หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้าเชนๆ DDR2460 LinX มั้ยสาดดดดดด  (อ่าน 11211 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 22:15:58 »

โห g-skill ตัวไหนครับท่าน ปรับไฟเท่าไหร่ครับ

1.74ครับ  bad
::190208:: ::190208:: ::190208::

g-skill เค้าเทพจริง ๆ  Kiss

คู่นี้ไม่ค่อยเทพครับสู้ geil ของน้าเชนไม่ได้ครับ ผมซื้อมา 7พันตั้งนานแล้ว พึ่งได้เอามาเล่นครับ อิอิกำ
โอ้ว ราคานี้สงสัยซื้อมานานจริงครับ อิอิกำ drunk

เดี๋ยวน้าต้องเข้ามาเปรี้ยวต่อแน่ ๆ ครับ  mdr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 23:27:57 »

เอาจุุดเริ่มต้นของผมมาโพสไว้ก่อนครับ กันลืม

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 23:29:47 »

เวลารวมแลดูช้าๆนะ อ่อนขี้จังครับลุง  rofl

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 23:36:59 »

เง้อ ดีนะที่ติด palit อยู่ไม่อย่างนั้นงามแน่นอนครับ อิอิ กำ
tpp

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 07:52:38 »

อธิบายกันไม่เข้าใจกันนะครับ

กระทู้นี้ผู้ใหญ่รังแกเด็กครับ คือลุงน่อมอัดบัสแรมไปที่ DDR2460 MHz ซึ่งถือว่าสูงมากๆ และเช็คความเสถียรขั้นสูงด้วยโปรแกรม Linx ผ่านด้วยครับอิอิกำ

บางคนอาจจะบอกว่า เอ สี่กิ๊กนี่ อ่อนนี่ครับ อยากบอกว่าลองมาเล่นด้วยกันครับ อิอิ กำ

ความเสถียร คือเปิดเครื่องได้ ทำงานได้ เล่นเกมส์โหดๆได้ เล่น Firefox ได้ เล่น MSN ได้ โดยที่ไม่ดับ รวมทั้งเปิด standby ไว้โดยไม่จอฟ้า มาตรฐานของ Vmodtech.com คือต้องผ่านอย่างน้อย SuperPI 32M Multi thread ครับ มีกี่หัวก็ใส่กันไปเท่านั้น หรือถ้าเยี่ยมกว่านั้นก็ต้องผ่าน LinX 20 Loops หรือ Default ของ OCCT ครับ แต่นั่นมันร้อนนรกแตกครับ ถ้าควบคุมความร้อนไม่อยู่อาจจะทำให้อุปกรณ์เสียหายได้

ถ้าไม่ผ่านโปรแกรมที่ผมว่า หรือผ่านแต่น้อยกว่าถือว่าไม่เสถียรนะ อย่าไปเชื่อใครที่บอกว่า 1 เมก 8 เมก ผ่านคือเสถียร นั่นมันพวกจัญไรครับ หลอกชาวบ้านเค้าว่าตัวเองเทพไปวันๆ ใช้จริง restart กันกระจุย ยิ่งเปิดพวก ff หรือเปิดหนังดูนี่เสียอารมณ์เป็นอย่างยิ่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2010, 07:54:15 โดย tpp » บันทึกการเข้า

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 07:54:25 »

บทความเสร็จล่ะ ดันโดนดาราปาดเมื่อคืน ไว้รอดูพรุ่งนี้นะครับ อิอิ  bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 08:08:45 »

มันมีจริง ๆ ด้วยเหรอครับที่บอกว่า 1 เมก 8 เมกหัวเดียวแล้วเสถียร ไหนเวบไหนครับเดี๋ยวผมจะไปด่ามันครับ  bad

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #22 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 08:22:49 »

มันมีจริง ๆ ด้วยเหรอครับที่บอกว่า 1 เมก 8 เมกหัวเดียวแล้วเสถียร ไหนเวบไหนครับเดี๋ยวผมจะไปด่ามันครับ  bad

น่าจะไม่ใช่เป็นเว็บนะครับ แต่เป็นถังขยะเปียก rofl

Cybernetic

« ตอบ #23 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 08:30:05 »

น่าจะไม่ใช่เป็นเว็บนะครับ แต่เป็นถังขยะเปียก rofl
เง้อออ...งั้นด่าไปก็เปลืองน้ำลายครับ  rofl

beerking

« ตอบ #24 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 10:03:57 »

เง้อออ...งั้นด่าไปก็เปลืองน้ำลายครับ  rofl

เป็นวลีเด็ดของ ต่างชาติขายถัวครับ เง้อ  อิอิ
tpp

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 21:18:07 »

กำ จะเปรี้ยวทีนซักกะหน่อย ลืมไปว่าแรมส่งคืนไปแล้ว เง้อ แรมตัวเองวิ่งไม่ถึง  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 22:24:51 »

ที่ต้องเทส 1 เมก 8 เมก ก็มีเหตุผลของเค้าครับ

ไม่งั้น เดี๋ยวแรมหายใจไม่ออกครับ    อิอิกำ out
tpp

« ตอบ #27 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 07:45:44 »

อ่าาาาา ผมก็ลืมไปครับ แล้วถ้าเทส 500 loop นี่แรมไม่ตายเลยเหรอครับ อิอิ ใหม้เคลมได้ แล้วถ้าบู๊ตไม่ติดเพราะไม่มีอากาศหายใจนี่ จะเขียนเหตุผลว่างัยดีครับ เอิ๊กๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ตุลาคม 2010, 07:47:45 โดย tpp » บันทึกการเข้า

« ตอบ #28 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 09:45:39 »

อิอิ คนแก่อ่อนขี้

beerking

« ตอบ #29 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 10:22:50 »

มาดันรอลุงเชนครับ  อิอิ lol
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์