หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : AMD Athlon II X3 425 Unlocks Core & L3 Cache Review  (อ่าน 31274 ครั้ง)
fourtakig
Registered User
*

« ตอบ #75 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2009, 01:45:43 »

ถ้า asrock เปิด L3 อย่างเดียวทำอย่างไร
ASUS ด้วยนะคับ รบกวนด้วย อิอิ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #76 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2009, 07:47:44 »

ถ้า asrock เปิด L3 อย่างเดียวทำอย่างไร
ASUS ด้วยนะคับ รบกวนด้วย อิอิ

acc auto เหมือนกันเลยครับ แต่ถ้าเป็นASUS ต้องเลือกโหมด Unleash mode เป็นenable ด้วยครับ  jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #77 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2009, 21:01:13 »

เข้ามาอ่านก่อนซื้อให้เพื่อนบ้านพรุ่งนี้ ความรู้ทั้งนั้นอีกแล้ว

ช่วงนี้พี่หมอนี่ มือเทพจริงๆ จับอะไรก็แรง

ขอบคุณสำหรับความรู้ที่แชร์ไว้ให้กันอ่านครับ สุดยอดจริงๆ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2009, 22:03:38 »

เข้ามาอ่านก่อนซื้อให้เพื่อนบ้านพรุ่งนี้ ความรู้ทั้งนั้นอีกแล้ว

ช่วงนี้พี่หมอนี่ มือเทพจริงๆ จับอะไรก็แรง

ขอบคุณสำหรับความรู้ที่แชร์ไว้ให้กันอ่านครับ สุดยอดจริงๆ

มือฟลุ๊คครับ ไม่ใช่มือเทพ
เอาเป็นว่า user review จริงๆครับงานนี้  แบบระดับรากหญ้ากันเลย เพราะว่าทำเกินกว่านี้ไม่เป็นครับ และบังเอิญเลียใครไม่เป็นครับ อิอิกำ

ถ้ามือเทพจริงๆต้อง test 500 loops ครับตามหลักสูตรศรีธัญญาครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #79 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2009, 23:34:33 »

มือฟลุ๊คครับ ไม่ใช่มือเทพ
เอาเป็นว่า user review จริงๆครับงานนี้  แบบระดับรากหญ้ากันเลย เพราะว่าทำเกินกว่านี้ไม่เป็นครับ และบังเอิญเลียใครไม่เป็นครับ อิอิกำ

ถ้ามือเทพจริงๆต้อง test 500 loops ครับตามหลักสูตรศรีธัญญาครับ

he he he

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์