หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ note4 สั่งprint ภาพออกจากเครื่องได้เลยมั้ยค่ะ  (อ่าน 2018 ครั้ง)
Nexsothuwarg
Registered User
*

« เมื่อ: 22 ธันวาคม 2014, 22:22:18 »

ตอนนี้ใช้ note 4 อยู่ อยากสั่ง print ภาพออกเครื่อง print เลย ต้องเลือกเครื่องแบบไหนค่ะ ตอนนี้ printer พิมพ์จากมือถือได้ทุกรุ่นมั้ยค่ะ
ball2449
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2014, 22:35:07 »

เลือกรุ่นที่มี wifi และ eprint หรือ cloud print ครับ ถ้าเป็นยี่ห้อ hp มือถือที่เป็นแอนดรอย์ลง app hp eprint แล้วสั่งพิมพ์ได้เลยทุกรุ่นครับ ส่วน iphone ไม่ต้องแอพ สั่ง print ได้เลยครับ ถ้าสนใจก็ลองไปดูตามห้างไอทีเลยครับ ส่วนใหญ่จะมีเครื่องโชว์ให้ลองให้กันอยู่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์