หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนเรามันผิดพลาดกันได้นะคับ ....... เนอะ อิอิ (18+)  (อ่าน 6051 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 18:11:00 »

เห็น username แคนทีไร ต้องนึกถึงพวก rate x, rate r ตลอดเลยครับ mdr

กรำขอรับพี่ดิษ นี่ภาพพจน์ผมเป็นขนาดนั้นเลยหรอพี่ เหอๆ

ส่วนเนื้อหาเพลงก็อย่างที่ท่านอื่น ๆ บอกไปน่ะคับ ว่ามัน "ผิดรู" อิอิ คือไม่ใช่อะไรหรอกคับ ชอบ idea ของฝรั่งตรงที่ว่าเรื่องเล็ก ๆ นิดเดียว ก็สามารถเอามาขยายให้มันเป็นเรื่องเป็นราวได้ แล้วก็มีการล้อเลียนหลาย ๆ อย่างด้วยคับ อย่างมือกีตาร์นี่ก็ประมาณว่า heavy metal อะไรประมาณนั้น ดูแล้วฮาดีคับ อิอิ

เห็นด้วยกับดิสครับ อิอิ

ว่าแต่ มันหลุดเข้าไปง่ายขนาดนั้นเลยเหรอเนี่ย พอดีไม่มีประสพกาม เอ้ย ประสพการณ์แบบนี้  lol

อ้าวพี่เชน ไหงงั้นล่ะ เหอๆ สงสัยผมจะติดมาจากพี่เชนแน่ ๆ เลย อิอิ

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 23:55:48 »

อ้างถึง
I start but feel something so very extra tight
I hear her cry and I see her frown
I look at the condom it is all brown

อิอิกำ อิอิอ้วก

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์