หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Review ที่สุด งานแสดงเทคโนโลยีการพิมพ์ การบรรจุภัณฑ์และอุปกรการพิมพ์ ครั่งที่ 2  (อ่าน 2763 ครั้ง)
tung_mm
Registered User
*

« เมื่อ: 28 มีนาคม 2014, 16:23:56 »

พอดีช่วงอาทิตย์นี้มีโอกาสได้เข้า กทม. เลยถือโอกาสแวะไปงานเกี่ยวกับ
เทคโนโลยีการการพิมพ์ งานนี้น่าจะเป็นงานที่ใหญ่อันดับต้นๆ ของประเทศเลยนะครับ
ใครคิดจะทำธุรกิจประเภทนี้ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง งานจัดขึ้นที่ hall 4 อิมแพค
เมืองทองธานี วันที่ 27-30 มีนาคม 2557  

มาแรกก็ลงทะเบียนก่อนเข้างานกันนะครับ ถ้ามีนามบัตร ก็แลกได้เลยครับ

ทางเข้างาน

เข้ามาเจอบูสแรกที่ใครๆก็ต้องเข้านะครับ เครื่องเขียนครับ ได้ปากกาสวยๆสักด้ามก็คุ้มละ ดูกันสักหน่อย

ตามด้วยกระดาษนะครับ

งานนี้เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ด มามากมายหลายที่ ถูกจนไม่น่าจะเชื่อ จากหลักล้านไม่ถึงสามแสนก็มีตอนนี้ พระเจ้า

อุปกรณ์ที่เกียวข้องก็มากันเพียบเลย

เครืองตัดสติกเกอร์  ก็มีนะ

ใครจะเปิดร้านถ่ายเอกสารที่นี้พร้อมเพี่ยงมาดูและเอาไป

เครื่องตัดไม้ก็มีนะ แกะสลัก

หรือจะหาเก้าอี้นั่งดีๆสักตัว

เครื่องพิมพ์ 3d ก็มากับเขาด้วยนะครับ

ส่วนที่สุดก็บูสของคนไทยนี้แหละ ราคาโดนใจว่าจะไปถอยมาสักเครื่อง เครื่องพิมพ์เสื้อแค่ 19900  

แอบไปยืนมองเขาเล่นเกมล์ แต่ไม่กล้าเลยไม่ได้เสื้อเลย

ใครอยากได้เสื่อฟรียังทันนะครับงานนี้เปิดถึง 30 มีนา  ถ้ากล้าเล่นเกมส์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์