หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอคลิปวีดีโอดีๆ ที่มีความหมายจึงเอามาแบ่งกันดูครับ  (อ่าน 2815 ครั้ง)
Judas Iscariot
Vmodtech Member

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 23:02:54 »

หนังสั้น "ราตรีสวัสดิ์"LQ | LQ+ | HQ | by Aeva

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 23:21:28 »

ดูแล้วเศร้าเลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 23:31:56 »

เง้อ ฝนตกครับ youtube เน่า  (มันเกี่ยวกับมั๊ยเนี่ย)     ดูไม่ได้เลยครับ

ให้เดานี่  เกี่ยวกับความไม่สงบหรือเปล่าครับ....

วันนี้ก็ท่อง youtube  คิดถึงวงหนึ่ง กับนักร้องคนหนึ่งครับ

นักร้องหัวฟูๆ  อัลบัม wild seed    เมล็ดพันธุ์ใหม่แห่งดนตรี  อย่างที่คุณมาโนช พุตตาลแก่วาตอนแกทำบันเทิงคดีนะครับ
เสริ์จไปเสิร์จมา มันมีจริงๆครับ วันนี้ผมดีใจมากครับที่ได้ฟัง

ที่ว่า หมดเวลาของแกแล้ว เจ้าตัวตลก  แกแสดงได้ดีมาก แกแสดงได้ดีเกินไป.....  ไม่รู้ว่าเคยได้ยินมั๊ยนะครับ ลองเสิร์จฟังดูนะครับ

เอาไปเอามา ดูนามสกุลนักร้อง  มันเหมือนๆกับ   ที่ จนท.ที่เสียชีวิตในหน้าที่   ที่เป็้นข่าวดังๆนั่นแหล่ะครับ

เอาไปเอามา  กลายเป็นพ่อของคุณนักร้องท่านนี้เลยครับ   แล้วดันมีเพลง บะนังสะตา  ร้องโดย นักร้องหัวฟูๆท่านนี้แหล่ะครับ  เป็นคลิปที่ลูกชายเค้าดีดร้องเพลงนี้ออกทางช่อง 3 ครับ รายการสรยุทธ์หรือเปล่าไม่แน่ใจ    ทำให้ผมเศร้าไปเลยครับงานนี้   
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์