หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อยอดจากของเดิมครับ พวกพี่ๆแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 7442 ครั้ง)
BombBerMans
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 16:05:00 »

ของผมถ้าเกิน 3.8 ขึ้นไป หน้าจอจะเอ๋อๆ เลอะๆเละๆ ครับ แล้วเครื่องก็รี  Cry

แล้วก็ลองทำตามที่พี่เบียร์บอกก็เป็นอยู่ครับ ไขวีน่อมมาทาซิลิโคลนใหม่ก็เป็น  Cry

สงสัยคงจะได้ที่ 3.8 จริงๆ  drunk

SUNNY.... Luv Luv

kingmax

« ตอบ #31 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 16:08:01 »

ของผมถ้าเกิน 3.8 ขึ้นไป หน้าจอจะเอ๋อๆ เลอะๆเละๆ ครับ แล้วเครื่องก็รี  Cry

แล้วก็ลองทำตามที่พี่เบียร์บอกก็เป็นอยู่ครับ ไขวีน่อมมาทาซิลิโคลนใหม่ก็เป็น  Cry

สงสัยคงจะได้ที่ 3.8 จริงๆ  drunk

ไป 3.8 ได้ก็เมพขิงๆแล้วครับ ผมยังไม่เคยได้สัมผัสความแรงเกิน 3.5G เลย อิอิ
BombBerMans

« ตอบ #32 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 16:30:29 »

ไป 3.8 ได้ก็เมพขิงๆแล้วครับ ผมยังไม่เคยได้สัมผัสความแรงเกิน 3.5G เลย อิอิ

เด๋วก็ได้ลิ้มลอง 3.8 เหมือนกันครับ พี่ Kingmax  great

หุหุ ตั้งใจไว้ตั้งนานแล้วว่าจะให้ได้ 4.0 เอาแค่ถึงตรงนี้พอแล้ว  mdr

เลยหาซิ้งมาใส่ อิอิ รายการต่อไปเก็บตังถอยการ์ดจอ 5850 ต่อ  drunk

SUNNY.... Luv Luv

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์