หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ขาย ขาย V-MODA VIBE กับ Amp ลูกเจี๊ยบ FiiO E3 ครับ  (อ่าน 2816 ครั้ง)
xavicud39
Registered User
*

« เมื่อ: 27 มกราคม 2010, 15:42:45 »

ผมมี V-MODA VIBE อยู่ 2 ตัวอะครับ เพิ่งมาจาก AMAZON เมื่อ 2 วันก่อน

สี Flashblack Chrome ทั้ง 2 ตัวเลยครับ

ตัวนึงของผมแกะกล่อง ออกมาลองแล้ว BURN-IN ไป 20 ชั่วโมง ผมขาย 1,200 บาท

อีกตัวนึงสั่งมาให้แฟน ใหม่ๆ NEW IN A BOX กันเลยทีเดียวไม่มีรอยแกะ ผมขาย 1,500 ราคาเท่าทุน

V-MODA VIBE เหมาะ สำหรับคนที่ชอบฟังเสียง เบส ช่วง deep เน้นๆ เลยครับ

ผมได้ลอง เทส กับเพลง หลายแนวมาก ผมเลยเชื่อว่าเจ้า VIBE นี่ เหมาะกับเพลงพวก Drum&Bass หรือแม้แต่เพลง Rock ก็สุดๆเหมือนกัน แต่ถ้าใครจะเอาไปฟังกับ เสียงหวานละมุน ผมว่าอยู่ห่ างๆไว้ครับ

ผมนั่งฟัง Empire State of Mind แล้วก็ Lady GAGA อัลบั้มแรก หลายรอบจนมั่นใจว่า Vibe เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ + + (เว่อเนอะ)

<< แล้วถามว่าทำไมผมขายซะละ + + ผมจะตอบว่า ผมซื้อมาเพราะคิดว่ามันมีไมค์ครับ (เขางอกเลย) มันเลยไม่สะดวกเวลาขับรถสักเท่าไหร่
เพราะผมอ่าน Review แล้วเค้าบอกว่า V-MODA VIBE มีไมค์ใช้กับ Iphone ได้ ผมเลยสั่งมา ซะ 2 ตัว
แต่ที่จริงแล้วมันคือรุ่น V-MODA VIBE DUO + + มันถึงจะมีไมค์ ตอนกดสั่งซื้อ ก็ดันไม่ดูให้ชัด
เรียบร้อยครับ  หงอย - -' กลับไปใช้ ASAKI 7-11 ต่อเหมือนเดิม >>

ส่วน เจ้า Fiio E3 นี่สั่งมาจากแถวๆนี้นี่แหละครับ 400 บาท เอามาลองกับ โน้ตบุคไป 1 วัน
แล้วคิดว่าไม่จำเป็นต้องมีครับ + + เลยขายดีกว่า    ขาย 350 บาทละกันนะครับ พร้อมส่ง EMS

เดี๋ยวยังไงถ้าไม่ผิดพลาด ผม จะเอารูป จริงาลงตอนเย็นๆค่ำๆนะครับผม

ตอนนี้ก็ขอเอา Review ของท่านวี จากเว็บ ขั้นเทพ มาให้ชมก่อนนะครับ >>>>http://forums.xn--22c6bfv6g2dvc.com/index.php/topic,545.0.html"] Review [/URL]<<<< ตามนี้เลยครับ ของในกล่องเหมือนกันทุกอย่าง

สินค้าทั้งหมดส่ง EMS ให้ฟรีนะครับ

ถ้าใครสนใจติดต่อได้ที่

เข้ม >> 081-426-9764 ครับผม

แต่วันนี้ช่วง 19.00-21.00 อาจไม่สะดวกรับนะครับอย่าตกใจไป

ปล. เอางี้ๆ ถ้าใครสั่ง VIBE เแล้วจะเอา Fiio E3 ด้วย ผมลดราคา FiiO E3 ให้เป็น 300 ละกันนะครับ  great
sugarland
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 00:31:20 »

ไม่ทราบว่าแอม ขายไปยังครับ นัดเจอเพื่อลองทั้งหูทั้งแอมด้วยได้ไหมครับ

pumpapple120@hotเมล.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์