หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี MacBook Core2Duo 2.1GHz สีขาว สวยงาม สภาพดี ราคาถูก ๆ มาขายครับพี่น้อง  (อ่าน 3005 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 22:39:04 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณท่านแจ๊ค มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

มากันอีกแล้วครับพี่น้อง สำหรับ Notebook ขาว ๆ สวย ๆ หมวย ๆ สภาพดี ๆ ขาวจั๊วกันเลยทีเดียว มาให้พี่น้องได้เลือกซื้อกันอีกแล้วครับ สำหรับพี่น้องที่ชื่นชอบของสวย ๆ งาม ๆ หรือเป็นแฟนพันธ์แท้ MacBook เข้ามาดูกันเลยครับ เป็น MacBook สีขาวสวยงาม มาพร้อมกับ CPU Core 2 Duo T8100 2.1GHz และรูปลักษณ์ที่สวยงามสะอาดตา หรูหรา ควรค่าแก่การมีไว้ใช้ สภาพ 95% จัดว่าสวยงามครับ เพียงแต่ DVD Combo อ่านได้แต่ตอนเอาแผ่นออก แผ่นจะติด และแบตเตอรี่เสื่อมสนิทครับ ส่วนหน้าจอแจ่มไร้ที่ติครับ ถ้าหากพี่น้องท่านใดไม่ซีเรียสมาก มาซื้อไปใช้งานแหล่มครับ อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor มาดูรายละเอียดกันเลยครับพี่น้อง

Model
MacBook White (Mac OS X 10.5.Cool
Processor
Intel Core 2Duo Processor T8100 (2.1GHz, L2 Cache 3MB)
RAM
1024MB DDR2 667[/U]
Harddisk
120GB Hard Drive 5400rpm (Serial ATA)
DVD
Slot-Loading DVD Read CD Write
จอ
13.3 Inch TFT Glossy Widescreen Display 1280*800
Webcam
Built-In iSight Video Camera
Bluetooth
Integrate Bluetooth 2.1+EDR
Wireless LAN / LAN / Modem
Wireless Card AirPort Extreme ,LAN Ethernet
Ports
2 x USB 2.0, Firewire, Mini DVI Port, Headphone Jack ฯลฯ

พี่น้องท่านใดสนใจ รับกันไปเลย ในราคาถูก ๆ เพียง 15,900 บาทเท่านั้นครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพสินค้าตัวเป็น ๆ ให้เห็นกันจะ ๆ ไปเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน 2009, 13:28:57 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 23:52:43 »

ดันก่อนเลยครับ อิอิ
พี่ตี๋

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 13:27:41 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณท่านแจ๊ค มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 13:46:24 »

gasp ถูกจังซี่ ไผจะอดใจไหวล่ะครับ  lol สุดยอดเลยค้าบ  great great great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์