หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 14   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้บอกตามตรงครับว่ารออะไรมากที่สุด...  (อ่าน 49063 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 08:47:04 »

เหอๆๆ  ถ้าของค่ายพวกนี้คงเคลมกันไม่ลงหรอกครับ  เผลอๆหลังเลิกงานมีผัวมารับกันอีก เง้อ...    พูดติดตลกกันมากกว่าครับ อิอิ

kim
Vmodtech Member

« ตอบ #106 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 09:03:42 »

อิอิ รังสิต-ลาดกระบัง ยังไม่มีรถไฟฟ้านั้นซิครับ เลยได้เสียเงินก้อนอีก
แต่ยังไงผมก็มีเวลาคิดอีก2-3เดือนครับก่อนบ้านเสร็จสมบูรณ์
นี้ถ้าเป็นเมื่อ5-6ปีก่อนได้กำเงินไปซื้อแล้วแน่ๆครับ อิอิรอๆๆๆๆ ต่อไป
ขอบคุณทุกๆความเห็นน๊ะครับ love

ไกลจังเลยครับ ทางด่วนขึ้นราคาอีกไม่อยากจะคิดเลย ปกติขับไปทำงานกี่ชม.ครับ

แล้วพี่หมอ March ผมว่ามันประหยัดแล้วนะ ยังจะมีคนเอาถังแก๊สไปติดอีกเหรอนิ แล้วมันจะยัดลงได้ไหมครับ เพราะเห็นใน Review เห็นว่าประมาณการว่าจะยัดลงลำบากนะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 09:09:53 »

ผมว่าคงถังรถตุ๊กๆแหละครับ เหอๆๆ

ไม่ก็  ถังแก๊สกะปุ๊กลุ๊ก ปตท. เลยครับ   lol

ผมว่ามันไม่ได้เล็กอย่างที่เราคิดกันหรอกนะครับ  มันก็ไซส์ยารีสนั่นแหล่ะผมว่า  รถพวกนี้นั่งหลังจะหาความสบายยากครับ

แต่ถ้ามีลูกสักคนสองคนตัวเล็กๆ  อันนี้ คงนอนยาวตามเบาะได้เลยครับ   สบายๆกันเลยทีเดียว

น้องๆไซส์นางแบบคงนั่งได้สัก 3 แบบไม่อึดอัดครับ

จะลงถังกันจริงๆ   คิดว่าคงยัดได้อยู่แล้วครับ    แต่ใจคอคนทำจริงๆนี่  คงต้องฮาร์ดคอร์พอตัวครับเพราะขึ้นชื่อว่า Eco car  ประหยัดน้ำมันถึงจะไม่ได้ 20 โลลิตร แต่ผมว่ายังไงก็เบสเครื่องทีด้า  ขับ 100  คงกินน้อยกว่าทีด้าอยู่แล้วครับ  ไม่รู้นะครับ  CVT มันทดไป 0.55xxx   แต่กระปุกทดไป 0.88xx  อืม  ผมว่าผมอยากดูรีวิวของ CVT นะครับว่าจะเด็ดดวงขนาดไหน

ยิ่งเกียร์ฟอร์ต  ที่ว่าสไตล์เกียร์แมนนวลแต่ชิพแบบไฟฟ้าแบบเกียร์ออโต้ อันนี้ผมว่าน่าสนใจนะครับ   เดี๋ยวรอดูตามเว็บเหมือนกันครับ  น่าตื่นเต้นดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2010, 09:14:42 โดย leim » บันทึกการเข้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #108 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 09:35:37 »

ความรู้ล้วนๆเลยครับ กะบะอย่างผมจนต่อไป น้ำมันลิตรละ 29 บาทแล้ว frown
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #109 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 10:03:26 »

รังสิต-ลาดกระบัง ผมเอารถเต่าวิ่งประมาณชั่วโมงเศษๆครับท่านคิม มาทางมอร์เตอร์เวย์

อิอิ ทำเครื่องเต่าไหม้ไปทีนึงครับ ดอกนั้นโดนไปหลายอยู่ ตอนนี้เลยไม่กล้าขับไกลๆ ใช้ขับไปกลับหอพักวันละ 10กิโล winktongue
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 10:23:52 »

สมัยจีบกับแฟนใหม่ๆนี่   เจอหยิกประจำครับ   รถเต่าขับผ่านเนี่ย

ไม่สิ  ไม่เรียกหยิก  ประมาณว่า  หยิบ (ต้องใช้คำว่าหยิบ)  ไขมันตรงขอบๆพุง แล้วบิด......  โดนซะงั้น

ถามไปถามมา รถเต่าขับผ่าน      อะไรว๊ะ...    ไม่เข้าใจ 

ปัจจุบันผมก็ยังไม่เข้าใจครับ   เง้อ     ทำไมกรูต้องโดนด้วย อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #111 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 10:48:26 »

รังสิต-ลาดกระบัง ผมเอารถเต่าวิ่งประมาณชั่วโมงเศษๆครับท่านคิม มาทางมอร์เตอร์เวย์

อิอิ ทำเครื่องเต่าไหม้ไปทีนึงครับ ดอกนั้นโดนไปหลายอยู่ ตอนนี้เลยไม่กล้าขับไกลๆ ใช้ขับไปกลับหอพักวันละ 10กิโล winktongue

ไกลจริงๆ เหนื่อยน่าดูแย่เลยครับ แบบนี้ต้องหารถใหม่สักคันแล้วท่าน

สมัยจีบกับแฟนใหม่ๆนี่   เจอหยิกประจำครับ   รถเต่าขับผ่านเนี่ย

ไม่สิ  ไม่เรียกหยิก  ประมาณว่า  หยิบ (ต้องใช้คำว่าหยิบ)  ไขมันตรงขอบๆพุง แล้วบิด......  โดนซะงั้น

ถามไปถามมา รถเต่าขับผ่าน      อะไรว๊ะ...    ไม่เข้าใจ 

ปัจจุบันผมก็ยังไม่เข้าใจครับ   เง้อ     ทำไมกรูต้องโดนด้วย อิอิกำ drunk

เค้าคงอยากหยิกเต่าน้อยของพี่หมอกระมั่ง เอิ๊กๆๆ เลยออกอาการหมั่นเขี้ยว love
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #112 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 11:15:59 »

สมัยจีบกับแฟนใหม่ๆนี่   เจอหยิกประจำครับ   รถเต่าขับผ่านเนี่ย

ปัจจุบันผมก็ยังไม่เข้าใจครับ   เง้อ     ทำไมกรูต้องโดนด้วย อิอิกำ drunk

น่ารักจริงๆเชียว 555+

2jz_turbo

« ตอบ #113 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 11:20:21 »

ความรู้ล้วนๆเลยครับ กะบะอย่างผมจนต่อไป น้ำมันลิตรละ 29 บาทแล้ว frown

นี่ถ้าผมอยู่ต่างจังหวัดนี่ผมจะไปออกกระบะสี่ประตูมาขับจิง ๆ ด้วยพี่เชน เหอๆ ชอบมากกว่ารถเก๋งอ่ะ

yoshiki

« ตอบ #114 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 12:01:58 »

สมัยจีบกับแฟนใหม่ๆนี่   เจอหยิกประจำครับ   รถเต่าขับผ่านเนี่ย

ปัจจุบันผมก็ยังไม่เข้าใจครับ   เง้อ     ทำไมกรูต้องโดนด้วย อิอิกำ drunk

อิอิ ผมรู้ครับว่าทำไมต้องหยิก เป็นความเชื่อนะครับแล้วแต่คน ผมก็ทำบ่อย ๆ ครับ จะได้ผลต้องเป็นรถเต่าสีแดงครับถึงจะขลัง ต้องหยิกหรือบิดเนื้อคนข้าง ๆ จนร้องโอ๊ยครับ(ดัง ๆ ยิ่งดี) พอฝ่ายโดนหยิกร้องแล้วเราก็อธิษฐานขอพรครับ เค้าว่ากันว่าจะสมหวังอะครับ  รู้มาเท่านี้อะครับ อิอิ jap

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 12:09:41 »

เวร...

สงสัยเจ้านี้คงจะไปจำๆเค้ามา แล้วเน้นบิดเพื่อความสะใจครับ  ท่านคงไม่ได้อธิฐานอะไรหรอกครับดูท่าทาง  อิอิกำ  เง้อ drunk

ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลครับ

หวังว่า  ไอ้เจ้ารถมาร์ชเนี่ย  คงไม่มีประเภท   เจอขับผ่าน   เมียเอาตรีนลูบหน้านะครับ อันนั้น ไม่ไหวครับ อิอิกำอีก tuxout
kim

« ตอบ #116 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 19:51:22 »

เวร...

สงสัยเจ้านี้คงจะไปจำๆเค้ามา แล้วเน้นบิดเพื่อความสะใจครับ  ท่านคงไม่ได้อธิฐานอะไรหรอกครับดูท่าทาง  อิอิกำ  เง้อ drunk

หวังว่า  ไอ้เจ้ารถมาร์ชเนี่ย  คงไม่มีประเภท   เจอขับผ่าน   เมียเอาตรีนลูบหน้านะครับ อันนั้น ไม่ไหวครับ อิอิกำอีก tuxout

ได้เลขละงานนี้ 69 ชัวๆ rofl
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #117 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 20:51:29 »

งานนี้เพื่อรถต้องงดอาบ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #118 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 20:59:45 »

เวร...

หวังว่า  ไอ้เจ้ารถมาร์ชเนี่ย  คงไม่มีประเภท   เจอขับผ่าน   เมียเอาตรีนลูบหน้านะครับ อันนั้น ไม่ไหวครับ อิอิกำอีก tuxout

เมื่อกี้ผมก็พึ่งโดนเมียเอาตรีนลูบหน้าผมไปเองครับ มันบอกว่าช่วยขัดเซลล์ที่ตายแล้วบริเวณฝ่าตรีนมันได้ผลดีมากๆครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #119 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 21:17:40 »

gasp gasp gasp gasp gasp สปาแนวใหม่ ที่นี่ที่แรก !!!!! อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 14   ขึ้นบน
  พิมพ์