หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : PZ950 สุดยอดพลาสม่าทีวี นวัตกรรมล่าสุดจากแอลจี ในงาน IFA 2011  (อ่าน 2542 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 19:17:32 »

PZ950 สุดยอดพลาสม่าทีวี นวัตกรรมล่าสุดจากแอลจี ในงาน IFA 2011
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 19:41:57 »

พวกพลาสมาขายตามห้างดอกบัว กับห้างซีใหญ่ นี่   ราคาเหมือนไล่แจกกันฟรีๆเลยครับ เง้อ

50 นิ้ว  ราคา หมื่นห้า ถึง หมื่นเก้า....  ยิ่ง LCD 32 นิ้ว ไม่ต้องพูดถึงครับ  8 พันยังมีเลยครับ  อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 19:50:38 »

ถูกจริงๆครับพลาสมาช่วงที่ผ่านมา

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 14:35:32 »

lol
ปัญหา เรื่องพลังงาน+ความร้อน+ขนาด+อายุการใช้งาน ใช้ไปแล้วสีซีดจาง คือ ปัญหาของ พลาสม่า

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 15:59:47 »

lol
ปัญหา เรื่องพลังงาน+ความร้อน+ขนาด+อายุการใช้งาน ใช้ไปแล้วสีซีดจาง คือ ปัญหาของ พลาสม่า

พลาสมาสมัยนี้ อายุใช้งานแสนชั่วโมงนะครับท่าน ส่วนLCD-LED แค่ 60000ชั่วโมงเองครับ อิอิ

ผมว่าปัญหาที่แก้ไม่ออกของพลาสม่าสมัยนี้ที่ยังเหลืออยู่คืออาการเบิร์นอิน ที่เปิดทิ้งภาพนิ่งๆไว้นานๆจอจะไหม้ภายใน

ต้องไปล้างสีออกครับ แต่รุ่นใหม่ๆก็มีฟังค์ชันล้างจอให้ไว้อยู่แล้วครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 21:47:15 »

lol

พลาสมาสมัยนี้ อายุใช้งานแสนชั่วโมงนะครับท่าน ส่วนLCD-LED แค่ 60000ชั่วโมงเองครับ อิอิ

ผมว่าปัญหาที่แก้ไม่ออกของพลาสม่าสมัยนี้ที่ยังเหลืออยู่คืออาการเบิร์นอิน ที่เปิดทิ้งภาพนิ่งๆไว้นานๆจอจะไหม้ภายใน

ต้องไปล้างสีออกครับ แต่รุ่นใหม่ๆก็มีฟังค์ชันล้างจอให้ไว้อยู่แล้วครับ อิอิ

จริงๆพลาสม่า  ดีครับ

เสียอย่างเดียวครับ  ไม่มีปัญญาซื้อครับ เพราะว่าเหลือเก็บแต่ละวัน ร้อยกว่าบาทครับ  อิอิกำ drunk

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 22:51:34 »

lol

จริงๆพลาสม่า  ดีครับ

เสียอย่างเดียวครับ  ไม่มีปัญญาซื้อครับ เพราะว่าเหลือเก็บแต่ละวัน ร้อยกว่าบาทครับ  อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk ผมใช้ผ่อนเอาครับ 0% 10 เดือน บัตรเต็มไป 3ใบแล้วครับ อิอิกำ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์