หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แชมป์ตกรอบครับ  (อ่าน 4081 ครั้ง)
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

กลุ่มแก๊งค์

« เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 10:44:39 »

lol http://football.impaqmsn.com/content.aspx?id=49422&ch=253
หงส์ใจสลาย! ลิซานโดรซัดตีเจ๊าลียงเข้ารอบ
"หงส์แดง" ลิเวอร์พูล เจอฝันร้ายอีกครั้งเมื่ออุตส่าห์สู้ยิบตาจนได้ประตูขึ้นนำ ลียง ไปก่อนจาก ไรอัน บาเบิล ในช่วงก่อนหมดเวลาแค่ 7 นาที แต่ก็กลับมาพลาดเสียประตูง่ายๆอีกในนาทีสุดท้าย ซึ่งประตูของ ลิซานโดร โลเปซ ก็ทำให้ลียง เข้ารอบทันที

ฟุตบอลยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก กลุ่ม อี (4 พ.ย.52)

ลียง 1-1 ลิเวอร์พูล
สนาม : สต๊าด แชร์กลองด์
ประตู :
0-1 บาเบิล 83
1-1 ลิซานโดร 90

รายชื่อผู้เล่นทั้งสองทีม
 ลียง : ฮูโก้ ลอริส, อองโตนี เรอเวยแยร์ (ลามีน กาสซาม่า 18) , คริส, เฌเรมี่ ตูลาล็อง, มิราเล็ม ปานิช (เอแดร์สัน 40) , อาลี ซิสโซโก้, ฌอง มากูน, คิม คัลล์สตรอม, บาเฟติมบี้ โกมิส (ซิดนีย์ โกวู 73) , ลิซานโดร โลเปซ, มิชาล บาสโตส

ลิเวอร์พูล : โฆเซ่ เรน่า, เจมี่ คาร์ราเกอร์, ดาเนี่ยล แอกเกอร์, โซทิริส คีร์เกียกอส, เอมิเลียโน่ อินซัว, ลูคัส, ฮาเวียร์ มาสเชราโน่, เดิร์ค เคาท์, อังเดร โวโรนิน (ไรอัน บาเบิล 67) , ยอสซี่ เบนายูน, เฟร์นานโด ตอร์เรส (ดาวิด เอ็นโก 87)

ผู้ตัดสิน : ฟร้องก์ เดอ บลีคเกร์ (เบลเยี่ยม)

diablo  rofl  go แชมป์แห้ว  rules 666 ต้องขายประธาน(ยิตแลต) ผู้จัดการ(ราฟา) ผู้เล่น(เลว่า)

beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 10:47:25 »

ยินดีด้วยครับ  ฮือ
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 10:50:26 »

ยังไม่ตกครับ ยังมีลุ้นนิด ๆ ครับ คือต้องให้ลียงชนะฟิออ และ หงส์ก็ต้องชนะอีก 2 นัดที่เหลือครับ แต่ถ้าฟอร์มแบบนี้ลุ้นไปแค่ยูโรปาลีกพอ  อิอิ whip
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 10:55:54 »

เตะกับฟิออ ยังพอช่วยตัวเอง แต่ต้องลุ้นให้ OL ไม่แพ้ฟิออ อีกต่างหาก

tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 17:15:51 »

ดูกันต่อไป

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 23:05:26 »

อยากให้แพ้รวดแล้วทีมบ๊วยชนะรวดแซงให้ไม่ได้เล่นสักถ้วยจังครับ อิอิ bad bad bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 23:16:22 »

อยากให้แพ้รวดแล้วทีมบ๊วยชนะรวดแซงให้ไม่ได้เล่นสักถ้วยจังครับ อิอิ bad bad bad
ประชดหรือเปล่า ป๋า..อิอิกำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 23:39:32 »

ป่าวครับ แค่อยากให้ไล่โค้ชออกก็แค่นั้นครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 00:15:14 »

ป่าวครับ แค่อยากให้ไล่โค้ชออกก็แค่นั้นครับ อิอิ

เห็นด้วยครับ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 02:35:12 »

เห็นด้วยครับ

ไล่ม่ายได้ ตาฮิคบอก ไม่มีงบจ่ายค่าทดแทน 19ล้าน ต้องให้ออกเอง คับ  bad

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์