หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พอเข้าใจแล้วครับว่าทำไมคีย์บอร์ดกับเมาซ์ราคาเป็นหมื่นก็ยังขายได้ดีครับ  (อ่าน 3412 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:17:29 »

!

เง้อ....

แบบนี้ต้อง ดอทเอมั๊ยสาดกันแล้วครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:22:23 »

พวกนี้น่าจะมีประสบการณ์โดนแม่ด่ามาแล้วทุกคนครับ เพราะเล่นเกมส์จนไม่ยอมกินข้าว ทำการบ้าน drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:28:12 »

น่าจะชัวว์เลยครับ เง้อ

แบบนี้ลุกไปไหนไม่ได้    มีสั่งผัดถั่วงอกมากินหน้าคอมแน่ๆเลยครับ    อิอิกำ out
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:39:21 »

พวกนี้น่าจะมีประสบการณ์โดนแม่ด่ามาแล้วทุกคนครับ เพราะเล่นเกมส์จนไม่ยอมกินข้าว ทำการบ้าน drunk
^^ ^^ ^^
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:50:40 »

เม้าส์คีย์บอร์ด ถ้าเกิน 2000 นี่ผมก็คิดหนักแล้วครับว่าจะซื้อดีหรือเปล่า อย่างเม้าส์ G5 ตัวที่ผมใช้อยู่ ซื้อมา 2200 ใช้มาเกือบสี่ปีแล้ว ยังดีอยู่เลยครับ แต่ของคนบางคนทำไมมันพังเร็วก็ไม่รู้  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:02:43 »

lol ครับ เพื่อนผมแต่ก่อน RedAlert แพ้ผมตลอด ผมเล่นแบบชาวบ้านคือลากเมาส์อย่างเดียว เรื่อยๆแก้สถานการณ์ไปตามอารมณ์
แต่ไม่นาน มันแค้นมากเงียบหายไป 1 ปี กลับ มามันเล่นแต่คีย์บอร์ดซะส่วนใหญ่เลยครับ ผมแพ้แบบไม่กี่นาที มันไปฝึกใช้คีย์ลัด จำแผนที่ มีแผนในหัวล่วงหน้าแล้ว อะไรวางตรงไหนมีแผนอยู่แล้ว โอ้วพระเจ้า มันเครื่องจักรชัดๆเลยอิอิ  1 ปีไม่เจอกัน มันฝึกซ้อมอย่างหนัก ในขณะที่ผม ดูแต่เว็บโป๊ แดรกเบียร์ เกรียนตามเว็บบอร์ดไปวันๆอิอิ
ฝีมือส่วนหนึ่ง ฝึกซ้อมอีกส่วน ส่วนสุดท้ายคือ อุปกรณ์ครับ ตามลำดับความสำคัีญครับ

Cybernetic

« ตอบ #6 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:09:15 »

แผ่นรองเม้าส์ดี ๆ มันเอาไปเขียนซะเลอะเทอะหมด แสรดด... slap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:46:41 »

เม้าส์คีย์บอร์ด ถ้าเกิน 2000 นี่ผมก็คิดหนักแล้วครับว่าจะซื้อดีหรือเปล่า อย่างเม้าส์ G5 ตัวที่ผมใช้อยู่ ซื้อมา 2200 ใช้มาเกือบสี่ปีแล้ว ยังดีอยู่เลยครับ แต่ของคนบางคนทำไมมันพังเร็วก็ไม่รู้  rofl

ลอจอเทคผมใช้มาน่าจะเข้าปีที่ 7-8  ยังปกติเลยครับ  ถ้าเกิดไม่ได้ ใช้จะรู้สึกไม่คุณมืองัยไม่รู้ อิอิ
yuki_kaze

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:51:35 »

อาจจะไม่ก็ได้นะครับสำหรับพวกเล่นเป็นอาชีพแบบนี้

เคยดูสารคดีเขาตามถ่ายกันว่าฝึกยังไง ที่บ้านสนับสนุนกันเลยทีเดียว

เข้าcourseฝึกกัน glasses

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Cybernetic

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 12:31:26 »

ลอจอเทคผมใช้มาน่าจะเข้าปีที่ 7-8  ยังปกติเลยครับ  ถ้าเกิดไม่ได้ ใช้จะรู้สึกไม่คุณมืองัยไม่รู้ อิอิ
ของท่านหัวเน่าจิลเกือบพังแล้วครับ ไม่รู้เป็นไร เจอเมียเอามาเขวี้ยงกบาลหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ drunk

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์