หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอมาเลยเก็บภาพมาฝากครับ  (อ่าน 2070 ครั้ง)
playhard
Registered User
*

« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 04:28:38 »

เก็บภาพมาฝากสำหรับคนที่กำลังอยากได้มือถือใหม่ครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 07:47:42 »

ไม่รู้ว่ายี่ห้อสามดาวนี้ยอดขายมือถือโดยรวมเค้าตอนนี้ อับดับ 1 ในตลาดหรือเปล่านะครับ เง้อ  แต่เห็นเหมือนได้ยินมานะครับ อะไรมันจะแชร์ขึ้นแท่นรวดเร็วขนาดนั้น 

พอไปเอาจอมอนิเตอร์ไปส่งซ่อมที่ศูนย์นะครับ เลยพอจะเข้าใจได้อย่างหนึ่งครับ  ราคามันเร้าใจจริงๆครับ   เอาง่ายๆ  สก๊อยแว๊นท์ๆนี่ยังสามารถหาซื้อใช้กันได้ง่ายๆเลยครับ        ของมันเข้าถึงมวลชนจริงๆครับ อิอิกำ drunk
pathong
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 10:35:47 »

อยากได้ LED TV 3D อะ สงสัยต้องรีบเก็บตังค์เพื่อถอย galaxy s ให้ไวขึ้นแล้วมั่งเนี่ย
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 11:50:53 »

อยากได้ LED TV 3D อะ สงสัยต้องรีบเก็บตังค์เพื่อถอย galaxy s ให้ไวขึ้นแล้วมั่งเนี่ย

เง้อ อยากได้หลายอย่างจังครับ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 12:40:09 »

ตอนนี้ที่ Power Buy จัดอยู่สำหรับบัตรเครดิตสำหรับบัตรเครดิตกรุงศรีฯ(ลด 8% สำหรับมือถือทุกรุ่นที่มีราคาตั้งแต่ 5000 บาทขึ้นไปและสามารถผ่อน 0% ได้ถึง 4 เดือน)  ส่วน citybank ไม่รู้ครับเพราะไม่มีบัตรของเจ้านี้อ่า ส่วนตัวผมไปดูเฉย ๆ กับเจ้า Galaxy S มาจากราคา  22898  ใช้บัตรกรุงศรีรูดลด 8%  ก็จะเหลือ 21066.16  บาท แล้วผ่อน 0% ได้อีก 4 เดือนเลยครับ  และถ้ามีซิมหรือเป็นลูกค้า AIS ก็ส่ง sms ไปเพื่อขอรับสิทธิ์  GPRS  500 MB นาน 12 เดือน(โปรหมด 30 ก.ย. มั๊งครับไม่แน่ใจ)  ส่วนโปรของบัตรกรุงศรีน่าจะหมด ไม่ 25 ก็ 29 นี่แหละครับจำไม่ได้ อิอิ เพราะ ผบ.ทบ. เพิ่งให้ผมรูดเจ้า E72 มา พอตรูจะซื้อมั่ง บอกให้ไปซื้อเครื่องละ 800 บาทใช้ กำ  อิอิ  mad
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์