หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี กล้อง Sony Cybershot DSC-W300 ความละเอียดสูงถึง 13.6 ล้านพิกเซล ใหม่แกะกล่อง  (อ่าน 12408 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 00:07:24 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณ คุณ uouza มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

พี่น้องครับ วันนี้มีกล้อง สวย ๆ งาม ๆ ความสามารถสูง เต็มเปี่ยมไปด้วยประสิทธิภาพการใช้งาน เป็นของใหม่แกะกล่อง มาให้พี่น้องได้เลือกซื้อกันครับ เป็น กล้อง Sony Cybershot รุ่น DSC-W300 มาพร้อมกับดีไซน์เรียบหรูกับความละเอียดสูงสุดถึง 13.6 ล้านพิกเซล พร้อมหน้าจอ LCD ขนาด 2.7 นิ้ว และใช้เลนส์คุณภาพสูง Carl Zeiss 3x ออฟติคอล นอกจากนี้ทำจากวัสดุที่คงทนแข็งแรงป้องกันรอยขีดข่วนได้ดีอีกด้วย พร้อมด้วยฟังก์ชั่น Double Anti-Blur ที่จะทำให้คุณเก็บภาพทุกช็อตได้อย่างคมชัด เป็นของใหม่แกะกล่อง ประกันศูนย์ Sony 1 ปี อุปกรณ์ครบยกกล่อง มาดูรายละเอียดกันเลยครับ

Model
Sony Cybershot DSC-W300
ความละเอียดมากถึง 13.6 ล้านพิกเซล พร้อมกับมีเซ็นเซอร์ Super HAD CCD
เลนส์ Carl Zeiss Vario-Tessar พร้อมซูมเลนส์ 3 เท่า
จอ Clear Photo LCD ขนาดใหญ่ 2.7 นิ้ว
ชิปประมวลผล Bionz
ฟังก์ชั่นป้องกันภาพสั่นไหว 2 ต่อ (Double Anti-Blur) ทั้งป้องกันภาพสั่นไหวจากตัวกล้อง (Super Steady shot) และป้องกันการสั่นไหวของวัตถุ (High Sensitivity) ซึ่งจะทำให้คุณได้ภาพที่สวยเหมือนตาเห็น โดยไม่ต้องใช้แฟลช
เทคโนโลยีค้นหาภาพใบหน้า (Face Detection) ให้ความสำคัญกับใบหน้าเด็กและผู้ใหญ่
ฟังก์ชั่น Smile Shutter
โหมดภาพถ่ายอัจฉริยะ
ใหม่กับโหมดถ่ายภาพใต้น้ำ ที่สามารถปรับอุณหภูมิสี ( white balance) ใต้น้ำได้ เพื่อสีสันที่เหมือนจริง
ฟังก์ชั่นปรับแต่งภาพนิ่ง
HD Slide Show พร้อมเลือกเพลงประกอบได้

[COLOR="Blue"][SIZE="4"]ดูรายละเอียดต่าง ๆ จาก Link นี้ได้เลยครัhttp://rarkar.com/th/product/2000392-Sony-Cyber-shot-DSC-W300
http://www.yopi.co.th/prd_1952641
http://www.shopsanova.com/s/productMerchantList/SONY-Cyber-Shot-DSC-W300/6672/
http://www.thaisony.com/article/index.asp?ProductID=32627

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 8,500 บาทครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพตัวอย่างกันเลยครับ

มาชมภาพตัวสินค้ากันเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2009, 17:35:33 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
kim

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 02:02:07 »

ดันให้ครับ

เดี้ยวนี้ 13 ล้านไวจริงๆ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 02:13:39 »

gasp สเป็คเทพเลยครับ แค่ไททาเนี่ยมโคลท์ ก็เกินค่าตัวแล้วครับ  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #3 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 07:34:41 »

กล้องผม 8 ล้านเอง

อิอิ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 10:44:13 »

drunk แหล่มๆแบบนี้ โซนี่สาวๆชอบ  intello

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
พี่ตี๋

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 10:46:50 »

gasp สเป็คเทพเลยครับ แค่ไททาเนี่ยมโคลท์ ก็เกินค่าตัวแล้วครับ  great
ขอบคุณมากครับท่านน่อม
ดันให้ครับ

เดี้ยวนี้ 13 ล้านไวจริงๆ
ขอบคุณมากครับ
กล้องผม 8 ล้านเอง

อิอิ
ขอบคุณมากครับ
drunk แหล่มๆแบบนี้ โซนี่สาวๆชอบ  intello
ขอบคุณมากครับคนหล่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2009, 10:49:42 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 11:19:16 »

ถูกมากๆเลยครับ  ดันไปครับผม
Papaa_
Registered User
*

Songkhla

8 Papaa_@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 12:11:49 »

น่าสนเน่อ ยืมคนข้างบ้านก่อนละกัน ไม่มีตัง  neutral neutral neutral neutral
TheW07

thew07_07@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 15:46:25 »

ดันๆ สวยคับ
พี่ตี๋

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 17:35:10 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณ คุณ uouza มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 17:37:21 »

ขอบคุณพี่ตี๋เช่นกันครับ อิอิ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์