หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ...มีปัญหา IE8 ครับ เปิดแล้วขึ้น ......  (อ่าน 3511 ครั้ง)
dodge
Vmodtech Member

Nongkoo OverclockTeam

« เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 08:38:37 »

ช่วยหน่อยครับ...มีปัญหา IE8 ครับ เปิดแล้วขึ้น ......

Close กับ wait for program Respones

แต่เปิด Firefox แล้วปกติ ....  งง Cry

ดูหนังผู้ใหญ่ไม่สนุกเลยครับ  เล่นๆไปก็ขึ้นแบบนี้...กำ... rofl

พอมีวิธีแก้ไหมครับ หรือต้องติดตั้งใหม่อย่างเดียว แนะนำหน่อยครับทุกๆท่าน  lol
2jz_turbo

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 08:48:01 »

ลอง ๆ เอาตัว setup มา แล้ว setup ทับลงไปเลยคับ ไม่ต้องเอาออก ลอง ๆ ดูว่าจะหายหรือเปล่านะ

dodge

Nongkoo OverclockTeam

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 09:23:55 »

อ้อครับ ลงทับ...

เดี๋ยวกลับไปลองดูครับ...ขอบคุณมากครับ   แต่ใจอยากเอาออกแล้วลงใหม่  แต่หาตัว Uninstall ไม่เจอ...กำ  drunk

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 09:31:01 »

eyes...
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 12:54:05 »

ใช้ Windows อะไร arf  ถ้า XP ก็เอาตัว IE8 ที่โหลดมา ลงทับได้เลย  แต่ไม่แนะนำการ UPdate Pach สำหรับ Windows ที่ไม่ใช้ของแท้ เด๊วจะโดนของ mdr  แนะนำให้ใช้ของแท้นะครับ เพราะเราจะได้รับอะไรหลายๆอย่างที่ดีสำหรับเครื่องเรา  เครื่องผมลง Antivirus ของ Microsoft ตัวเดียวอยู่หมัด หมดปัญหาเรื่อง Virus แบบระวังตัวไว้มาก  mdr mdr

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:35:48 »

ขอเบิล.. mdr   ใครที่ติดปัญหาตอนลง MSN 9.5 แล้วไม่ผ่านบ้างครับพี่น้อง ถ้า Win 7 ให้ปิด Firewall แล้วก็โหลด dot net framework 4.0 มาลงด้วยครับ great 

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:32:23 »

ใช้วินโดว์แผ่นแท้ดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้ราคาถูกน่าซื้อแล้วครับแผ่นแท้แค่ 150บาทเองที่พันธุ์์ทิพย์

แผ่นแท้แน่นอน เพราะเป็นแผ่นปั๊มและมีรูปบิล เกตส์ที่หน้าปกด้วย great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 14:11:16 »

ลองโครมหรือยังครับ น่าจะแทนกันได้

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
pamika
Registered User
*

รักเธอ pemika

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 18:31:30 »

ใช้วินโดว์แผ่นแท้ดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้ราคาถูกน่าซื้อแล้วครับแผ่นแท้แค่ 150บาทเองที่พันธุ์์ทิพย์

แผ่นแท้แน่นอน เพราะเป็นแผ่นปั๊มและมีรูปบิล เกตส์ที่หน้าปกด้วย great

55555555++++
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์