หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : มวยถูกคู่ คนดูถูกใจ HD4890 เจอ GTX275  (อ่าน 19772 ครั้ง)
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #15 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2009, 23:56:23 »

ความแรงวัดกันที่ราคาครับ

4870 x2 ก็ที่สุดแล้วครับ  ไล่บี้ 295 บางการทดสอบได้สบาย   เอิ๊กๆ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 02:41:44 »

ของแท้ อิอิ  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Friday~13rd

« ตอบ #17 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 06:26:16 »

Nice article bro! Go on your standard like this. Reader will get meat more than soup!!!  

clown

btw, Your son always looks cute 5555, I miss them.

OK bro, Next time I will be given chicken soup more than pork soup !!!
ei ei kum !!!    out
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2012, 11:21:00 โดย Friday~13rd » บันทึกการเข้า

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
chong

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 06:42:45 »

บทความดีมากๆคับ  rules rules Cool
กาดจอเด๊วนี้กินไฟ กับร้อนมหาโหดเลย
2m*

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 06:43:26 »

Nice article bro! Go on your standard like this. Reader will get meat more than soup!!! 

clown

btw, Your son always looks cute 5555, I miss them.

OK bro, Next time I will be given chicken soup more than pork soup !!!
ei ei kum !!!    out

เง้อ ... 5555

ผมจะบอกว่า บทความพี่โตแจ่มมากครับ อยากให้แจ่มแบบนี้ตลอดไป คนอ่านจะได้เนื้อมากกว่าน้ำ ครับ อิอิ

ตอนนั้นผมรูดดูจาก ipod ครับ เลยพิมพ์ไทยไม่ได้  frown  rofl rofl rofl rofl
nu18de29
Registered User
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 07:01:38 »

แรงดีครับ เพิ่งย้ายมาเล่นแดงเหมือนกันอิอิ sarcastic
dkkd
Registered User
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 07:26:40 »

ถ้าอยากดูแบบมีแต่น้ำ กับ กาก   

มีที่นี่ ที่แรก

ที่ Servery busy บ่อยๆ เน่าๆนั่นแหล่ะครับ

เว็บคอมฯ คนออนไลน์ไม่ถึงพัน  เว็บล่มเน่าๆซะงั้น แบบนี้ เค้าเรียก ที่นี่ ที่แรก แบบเน่าๆ มีแต่น้ำกับกากจริงๆ อิอิกำ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 07:34:10 »

ที่ Servery busy บ่อยๆ เน่าๆนั่นแหล่ะครับ

เว็บคอมฯ คนออนไลน์ไม่ถึงพัน  เว็บล่มเน่าๆซะงั้น แบบนี้ เค้าเรียก ที่นี่ ที่แรก แบบเน่าๆ มีแต่น้ำกับกากจริงๆ อิอิกำ

เง้อครับท่าน มันส์กันแต่เช้าเลยนะครับเนี่ย อิอิ เล่นกันแบบนี้ ใครไม่รู้นึกว่าท่านกับผมเป็นคนเดียวกันเลยนะครับเนี่ย อิอิ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 07:39:48 »

เง้อครับท่าน มันส์กันแต่เช้าเลยนะครับเนี่ย อิอิ เล่นกันแบบนี้ ใครไม่รู้นึกว่าท่านกับผมเป็นคนเดียวกันเลยนะครับเนี่ย อิอิ drunk

555 ดู IP ได้แล้วววว

น้าโต เทียบกันชัดเจนมากครับ อิอิ อยากได้การ์ดจอใหม่จริงๆ แต่เกมส์ยังไม่ออกกันเล้ยยยย

« ตอบ #24 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 07:52:21 »

แต่พอดูราคาแล้วตอนนี้HD4890 น่าเล่นกว่าจริงๆเลยครับ ของMSIแค่ 7190บาทเท่านั้น

http://www.jedicool.com/product.php?id=1368

แต่ยี่ห้อนี้ไม่รู้ตอนนี้เปลี่ยนหรือยัง ชอบทำอะไรแปลกๆ เอาBridge Crossfire ไปแถมกับเมนบอร์ด แต่ไม่แถมกับตัวการ์ด เห็นแล้วมึนๆครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2009, 07:54:36 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

HuGnOi

« ตอบ #25 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 08:57:53 »

เห็นแล้วก้ออยากได้การ์ดใหม่ แต่ของที่มียังใช้ไม่หมดเลยครับ
เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรเล่นเกมส์ไม่ถึงชั่วโมงเบื่อ ชอบนั้งมอง 3DMark มากกว่า lol

ปล.ลูกสาวยิ้มแป้นแล้นน่ารักมากครับน้าโต นางฟ้าน้อยๆของผม ขวบกว่าแระ โตทันเดี๋ยวส่งเข้าประกวดมั้ง อิอิ
Gigolo

« ตอบ #26 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 09:12:33 »

ขอบคุณสำหรับบทความดี ๆ ครับน้าโต  ลูกสาวน้าโตนี่คงอายุพอ ๆ กับลูกสาวคนเล็กผม  (ที่สำคัญลูกผมมันโคตระดื้อเลยครับ)
tpp
True Love Always

« ตอบ #27 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 09:20:12 »

เห็นแล้วก้ออยากได้การ์ดใหม่ แต่ของที่มียังใช้ไม่หมดเลยครับ
เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรเล่นเกมส์ไม่ถึงชั่วโมงเบื่อ ชอบนั้งมอง 3DMark มากกว่า lol

ปล.ลูกสาวยิ้มแป้นแล้นน่ารักมากครับน้าโต นางฟ้าน้อยๆของผม ขวบกว่าแระ โตทันเดี๋ยวส่งเข้าประกวดมั้ง อิอิ
เอาผลมาโชว์บ้างสิครับ great
HuGnOi

« ตอบ #28 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 09:44:30 »

เอาผลมาโชว์บ้างสิครับ great

อิอิ อยากเห็นลูกสาวผมหรือผล Benchmark ครับ ^^
เดี๋ยวหารูปตอนอีนู๋มันทรมานคอมผมก่อน..อิอิ
ส่วนการ์ดจอ ตอนนี้ผมใช้ GTS250 ของ EVGA ครับ กำลังนั้งหาค่าสูงสุดที่เทสผ่านทุกเทสอยู่ครับ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #29 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 10:02:01 »

ดูแล้วคะแนนไม่ทิ้งห่าง 7900gs ของผมเลย  Cry

แต่ราคาไปไกลเลยอะ อิอิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์