หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Smart Phone สุดคุ้มในงาน Commart  (อ่าน 1705 ครั้ง)
remotecloud
Registered User
*

« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 23:33:21 »

ปกติแล้วงาน Commart เค้าไปซื้อคอมพิวเตอร์ หรือโน้ตบุ๊คกัน แต่ผมไปเพื่อซื้อมือถือครับ เล็งมือถือ Acer Liquid Z1 Duo เอาไว้ตั้งนานแล้ว เห็นว่าคุ้มค่าคุ้มราคาดี เลยซื้อมาเรียบร้อย พร้อมกับ Tablet Windows 8 ครับ มีใครซื้อเหมือนผมบ้างป่าวเนี่ย
size
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 10:10:54 »

ไม่ได้ซื้อแท็ปเล็ต แต่ซื้อมือถือ Acer Liquid Z1 Duo มาเหมือนกันครับ ผมว่าเป็นมือถือที่น่าใช้มากเลยนะ คุ้มค่ากับราคาครับ และมีขายในงาน Commart ด้วย ที่บูต Acer
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์