หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทนไม่ไหวแล้ววววววววววววววววววววว อะจ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  (อ่าน 7606 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« ตอบ #15 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 16:32:19 »

เง้อไม่ใช่แบบนั้นครับ ผมนึกว่าเป็นผู้หญิง   เกือบเสียตัวให้สาวคนนี้แล้วครับ อิอิกำ  out rofl go tuxout

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #16 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 20:55:43 »

แลดูกลมผิดปรกติ อิอิกำ  drunk

อิอิสาวเทียมครับอาจารย์อิอิ mdr love out

หุ่นก็งั้นๆล่ะครับ   

ยิ๊กๆๆๆๆๆๆ   out

อิอิเง้อ  out lol drunk

เทียมปะเนี่ย

อิอิ สาวประเภท 2 ครับ อิอิ  out out

หาที่โล่งๆดีกว่า  go

กระเทยสวยขนาดนี้ให้ผมๆก็เอาครับ ท่าน ขอนแก่นหล่อ อิอิ  go go love mdr

gasp he  มีสทิฟฟานี่คนล่าสุด 555  ใหญ่ได้อีก

อิอิ สวยมากครับ  mdr mdr

เื่มื่อคืนวันพฤหัสกำลังนั่งกินบะหมี่เกี๊ยวในซอยอุดมสุข(จำชื่อร้านไม่ได้ ลูกสาวเค้าน่ารัก ๆ อ่า) หันไปเจอน้องปอยมากะแฟน  แม่เจ้าาาา..กระเทยไรว่ะ สวยชิหาย  ขาวเนียน สูงยาวเข่าดี เป็นกระเทยที่สวยอย่างนี้ให้ก็เอาว่ะ 55555+ lol

gasp gasp go mdr

โมฯทั้งตัว เหลือแค่ตาขาวกับเหงือก ซี๊ด lol drunk

สวยดีนะครับ อิอิ  love mdr rules

ทนไม่ไหวนี่ จะไปโมให้เหมือนเขาเหรอครับ

เง้อ เปล่าครับ อิอิ  out tuxout go

อีกหน่อยท่านสารคาม น่าจะมีเมียเป็นเลดี้บอยค่อนข้างแน่เลยครับ อิอิกำ  drunk

เง้อ  อาจารย์ก็ อิอิ ผมชอบผู้หญิงครับ อิอิ  whip mdr love

จีบแบบไม่ดูบัตรแบบนี้มีโอกาสได้ชายมีสูง

น่าจะครับ อิอิ  mdr lol

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:35:28 »

gasp he  มีสทิฟฟานี่คนล่าสุด 555  ใหญ่ได้อีก

อุอุกำ จริงๆด้วย แต่เหมือนผู้หญิงจิงๆนะครับเนี่ย
ไม่ทันแล้วครับ ขอทิชชู่เช็ดจอก่อนครับ อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:50:55 »

อุอุกำ จริงๆด้วย แต่เหมือนผู้หญิงจิงๆนะครับเนี่ย
ไม่ทันแล้วครับ ขอทิชชู่เช็ดจอก่อนครับ อิอิกำ  drunk

อิอิกำด้วยคนครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

我愛泰國。

« ตอบ #19 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 09:20:32 »

ผมเกือบไปแล้วครับท่านขอนแก่นหล่อ  out out go mdr rules

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์