หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดถ่าย เอาสามร้อยห้าสิบดีคิท มาส่ายหน้าบ้าน  (อ่าน 10099 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 10:20:13 »

ผมก็ยังใช้ 350D อยู่เลยครับ

5 ปีแล้วเนี่ย

gasp gasp gasp

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 10:28:06 »

ตั้ง P ชัตเตอร์+ช่องรับแสงออโต้ แล้วสาดแฟรชอ่อนๆให้ช่วยหยุดภาพหรือครับป๋า ขอบคุณครับเดี๋ยวลองดูครับ

ตอนนี้สนใจเลนส์ตัวนี้อยู่ น่าเล่นหรือเปล่าครับ กะเอามาถ่ายคนตอนพาครอบครัวไปเที่ยว สนใจเพราะมันมีระบบกันสั่นด้วย happy
http://www.digital2home.com/view-product.php?product_id=33149

เป็นเลนส์ที่ใช้ดีและคุ้มมากครับสำหรับการเล่นซูมแบบเบาๆ ภาพที่ออกมาดีทีเดียวครับ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yuki_kaze

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 10:50:13 »

ohชัดแจ๋วเลยครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
HuGnOi

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 12:37:54 »

ตั้ง P ชัตเตอร์+ช่องรับแสงออโต้ แล้วสาดแฟรชอ่อนๆให้ช่วยหยุดภาพหรือครับป๋า ขอบคุณครับเดี๋ยวลองดูครับ

ตอนนี้สนใจเลนส์ตัวนี้อยู่ น่าเล่นหรือเปล่าครับ กะเอามาถ่ายคนตอนพาครอบครัวไปเที่ยว สนใจเพราะมันมีระบบกันสั่นด้วย happy
http://www.digital2home.com/view-product.php?product_id=33149

เป็นเลนส์ที่ใช้ดีและคุ้มมากครับสำหรับการเล่นซูมแบบเบาๆ ภาพที่ออกมาดีทีเดียวครับ  great

ขอบคุณครับขอยแก่นหล่อ อย่างงี้สอยเลยดีกว่า happy
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #19 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 14:11:39 »

หัดถ่ายหน้าบ้านเหมือนกันครับ เลนส์บ้าอะไรก็ไม่รู้ครับใส่กล้องผมก็โฟกัสไม่ได้ เลยเบลอไปหมดครับ drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2011, 14:14:10 โดย MrHelix » บันทึกการเข้า

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
one
Registered User
*

อ.เมือง ระยอง

« ตอบ #20 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2011, 13:25:12 »

น้าฮูกมีกล้องใหม่ อย่าลืมแอบถ่ายข้างห้องมาไห้ดูบ้างนะครับ  mdr

HuGnOi

« ตอบ #21 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 08:24:40 »

น้าฮูกมีกล้องใหม่ อย่าลืมแอบถ่ายข้างห้องมาไห้ดูบ้างนะครับ  mdr

หงะ น้องๆย้ายออกไปหมดแล้วครับ เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ผมก็ย้ายกลับบ้านแล้วครับ

ท่านหนึ่งสบายดีน๊ะครับ happy

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 15:10:10 »

แสดงว่าข้างห้องต้องน่าฬ่อแน่ๆ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #23 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 15:20:22 »

แอบถ่ายข้างห้องนี่ คือ น้าเปิ้ลแอบขรี้ข้างห้องป่าวครับ เง้อ กำ
HuGnOi

« ตอบ #24 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 15:37:31 »

เคยเมาลงไปซื้อเบียร์แล้วลืมกุญแจห้องไว้ เข้าห้องไม่ได้เลยไปเคาะห้องขอปีนเข้าตรงชั้นลอยข้างหลังห้องครับ เมาเลยกล้าให้ปีนอีกทีไม่เอาแล้วครับ drunk

หลังๆน้องคอมเสียบ่อยมีเรียกตัวไปช่วยซ่อมคอมให้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีโอกาสทำหน้าที่ ยสตน.ที่ดี น้องย้ายออกก่อน mad

« ตอบ #25 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 15:57:55 »

เคยเมาลงไปซื้อเบียร์แล้วลืมกุญแจห้องไว้ เข้าห้องไม่ได้เลยไปเคาะห้องขอปีนเข้าตรงชั้นลอยข้างหลังห้องครับ เมาเลยกล้าให้ปีนอีกทีไม่เอาแล้วครับ drunk

หลังๆน้องคอมเสียบ่อยมีเรียกตัวไปช่วยซ่อมคอมให้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีโอกาสทำหน้าที่ ยสตน.ที่ดี น้องย้ายออกก่อน mad

เป็นผมเมาๆนี่เข้าห้องไปได้แล้วคงไม่ปีนระเบียงอ่ะครับ คงจะเข้าไปชวนน้องไถนามากกว่าครับ อิอิกำ

idirex2000

« ตอบ #26 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 16:42:56 »

ถ่ายรูปหัวน๊อตโชว์บ้างได้เปล่าครับ อิอิกำ
HuGnOi

« ตอบ #27 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 21:29:53 »

ถ่ายรูปหัวน๊อตโชว์บ้างได้เปล่าครับ อิอิกำ

เป็นไงครับพี่หนุ่มรูปหัวน๊อต

ผมถ่ายได้แต่รูปแบบเนี้ย บอกก่อนน๊ะครับไม่ได้แอบถ่าย คือไปนั้งๆกินอยู่ น้องเค้ามารินเหล้าให้ เลยขอเค้าถ่ายอยากได้รูปแนวๆนี้บ้าง ถ่ายเสร็จก็เอาให้น้องเค้าดูน้องเค้าก็ไม่ว่าอะไร ร้านเลิกยังเอาเบอร์มาให้อีก

MrHelix

« ตอบ #28 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 23:45:44 »

intello intello intello ความดันขึ้นครับ อิอิกำ

tpp
True Love Always

« ตอบ #29 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2011, 01:26:17 »

เด๋ว user ต้องโดนลบเพราะเมียมาเจอแน่เลยครับ เง้อ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์