หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูกันมารึยัง X-MEN ORIGIN  (อ่าน 9882 ครั้ง)
Killerseven
Vmodtech Member

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 15:49:30 »

ไปดูมาแล้วครับ ไม่ได้ล้วงใครเลย เพราะเมียมานั่งคุม...แสรดดดด

หนังสนุกดีครับ ดูเพลินๆ ฉากแอ๊คชั่นได้อารมณ์ต่อสู้มันส์ๆดี

น่าเสียดายนะครับ

เมียไปด้วย mdr

เมื่อวานผมไปดูมาอีกรอบ

กับเพื่อน

คนนั่งข้างๆสวยมากอยากล้วงๆ

5555

เด๋วมาตั้งกระทู้ Star Trek ผมกำลังจะไปดู
แหม น่าจะจัดการให้เสร็จนะครับ จะได้ดังไปเลย  rofl

ดังแน่ๆเลยครับ ได้ลง นสพ.ด้วย พาดหัวเลย "โจ๋หื่นดูหนังล้วงสาวนั่งข้าง อ้างเอาวิธีการมาจากในเว็บไซต์ถ่อย"

มันต้องมีการให้เครดิตประมาณว่า

"โจ๋หื่นดูหนังล้วงสาวนั่งข้าง อ้างเอาวิธีการมาจากในเว็บไซต์ถ่อยโดยคำแนะนำจากUSER รุ่นใหญ่ในบอร์ด"

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #31 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 16:03:16 »

lol lol lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 17:13:46 »

lol lol lol

ผมนึกว่าพี่หมายถึง Lolicon (นิยมเด็ก) ซะอีกเอิ้กๆ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์