หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนๆแบบนี้ มาฟังเพลงเย็นๆกันดีกว่าครับ  (อ่าน 19006 ครั้ง)
Papaa_
Registered User
*

Songkhla

8 Papaa_@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 18 เมษายน 2009, 12:32:11 »

เร็กเก้
catcha
Vmodtech Member

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 01:30:24 »

เพลงอะไรที่ฟังแล้วแก้เหงาได้บ้างอ่ะคะ!!!!

เฮ้อ..!!! คนน่ารักอกหัก

ไปและ ไปกินหญ้าดีกว่า.. Cry Cry

ไปกินหญ้าทำไมอ่ะ ม่ายช่ายกระต่าย....น๊า..อกหักเราต้องทำให้สวยก่าเดิม อกหักต่อเริดก่าเดิม มัวแต่เศร้าแบบนี้จะหาหม่ายได้ไง คุคุคุค อย่าคิดมากนะฮับ

อย่าคิดว่าเราพลาดดิสาวน้อย แต่เรื่องเล็กน้อย...ฟามร๊ากม่ายใช่ทำอย่าง แต่คนเรามักทำทุกอย่างเพื่อฟามรักนะจ๊ะ คุคุคุคุคุ  lol

สวยกว่าเดิมแน่นอนค่ะ เพื่อนๆยังบอก ทำไมแกอกหักแล้วดูดีกว่าเดิมฟะ
ขอบคุณพี่มากนะคะ น้ำตาจะไหล ซึ้งจริงๆ

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
ช่วยฉันสักที..กลับมาได้ไหม..
catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 01:32:41 »

เพลงอะไรที่ฟังแล้วแก้เหงาได้บ้างอ่ะคะ!!!!

เฮ้อ..!!! คนน่ารักอกหัก

ไปและ ไปกินหญ้าดีกว่า.. Cry Cry

เง้อ ไปกินทำไมครับหญ้า ไปทานดินเนอร์ใต้แสงเทียนพรรษากับผมจะดีกว่าครับ อิอิ

แนะนำว่าเวลาอกหักควรฟังเพลงปลุกใจ ให้รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์จะดีกว่าฟังเพลงอกหักนะครับ

พวกเพลงอกหักพร่ำเพ้อยิ่งฟังผมว่ามันยิ่งเศร้าครับ อิอิ
เดี๋ยวจะไปฟ้องเมียท่าน อิอิ tussor

เวง แท้ๆ นู๋ผิดเองที่ดันอกหัก  ange

อกหักอย่าฟังเพลงครับ ไปโอเกะดีกร่า....ถ้าไปอย่าลืมชวนนะคร้าบบ lol
yes

neutral neutralฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
catcha

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 01:33:56 »

เร็กเก้
great

great great เย้!!! ชอบๆๆ เร้กเก้ ด้วย

nicky.82uk
Registered User
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 01:42:07 »

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 01:50:05 »

out out out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 08:51:19 »

ไพเราะดีครับ whistle
Cool Cool Cool
catcha

« ตอบ #37 เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 09:56:48 »

ใครเคยฟังเพลง..คนที่เจ็บกว่า..ของลิปตา บ้างคะ

พี่ๆช่วย เอามาแปะบอร์ดไว้ฟังดีมั๊ยคะ

เพลงความหมายดีจัง..

yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #38 เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 10:13:10 »

โอ้ว เพิ่งเข้ามาแจม ชอบมากเลยครับ I'm Yours ฟังตอนฝนตกพรำ ๆ จิบเบียร์เย็น ๆ โอ้วสวรรค์ อิอิ drunk
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์