้นตอบแทนกลับในท้ายที่สุดครับ

สุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักน้องแคทที่สุดเลยจ้ะ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #58 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:42:30 »

อิอิ อย่าไปทำแบบนั้นดีแล้วครับ คนที่ไม่เคยจริงใจกับใคร

ถึงจะปากหวานหลอกลวงเก่งยังไง สุดท้ายก็จะไม่มีใครจริงใจด้วยครับ

ผมเชื่ออยู่อย่างว่าทำอะไรกับคนอื่นไว้ สุดท้ายมันก็ต้องได้อย่างนั้นตอบแทนกลับในท้ายที่สุดครับ

สุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักน้องแคทที่สุดเลยจ้ะ อิอิกำ

55 ...จริงๆเล้ย..  ให้นู๋ฮาได้ทุกวันจริงๆ

เกือบจะลืมไปและเนี่ย ว่า อกหัก

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
ช่วยฉันสักที..กลับมาได้ไหม..
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #59 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:51:44 »

ความแน่นอนคือความไม่แน่นอนครับ มีพบก็มีพรากจะ็เ ร็วจะช้าเท่านั้นเอง แต่ตอนจบจะให้รักกันขนาดไหนก้ตายจากกันอยู่ดีนั่นละครับ คิดถึงตอนจบเข้าไว้ครับ lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์