หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นแปะฝ่าเท้าดูดพิษ250,วัดความดันรัดต้นแขน,กล้องส่องพระ60x 250บ.+สินค้ารถ,บ้าน  (อ่าน 23812 ครั้ง)
natsmith
Vmodtech Member

CharlesPeest CharlesPeest CharlesPeest
« เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2012, 23:22:52 »

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับสู่ cherrynatshop ค่ะ
สินค้าที่ลงตามหัวกระทู้อยู่ในรายการด้านล่างนี้นะคะ ค่อยๆดูนะคะ มีหลายรายการรับรองว่าสินค้าของเรา นั้น สำหรับทุกคนในครอบครัวจริงๆ ไม่ว่าจะเป็นหนุ่ม สาวๆหรือของเจ้าตัวเล็กเราก็มีค่ะ รับรองว่าถูกใจแน่นอน สินค้ามีเยอะค่ะ อาจลงรูปหรือรายละเอียดไม่หมด รบกวนดูรายละเอียดที่เว็บเราค่ะ ที่ http://cherrynatshop.tarad.com และบ้านใหม่ที่เป็นมากกว่าเว็บขายสินค้าที่ http://cherrylink.thaimeboard.com ขอบคุณค่ะ
ชุดคนรักรถ:
1.ปากกาลบรอยขีดข่วนรถยนต์ fix it proของแท้200บ (ส่ง 12ด้ามๆละ160)
ใช้ลบรอยขีดข่วนเล็กๆน้อย ไม่ต้องไปทำสีใหม่ครับ หนึ่งด้ามใช้ได้นานแสนนาน

2.อุปกรณ์แก้ไขรอยบุบ ลักยิ้มสำหรับรถยนต์ Pops a dent 550 บาท
อันนี้เอาไว้ดึงรอยบุบของรถครับ เช่น ฟุตบอลเตะอัดมาโดน ใช้ได้กับรอยบุบกว้างสักฝ่ามือครับ

3.เซ็นเซอร์ถอยหลัง 4จุดหน้าจอแสดงผลดิจิตอล 950 (ส่ง 3ตัวๆละ 850)
-ช่วยในการถอยหลังรถยนต์ได้อย่างสะดวกสบาย แสดงผลด้วยหน้าจอเป็นตัวเลขแสดงระยะห่างเมื่อเข้าใกล้วัตถุ(0.3-2.0เมตร) มีเสียงบี๊บตามความใกล้ เซ็นเซอร์กันน้ำ มี 5 สีจ้า ดำ,ขาว,เงิน,เทาเงิน,แดง

4.กล้องมองหลัง-ท้ายรถยนต์อินฟาเรดเห็นในที่มืด990บาท(ซื้อคละกัน 3ตัวขึ้นไปตัวละๆละ 890)
จัดเต็มไปเลยครับ 5รุ่น ราคาเดียว 990บาท
4.1แบบอินฟาเรด TV System  NTSC 510 x 492 Pixels 420TVL  มุมมอง 135 องศา

4.2แบบสาม (แบบลูกรักบี้)TV System  NTSC 510 x 492 Pixels 420TVL  มุมมอง 135 องศา

4.3ทรงเหลี่ยม TV System  NTSC 510 x 492  Pixels 420TVL มุมมอง 170 องศา

4.4ทรงมน  TV  System   PAL   628 X586 pixels / NTSC 658X462 pixels 420TVL มุมมอง 170 องศา

4.5อีกรุ่นรุ่นมน(ขันน็อต)
TV System  NTSC 510 x 492  Pixels 420TVL มุมมอง 170 องศา

5.กล้องมองหลังตรงรุ่น 420TVL มุมมอง 170 องศา ติดตั้งง่ายไม่ต้องเจาะหรือดัดแปลงครับ
nissan march, toyoya vios,yaris, suzuki swift, masda2,masda3,honda jazz

NISSAN MARCH  1,300 บาท

TOYOTA VIOS 2008-2012 1,600  บาท

TOYOTA YARIS 2008/2009/2011   1,300 บาท

SUZUKI SWIFT  1,400 บาท

Mazda 2 (2008 to Present),Mazda 3 (2009 to Present)  1,300 บาท

HONDA JAZZ  (2001-2011), CRV (2006-2011) 1,300 บาท

HONDA CITY  1,300 บาท
อุปกรณ์ที่จะได้รับ - กล้องถอยหลัง, สายเอวี 5 เมตร , สายไฟต่อยาว1.2เมตร
  กล้องมองหลัง-ท้ายเวลาถอยรถยนต์ทุกชนิด ช่วยให้ท่านถอยรถได้สะดวก  ตัวกล้องกันน้ำ  มีเส้นบอกระยะห่างจากวัตถุ ติดตั้งง่ายเพียงต่อสายไฟกับไฟถอยหลัง และเดินสายสัญญาณเข้า AV ของจอ GPS หรือจอเครื่องเล่นของท่านการใช้กล้องแบบมีสาย กล้องจะทำงานเมื่อถอยหลังเท่านั้น แล้วจึงส่งภาพไปมอนิเตอร์ ทำให้มีอายุการใช้งานนานแม้มีสายสัญญาณภาพแต่สามารถเก็บงานให้สวยงามได้ ทำเองก็ได้ครับ
5. จอภาพmonitorสีขนาด 3.5” สำหรับกล้องมองหลังและ DVD(2AV)  1,250 บาท
 มีช่องAV2ช่องครับต่อได้ทั้งกล้องและdvd ภาพคมชัดครับ

6.กล้องวงจรปิดติดในรถยนต์ Car DVR  1,250 บาท
มีอินฟาเรด 6ดวง บันทึกวีดีโอชัดทั้งกลางวันกลางคืน รองรับ sd card 64GB จอกว้าง 2.5นิ้วครับ ประโยชน์มากมายใช้บันทึกเป็นหลักฐาน กรณีเกิดอุบัติเหตุ กันคนรถออกนอกเส้นทาง ใช้สำรวจเส้นทางฯลฯ หรือใช้แทนกล้องวงจรปิดติดในห้อง ไว้ตรวจดูพนักงาน,การทุจริต เห็นในที่มืดด้วย ดีกว่ากล้องสายลับอีกครับ

7.GPS ติดตามรถ,รถมอเตอร์ไซด์, คน ป้องกันรถหาย และประโยชน์อื่นๆมากมาย มี3รุ่นค่ะ
7.1.GPS ติดตามรถ,คน(GPS TRACKER)รุ่น AA ราคา  1500บาท  (เป็นเครื่องดักฟังทางไกลได้)

GPS ติดตามรถ บุคคคล รุ่นนี้ ไม่ต้องติดตั้ง ขนาดกะทัดรัด (6.4x4.6x1.7ซม.) คุณสมบัติสุดยอดครับ
คุณสมบัติ
 1. เช็คพิกัดที่ตั้งของรถ,คนที่ติดgps
2.มีโหมดโทรเข้าgpsเพื่อ ฟังเสียง ในห้องโดยสาร (monitor mode)
3. โทรหาเราทันทีเมื่อมีเสียงในห้องโดยสารเล็กน้อย และสามารถฟังเสียงได้ทันที
4. มีระบบ SOSกดเพื่อส่งSMS ขอความช่วยเหลือมายังมือถือที่ตั้งค่าไว้
ใช้เป็นเครื่องแอบฟังเสียงได้ค่ะ สืบความลับต่างๆ  การทุจริต   ..ชู้สาว ..มีกิ๊ก...รู้หมด (กรุณาใช้ถูกศีลธรรมนะครับ)
ใช้เป็นเครื่องกันขโมยได้ค่ะ วางไว้ ถ้ามีเสียงเล็กน้อยในห้องนั้นๆ หรือในรถ  โทรหาเราทันทีค่ะ
สิ่งที่จะได้ 1.GPS 2. adapter
7.2 GPS ติดตามรถ,คน(GPS TRACKER)รุ่น B ราคา 2500 บาท

รุ่นนี้ไม่ต้องติดตั้ง สามารถฟังเสียงในห้องโดยสาร บอกพิกัด เตือนเมื่อรถวิ่งเร็วเกินกำหนด เตือนเมื่อวิ่งออกนอกพื้นที่กำหนด เตือนเมื่อรถถูกขับ ส่งสัญญาณSOS ได้
7.3GPS ติดตามรถ,คน(GPS TRACKER)รุ่น C ราคา 2890 บาท
รุ่นนี้ต้องติดตั้งกับรถ ใช้ไฟแบตเตอรี่ เตือนเมื่อรถเคลื่อนไหว ,ฟังเสียงห้องโดยสาร,จำกัดความเร็ว มีโหมดตัดน้ำมัน สตาร์ท แจ้งเตือนเมื่อระบบไฟถูกตัด มีแบตสำรอง

8.ตัวตั้งเวลาดับเครื่องยนต์ Auto turbo timer APEXi ราคา   1,150 ของแท้
เป็นตัวถ่วงเวลาการดับของเครื่องยนต์ หลังจากปิดสวิตซ์กุญแจแล้ว ทำให้คนขับไม่ต้องรอเวลาดับเครื่องยนต์เอง เพื่อช่วยถนอมและยืดอายุการใช้งานของเครื่องยนต์และ turbo  และยังสามารถวัด air/fuel, O2, Volt ได้ด้วย ของเลียนแบบทำไม่ได้ครับ

9.เครื่องฟอกอากาศในรถยนต์ช่องจุดบุหรี่ 250 บาท(ส่ง 6ตัวๆละ 190)

ทำงานโดยการสร้างโอโซนและประจุลบ มีคุณสมบัติ ช่วยฟอกอากาศกำจัดกลิ่นในรถรวมทั่งฆ่าเชื้อโรคและสลายมลพิษ ส่งผลดีกับระบบหายใจ และช่วยให้ผ่อนคลาย  หมายเหตุ :สินค้านี้เป็นขนาดมาตรฐานและเราเช็คคุณภาพก่อนส่งทุกตัวนะคะ จะเปลี่ยนให้กรณีเมื่อรับสินค้าแล้วชำรุดทันทีเท่านั้น
 กรณีท่านซื้อไปแล้วไม่พอดีกับช่องจุดบุหรี่ของท่านเราขออภัยไม่สามารถคืน/เปลี่ยนได้ค่ะ
10.ที่ชาร์ตไฟnotebook(ทุกรุ่น)ในรถยนต์ (Universal Car Adapter for Notebook) 390 บาท

มีหัวแจ็คอแดปเตอร์ให้หลากหลาย ปรับโวลท์ได้หลายขนาดครับ ใช้ได้กับโนตบุกหรือเกือบทุกรุ่นครับ  หมายเหตุ :สินค้านี้เป็นขนาดมาตรฐาน
และเราเช็คคุณภาพก่อนส่งทุกตัวนะคะ จะเปลี่ยนให้กรณีเมื่อรับสินค้าแล้วชำรุดทันทีเท่านั้น
กรณีท่านซื้อไปแล้วไม่พอดีกับช่องจุดบุหรี่ของท่านเราขออภัยไม่สามารถคืน/เปลี่ยนได้ค่ะ

ชุดคนรักบ้าน:เพื่อความปลอดภัยในบ้านและทรัพย์สินภายใน และความสะดวกในการอยู่อาศัยครับ

1.กล้อง IP CAMERA wireless  สามารถ ดู บันทึกและควบคุมการหมุนกล้องผ่านเน็ตมือถือได้ 2600 บาท
ใช้งานง่าย ผ่านwifi (ไร้สาย)ติดตรงไหนก็ได้ครับที่สัญญาณไวเรสไปถึง  หรือจะใช้ผ่านlan ก็ได้
คุณสมบัติ 1.สามารถบันทึก ได้  2.ดูภาพผ่านมือถือ คอม และ  3.สั่งหมุนกล้องจากมือถือ คอมได้
4.สามารถฟังเสียง ในที่ที่กล้องติดตั้งได้ และ 5.สามารถคุยกับ คนที่อยู่หน้ากล้องได้ ไม่พอครับ  6.มี ddns แถมให้ใช้ฟรีตลอดชีพ
สิ่งที่ได้รับ 1.ip camera  2. adapter  3. ขายึดกล้อง 4. เสาสัญญาณไวเรส

การใช้งาน สั่งหมุนกล้องผ่านคอม ใช้ไวเรส
P1060517powered by Aeva

2.ชุดกล้องวงจรปิดใช้กับคอมPC ดูผ่านเน็ตได้ชุด b=2000บาท(กล้องโดม1ตัวและDVR  PCI CARD 1ตัว)  อัดได้ ดูผ่านเน็ตได้ (ต่อกล้องได้4ตัว)

ชุด A=2050(กล้องวงจรปิดอินฟาเรด30ดวงกันน้ำ และDVR  PCI CARD 1ตัว)

ชุด A=2250(กล้องวงจรปิดอินฟาเรด36ดวงกันน้ำ และDVR  PCI CARD 1ตัว)

5.กริ่งไร้สาย 38เสียงใช้แบตเตอรี่ รัศมี60 เมตรเพียง 500 บาท(ไม่ต้องง้อช่างไฟ)  
อันนี้ดีมากครับ ทั้งตัวแม่ตัวลูกใช้แบตเตอรรี่ เอาไปติดตรงไหนก็ได้สะดวก ไม่ต้องเดินสายไฟ

6.เครื่องเตือนคนเข้าร้านรุ่นใหม่ 16เสียงจับสัญญาณห่าง6 เมตร 450 บาท

มี2 ระบบให้เลือก     1.เสียงดนตรีปรับได้16 เสียง 2.เสียงคนพูด"ฮัลโหล เวลคัม" สามารถจับคนผ่านระยะห่าง3-7เมตร(ไกลกว่ารุ่นเดิม)เลยค่ะใช้ถ่าน AA-3ก้อนค่ะ   มีขายึดติดผนังแบบปรับมุมได้ให้ด้วยนะคะ
7.เครื่องเตือนคนเข้าร้าน ราคา 180 บาท
ตัวนี้เป็นภาคต่อของเครื่องเตือนคนเข้าร้านค่ะ  แต่จะมีขนาดเล็กกะทัดรัด เวลาคนเข้าก็จะมีเสียง เตือน "นิ๊งงงหน่องงงง ฮัลโหล  เวลคัม"  จับสัญญาณห่าง 3เมตรค่ะ

8.เครื่องเตือนคนเข้าร้านตุ๊กตาแมวญี่ปุ่นนำโชค350  บาท
เป็นรูปตุ๊กตาแมวนำโชคโพสท่ากวักโชคลาภค่ะ และยังมีเสียงเตือนเวลาคนเข้า เตือน นิ๊งงงหน่องงงง ฮัลโหล  เวลคัม"

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ คุณ สมิทธ์ 086-8535381 เชอรี่ 081-5446181
ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 964-211242-9 นายสมิทธ์ พันธุสุนทร
กสิกรไทย เลขที่บัญชี871-2-08186-5 ธัญลักษณ์ โชคดุรงค์
ดูรายละเอียด,รูปของสินค้าทั้งหมดได้ที่  http://cherrynatshop.tarad.com
และบ้านใหม่ที่เป็นมากกว่าเว็บขายสินค้าที่ http://cherrylink.thaimeboard.com ขอบคุณค่ะ
หมายเหตุ:บางครั้งแม่ค้าไม่สามารถเช็คข้อความในกระทู้หรือในPMได้วันต่อวัน เพื่อความรวดเร็วในการซื้อ
และรับสินค้าของท่าน รบกวนโทรหาแม่ค้า 081-5446181 จะยิงมาหรือ smsมา หรืออีเมล์ที่ [email protected]ค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2013, 07:24:52 โดย natsmith » บันทึกการเข้า

natsmith

CharlesPeest CharlesPeest CharlesPeest
« ตอบ #1 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 01:07:27 »

ชุดคนรักครอบครัว

1.เครื่องไล่หนู ยุง แมลงสาบ มด และแมลงวันใช้คลื่นเสียง 290 บาท(ส่ง12ตัวๆละ 250)
  สุดยอดเครื่องไล่ยุงจากเมืองนอก ของแท้คุณภาพAAAครับ ไล่ได้หมดทั้งหนูยุงมด แมลงสาบ แมลงวัน ผึ้ง-
เป็นเครื่องไล่ยุงนำเข้าเกรดคุณภาพAAAรุ่นใหม่ที่มีประสิทธิภาพดีกว่ารุ่นเดิมในท้องตลาดทั่วไป
-ไร้เสียงรบกวนเมื่อใช้ไล่ยุง -ประสิทธิภาพการไล่ยุงดีกว่าเดิม- ทนทานใช้ได้นานทั้งไฟกระพริบ,วงจร
 -body พลาสติกขาว-ครีม ทนทานแข็งแรง ตัวหนังสือชัดเจน

เครื่องไล่ยุงโฉมใหม่ ไฉไลกว่าเดิมคุณภาพคงเดิมจ้า ราคาก็ 290 เหมือนเดิม

2..พวงกุญแจไล่ยุงใช้คลื่นเสียง มีสามแบบครับ อันนี้ใช้ไล่ยุงได้แบบเครื่องไล่ยุงครับ แบบพกพา สะดวก มีแบตให้ด้วย
2.1แบบรีโมท อันละ 190 บาท (ส่ง12ตัวๆละ140)

2.2 แบบตุ๊กตาคิตตี้ และหมูอู๊ดๆและ เสือน้อยอันละ 220 บาท(ส่ง12ตัวๆละ170)

3เครื่องไล่เห็บหมัดยุงแบบปลอกคอ470บาทใช้คลื่นเสียงultrasonic  ไม่ใช้สารเคมีใช้คลื่นเสียงปลอดภัยต่อคน,สัตว์เลี้ยง

4.พวงกุญแจกันของหาย(ผิวปากเรียก) 150 บาทดี๊ดีอยู่ไหนก็หาเจอ(ส่ง12ตัวๆละ 120)
คนที่ชอบลืมห้ามพลาด ลืมทั้งวันทั้งกุญแจบ้าน กุญแจรถ ผิวปากปั๊บ มันก็บี๊บๆกับไฟ กระพริบเจอเลย..ง่าย

5.กล้องสายลับแบบพวงกุญแจรถยนต์550 บาท (ส่ง6ตัวๆละ 400)
อันนิดเดียว ถ่ายรูปได้ อัดวีดีโอได้ ชัดแจ๋วเอาไว้จับทุจริต ติดสินบน พวกขูดรีด ไม่ควรใช้ผิดศีลธรรมนะครับ แบตในตัวใช้micro sd (ไม่รวมนะครับ)

5.1กล้องสายลับแบบไฟแช็ค750 บาท  ภาคต่อกล้องสายลับ คราวนี้ยิ่งเนียน จะถือจะวางไว้ไหน ไม่มีใครสังเกตุ

5.2กล้องสายลับแบบปากกา 750 บาท เนียนคนละแบบ จะพกจะวาง เป๊ะครับเป๊ะ

5.3 กล้องสายลับนาฬิกาข้อมือ สายเหล็กสายหนัง 1,700 บาท เม็ม 4gbในตัว

5.4 กล้องสายลับนาฬิกาตั้งโต๊ะ 1600 มีรีโมทสั่งถ่ายรูป อัดคลิปได้

5.5กล้องสายลับจิ๋ว ติดหน้ารถ จักรยาน หมวกกันน็อค,รถบังคับ 800 บาท
ใช้งานได้หลากหลายทั้งในและนอกอาคารพร้อมอุปกรณ์ยึดพื้นผิว จะติดหน้ารถ สำรวจเส้นทาง,บันทึกการเล่นกีฬาจักรยาน,มอไซด์,รถแข่ง ,เจ็ทสกีป๊าดด สุดยอด

การใช้งาน
!  อันนี้ติดหน้ารถมอไซด์
MD 80 Mini DV Car testpowered by Aeva
 อันนี้ติดหน้ารถ
6..ขายวิทยุสื่อสาร walkie talkie 3-5km. 5W BAOFENG BF-888S ราคา  1400 บาท
  ตัวนี้ 400-470MHz  สัญญาณ 16ช่อง แบต1500MAh Li-ion    ระยะสื่อสารใช้งานจริง 2-3 กม.ในที่โล่ง

7.วิทยุสื่อสาร walkie talkie 3-5km. T388 (แพ็คคู่) คู่ละ 1,350 บาท

ตัวนี้ ใช้คลื่น 462 MHZ  ช่วงใกล้ๆกับ BF-888S  สัญญาณ 4 ช่อง เล็กกระทัดรัด ใช้ถ่าน AAA4 ก้อน  หนัก 87 กรัม(ไม่รวมแบต) ระยะสื่อสารใช้งานจริง 1-2.5 กม.ในที่โล่ง  ตั้งเสียง

เรียกเข้า เสียง และมีไฟฉาย
8. อุปกรณ์ป้องกันตัว เครื่องช็อตไฟฟ้าแบบโทรศัพท์890

เป็นอุปกรณ์ไว้ป้องกันตัวสำหรับคุณผู้หญิง คุณผู้ชายก็ใช้ได้ครับ ใช้งานง่าย  เป็นรูปทรง โทรศัพท์มือถือ ใช้งานง่าย เบา มีเซฟตี้สวิทพร้อมไฟฉายในตัว  กำลังไฟช็อตถึง  2,200 kv

แรงครับ รุ่นนี้  
คลิปการใช้งานครับ
SAM 0392powered by Aeva

9. สเปรย์พริกไทย รูปทรงลิปสติก (10 ml ) 190   บาท

เป็นอุปกรณ์ป้องกันตัวระยะประชิดเช่นเดียวกันครับ หาจังหวะดีๆ แล้วใช้งาน
 ข้อควรระวังครับ ทั้งเครื่องช็อตและสเปรย์
1. ผู้ใช้ต้องมีทักษะในการใช้นะครับ ต้องเลือกจังหวะ ที่จะใช้ มีไหวพริบพอควร เพราะเป็นอุปกรณ์ใช้ประชิดตัว ถ้าพลาดอยู่ในมือคนร้าย
เราจะเป็นผู้เสียเปรียบทันที  ใช้แล้วรีบวิ่งหนีขอความช่วยเหลือ ไม่ต้องไปสน(มัน)  ห่วงตัวเองก่อนเลยครับ
2. อุปกรณ์นี้เป็นอาวุธครับ เก็บให้ห่างมือเด็ก
10.เครื่องซีลถุงพลาสติกพกพา 300 บาทดี๊ดีง๊ายง่ายซีลปากถุงห่อของห่อขนมสบาย

11.Wireless Laser pointer สำหรับนำเสนองาน ราคา 650
เป็นทั้งLaser pointer และ remote control ในการเลื่อนหน้าจอ  รับส่งสัญญาณได้ไกลถึง 15 เมตร   ชี้ไปตรงไหนก็ทำงานได้ทันที ไม่ต้องลงdriver  สวยงาม ทันสมัย กระทัดรัด พร้อม

กระเป๋าใส่และแบตเตอรี่

12.ชุดบัตตาเลี่ยนไร้สายall in 1พร้อมบล็อกปรับได้ในตัว9ระดับ 790บาท

มาแล้วค่ะ บัตตาเลี่ยนตัดผมไร้สาย พร้อมระบบชาร์จในตัวสะดวกคล่องตัว ที่สุดยอดก็คือมีบล็อคปรับระดับได้ในตัวบัตตาเลี่ยนเลยค่ะ ปรับระดับได้ 9 ระดับ (3มม.-19มม.) ไม่ต้องเสีย

เวลาถอดบล็อกเข้า-ออก เพียงหมุนเลือกเบอร์แล้วก็ใช้งานได้ทันที สะดวกจริงค่ะ  ตัดได้เองไม่ต้องง้อช่างตัดผม ไม่ต้องเสียเวลารอตัด ไม่ต้องหาที่จอดรถ ยิ่งผมของนักเรียนเนี่ย หวาน

หมูเลยค่ะ  ประหยัดตัง อิ อิ  ชุดนี้ มาพร้อมกับ กรรไกร หวีรองและน้ำมันหยอดด้วยค่ะ  รูปการตัดผมพ่อบ้านกะน้องตั๋งอยู่ในเว็บ cherrynatนะคะ
13.เครื่องตัดขนจมูกไฟฟ้า  170บาท
ใช้ตัดขนจมูกได้อย่างง่ายดาย สะดวก ปลอดภัย ใช้ถ่าน AA 1ก้อน (แรกๆก็กลัวๆ ตอนนี้มันส์ วันไหนไม่ได้เอาเข้าจมูกเหมือนขาดอะไรซักอย่าง)

14.มีดโกนไฟฟ้า  กันคิ้ว,ขนตาและกำจัดขนเอนกประสงค์ 230บาท
เป็นมีดโกนไฟฟ้าใช้กำจัดขนเอนกประสงค์  สามารถกำจัดขนได้ทุกส่วนของร่างกาย  ไม่ว่าจะโกนขนที่ใบหน้า กันคิ้ว ขนตา ขอบบิกินี่ หรือ ส่วนต่าง ๆ บนร่างกาย  มีอุปกรณ์เปลี่ยนหัว

เพื่อเล็มขนตา และแปรงทำความสะอาด  น้ำหนักเบา และ พกพาง่าย สาวๆทุกคนได้ใช้แน่นอนค่ะใชถ่าน AAA 1ก้อน

15.เครื่องกำจัดขนไฟฟ้า  350
สามารถกำจัดขนได้อย่างง่ายดาย ใช้งานง่ายรวดเร็ว ปลอดภัย นุ่มนวลไม่มีรอยบาด เหมือนมีดโกน สามารถใช้ได้ทั่วทั้งตัว เช่น แขน ขา ใต้วงแขนฯลฯ พกพาได้สะดวกใช้ถ่าน AAA

จำนวน 2 ก้อน

16.กล้องไมโครสโคปมินิ60เท่าใช้ส่องพระ,อัญมณี,เพชร,เหรียญ,การศึกษา250บาท
กล้องไมโครสโคป มินิ กำลังขยาย 60 เท่า มีหลอดไฟ 2 mode คือ1. หลอดledให้แสงสว่าง ใช้งานได้ทั้งกลางวันกลางคืน และ 2 mode  ไฟ แบล็คไลท์ ใช้ตรวจเช็คแบงค์ปลอม สามารถ

ใช้งานได้หลายหลาย  - สะสม พระ ,เหรียญกษาปณ์ , แสตมป์, อัญมณี,การแพทย์ ,วงจรอิเล็คโทรนิคส์ ,การศึกษาและอื่นๆมากมาย
พร้อมซองหนังสีดำ

17. เครื่องวัดแอลกอฮอล(เป่า)350 บาท
รักคุณพ่อบ้านเลยค่ะ เพื่อปลอดภัย หรือธุรกิจพวกขนส่ง ที่มีพนักงานขับรถส่งคน,สินค้า

18.เครื่องวัดความดันโลหิตดิจิตอลแบบรัดข้อมือ 800 บาท
วัดความดัน บน/ล่าง และชีพจร สะดวก มีไว้ประจำบ้านไว้ตรวจตนเอง ผู้สูงอายุ ปลอดภัย อุ่นใจครับ

19.เครื่องวัดความดันโลหิตดิจิตอลแบบรัดต้นแขน 1400บาท
 วัดความดัน บน/ล่าง และชีพจรใช้ถ่าน AA 4ก้อนจำค่าที่วัดได้ 90 ค่าครับ ใช้งานง่ายเหมือนที่คลีนิคใช้ครับ

20. เครื่องวัดความดันโลหิตรัดต้นแขนแบบบีบลมพร้อมหูฟังแพทย์ 1,190 บาท
ตัวนี้เป็นแบบแมนวลครับ ใช้บีบลมม ครับ แม่นยำ ไม่ต้องใช้ถ่านมาพร้อมกับหูฟังแพทย์ใช้ฟังเสียงหัวใจ และอวัยวะภายใน คุ้มค่าจริงๆครับ

21.เทอร์โมมิเตอร์วัดทางช่องหูแบบอินฟาเรด 750 บาท วัดง่าย สะดวก ใช้ได้ทั้งเด็กผู้ใหญ่

22.ขายเครื่องช่วยฟังสำหรับผู้มีปัญหาการได้ยิน 890 บาท
เครื่องช่วยฟังแบบคล้องหู เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหาการได้ยิน ทั้งคนทั่วไปและผู้สูงอายุ ใช้ดีกับผู้ที่ยังพอได้ยินเสียงอยู่บ้าง ผู้ที่สูญเสียการได้ยินเล็กน้อยถึงปานกลาง ขนาดกระทัดรัด

ใช้สะดวก

23.เครื่องทดสอบถ่านไฟฉาย  220 บาท
เป็นเครื่องตรวจสอบถ่านไฟฉาย ว่ามีปริมาณไฟเท่าไร เช็คถ่านได้เกือบทุกชนิดทั้ง 1.5V  ก้อนเล็ก-ใหญ่และถ่าน 9V แบตเตอรี่ ถ่านกระดุม การใช้งานง่ายและสะดวก แสดงผล 3

สถานะ: สีแดง = ถ่านหมดไฟ , สีเหลือง= ไฟต่ำ , สีเขียว = ดีปกติ ท่านที่ต้องใช้ถ่านซื้อเลยครับ จะได้ไม่ต้องงง ว่าก้อนไหนควรทิ้ง ไม่ควรทิ้งมีไว้ประหยัดค่าใช้จ่ายในบ้าน องค์กรครับ

24.NECKLINE SLIMMER เครื่องมือกระชับต้นคอ 300 บาทจ้า

มาแล้วค่ะ อุปกรณ์ ยกกระชับคาง  สลายไขมันต้นคอ สลายเหนียงอันไม่พึงประสงค์ ลบรอยเหี่ยวย่นต้นคอ ค่า  วันละ 2 นาทีเท่านั้น คางและต้นคอของท่าน
ก็จะกลับมาเรียวกระชับ สะดุดตาทุกๆคนค่า  ราคาเพียง 300 บาทเท่านั้น
สินค้าประกอบด้วย  - เครื่อง Neckline Slimmer
                - สปริง 3 ชุด สามารถเปลี่ยนความฝืดได้ 3 ระดับ
                               - กระเป๋าผ้าเก็บอุปกรณ์
25.เครื่องเพนท์เล็บ Nail Art DIY Stamping tools  220 บาท

สาวๆสามารถเพ้นท์เล็บให้สวยแบบมืออาชีพได้อย่างง่ายดายมากมายหลากหลายแบบ สะดวกรวดเร็วภายในห้านาที  ด้วย เครื่องเพนท์เล็บ Nail Art DIY Stamping tools
 นอกจากนี้ยังสามารถใช้กับการเพนท์อื่นๆ ได้ด้วย เช่น แก้ว, โทรศัพท์มือถือ  ไอแพท
26.อายแชโดว์ แปรงแต่งหน้า MACมากมาย มากจริงๆค่ะ ไปดูรายละเอียดในเว็บของเรานะคะ

27.ขาย แผ่นแปะฝ่าเท้า detox foot patch กล่องละ250บาท(10แผ่น)

ภาพหลังการใช้ค่ะ สารพิษจะถูกดูดซึมออกมาเป็น น้ำดำๆเหนียวๆค่ะ
แผ่นแปะฝ่าเท้าช่วยดูดซับสารพิษของร่างกายทางฝ่าเท้า  ซึ่งเป็นจุดศูนย์รวมของระบบประสาท และอวัยวะภายใน
 Foot patch มีส่วนประกอบจากสมุนไพรธรรมชาติมีคุณสมบัติในการดูดซับสารพิษทำให้ การทำงานของอวัยวะภายในเป็นปกติ  ,ช่วยบรรเทาอาการปวด เมื่อย  ลดอาการบวม ช่วยให้

รู้สึกกระปรี้กระเปร่ามากขึ้น และช่วยให้หลับสนิมมากขึ้น

28เครื่องจับการร้องไห้ของเด็ก แบบไร้สาย 850 บาท
ด้วยเครื่องนี้คุณแม่สามารถไปทำงานอื่นๆในบ้านขณะลูกน้อยนอนหลับค่ะ เมื่อลูกน้อยตื่นหรือส่งเสียงตัวส่งสัญญาณจะส่งไปตัวรับที่คุณแม่ทันที
ทำให้รู้ได้ทันทีค่ะ  สามารถตั้งระดับการจับเสียงของลูกน้อยได้ค่ะ อ้อ สินค้านี้ไม่ใช่ของเล่นของเจ้าตัวน้อยนะคะ กรุณาวางห่างจากมือเด็กด้วยค่ะ
ตัวเครื่องใช้ ถ่าน AAA 2ก้อนค่ะ

29.สายรัดข้อมือป้องกันเด็กหาย,ผู้ช่วยตนเองไม่ได้,สิ่งของสำคัญ490 บาท
ใช้รัดข้อมือเด็กกันเด็กพลัดหลง เมื่อเด็กห่างจากตัวรับสัญญาณที่อยู่กับเราเสียงจะเตือนทันที กันเหตุเด็กหลง,ลักพาได้ครับ

30. aircard สำหรับ Tabletจีน HUAWEI E220 800 บาท
ใช้ได้กับ Android Tablet เกือบทุกรุ่น เช่น iRobot Flytouch, Apad, Superpad Flytouch2, Herotab C8

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ คุณ สมิทธ์ 086-8535381 เชอรี่ 081-5446181
เลขที่บัญชี ธ.กรุงเทพฯ มหาสารคาม สมิทธ์ พันธุสุนทร  2984713707
กสิกรไทย เลขที่บัญชี871-2-08186-5 ธัญลักษณ์ โชคดุรงค์
ดูรายละเอียด,รูปของสินค้าทั้งหมดได้ที่  http://cherrynatshop.tarad.com
หมายเหตุ:บางครั้งแม่ค้าไม่สามารถเช็คข้อความในกระทู้หรือในPMได้วันต่อวัน เพื่อความรวดเร็วในการซื้อ
และรับสินค้าของท่าน รบกวนโทรหาแม่ค้า 081-5446181 จะยิงมาหรือ smsมา หรืออีเมล์ที่ [email protected]ค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2012, 14:05:23 โดย natsmith » บันทึกการเข้า

natsmith

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2012, 23:28:03 »

เครื่องเปิดกระป๋องไฟฟ้าพกพา500กล้องส่องพระ60x 250บ.+สินค้าคนรักรถ,บ้าน,ครอบครัว
เลือกหาเลือกซื้อเลยจ้า ของดีดีทั้งน้านน
ดูสินค้าจัดรายการราคาพิเศษ และสินค้าทั้งหมดได้ที่ http://cherrynatshop.tarad.com จ้า
หรือถาม cherry 081-5446181  smith 086-8535381 จ้า

inny
Registered User
*

http://www.gejisiam.com/board-sell
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 10:42:23 »

เก๋อะ intello

แหล่ง  *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ Link-URL ในลายเซ็น*   *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ Link-URL ในลายเซ็น*   *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ Link-URL ในลายเซ็น*
natsmith

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 23:08:02 »

เครื่องเปิดกระป๋องไฟฟ้าพกพา500กล้องส่องพระ60x 250บ.+สินค้าคนรักรถ,บ้าน,ครอบครัว

ขอบคุณ ท่าน inny นะครับ

natsmith

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 11:04:19 »

สอบถามได้ค่ะ

natsmith

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 22:02:23 »

เลือกซื้อหาค่าะ สินค้าดีทั้งนั้น
ชมสินค้าจัดรายการราคาพิเศษ สินค้าราคาส่ง และสินค้าทั้งหมดที่ http://cherrynatshop.tarad.com

natsmith

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012, 10:05:31 »

สินค้าราคาส่ง สินค้าจัดรายการและรายละเอียดทั้งหมดที่
http://cherrynatshop.tarad.comค่ะ

natsmith

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012, 23:22:00 »

สอบถามได้ค่า

natsmith

« ตอบ #9 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 20:29:20 »

เลือกซื้อเลือกหาจ้า ดูสินค้าทั้งหมดที่
 http://cherrynatshop.tarad.com

natsmith

« ตอบ #10 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2012, 22:32:15 »

เลือกซื้อจ้า ดูสินค้าทั้งหมดได้ที่ http://cherrynatshop.tarad.com

natsmith

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 22:22:11 »

ดูสินค้าจัดรายการ
สินค้าราคาส่ง
และสินค้าทั้งหมดได้ที่
http://cherrynatshop.tarad.comค่า

natsmith

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 09:51:07 »

สินค้ามาใหม่หลายรายการค่ะ   ดูได้ที่
http://cherrynatshop.tarad.com  นะคะ

natsmith

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 13:36:49 »

มาใหม่หลายรายการค่ะ
ดูรูปและรายการทั้งหมดที่ http://cherrynatshop.tarad.com

natsmith

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 16:25:53 »

มีสินค้ามาใหม่หลายรายการครับ ยังไม่ได้ลงในกระทู้นี้ รบกวนดูรูปและสินค้าทั้งหมดได้ที่  http://cherrynatshop.tarad.com

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์